ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Kyoudai Shikkaku นายไม่ใช่พี่ชั้น 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 06, 2018, 01:01:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ หวดไม่ยั้งนึกว่าจะตายไม่ตายมีการลงโทษ แต่ลงโทษแบบยัดเข้าไปทั้งมือและแขนแบบนี้เสียของหมด

# ฆ่ามา5เดือนไม่ตายแต่ท้องถ้าไม่ท้องนี้แปลกเพราะสดแตกในขนาดนี้ ถ้าคลอดลูกจะให้ลูกมาฆ่าแทน แบบนี้ติดใจแล้ว

glaciar

เอาจริงๆส่วนตัวก็ชอบแนวนี้เหมือนกันแหะ (แนวข่มขืนจิตๆหน่อย)
แต่อยากให้รู้ว่าพอโดนแบบนี้จะติดใจเป็นเมียพี่จริงๆรึปล่าวน้ออ ::Dizzy:: ::Dizzy::

Exllector

อย่างโหดเอาไม้กอล์ฟตีซะยับเลย

อีดิท 5เดือนแล้วก็ยังฆ่าไม่ได้เล่นซะท้องเลย

gojira

ใครจะตายเนีย ระหว่างน้องที่โดนเอาแขนเข้าไปทั้งดุ้น กับ พี่ที่โดนตีหัวแตก 555

BlackSkuLL

น้องสาวนี่ก็อ่อนแอจริง ฟาดไงไม่ตายวะ 5555 เดี๋ยวอ่านแปบ

**ปัดโธ๊...สุดท้ายตอนจบไม่มีพลิกล๊อคเลย แพ้พี่ชายยังไงก็ยังแพ้ยังงั้น

หรืออิน้องสาวมันทำซึนไปงั้นกันนะ

::Angry::

Kit.m555

โหโดนไม่กอล์ฟตีขนาดนั้นยังรอดแหะ ::Angry::
Edit : โดนไปทั้งมือนี้กว้างจิมๆ
5 เดือนฆ่าไม่ได้สักทีนี้ถึกไปแล้วนะ ::Horror::

cuffs 112

โห่ พี่ท่านอึดยิ่งกว่าแมงสาปอีกโดนไม้ฟาดไปขนาดนั้นยังลุกมาซัมไหวอีก

treerasitnut

ขออนุญาตเอ่านครับ พอเดาได้ว่าน้องมันชอบพี่ถึงพี่จะเหี้ยแค่ไหน55

สนุกจริงจังครับท่าน รอติดตามเรื่องต่อไปนะครับอาจารย์

Jikkig16

ทั้งมือเลยหรอ โหดจังว่ะ ไอ้พี่มันจะกลับตัวได้อีกมั้ยเนี้ย แต่ที่แน่ๆน้องคงไปไกลแล้วแหล่ะ  ::Waiting::
5เดือนไปแล้วยังฆ่าไม่ได้ นี่ตกลงติดใจใช่มั้ย แล้วพ่อกับแม่ไปไหนไม่รู้ลูกสาวท้องรึ?

0scar

เป็นการแปลที่คุณภาพมากจ้ะ ชอบอ่าน แต่เรื่องนี้โหดไปนิด

ทรงมันมาแบบน้องติดใจ

เรื่องหน้าต้องเจ้าชายกบล้ะ

Jeed168

กำลังรอตอนต่อของเรื่องนี้เลย

ถึงจะเคยอ่านแต่ก็ได้แต่เดาเพราะแปลไม่ออก

ยังไงก็ขอขอบคุณน้ำใจท่านนะครับ ::JubuJubu::

自身のエコー 私

ขอบคุณที่แปลให้ครับ

liverpudlian

พี่ชายมึงโหดยัดยัดไม่ปราณีน้องเลย

พี่ชายมันอมตะหรือไงฆ่าไม่ตายสักที

SickSleeplab

ข่มขืนยังไม่สะใจพี่ชายเท่าใช้มือทะลวงเข้าไปอย่างดุเดือดเหนแล้ว เสียวไส้เลย  ::Horror::

อ่านต่อท้ายแล้วรุ้สึกว่าน้องสาวจะชอบความซาดิสมากกว่าที่คิด ทำเปนฆ่าแต่ติดใจพี่ชายเฉยเลย
::DookDig::