ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] The Princess and the Frog เจ้าชายกบ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2018, 06:34:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chinnosuke

ขออ่านหน่อยนะครับ เห็นหน้าไอเจ้าชายแล้วโคตรฮา มีคำบรรยายอีก ตังหาก 5555

edit หลังอ่านจบ

ตอนจบโคตรจี้ 55555 ผมนึกว่า จะเป็นแบบ บรรพบุรุษ หรือปู่อะไรงี้ด้วยนะ แบบออกมางั่กๆ แล้วโดนหลานขึ้นตายในเวลาต่อมา 5555

ป.ล. คำบรรยายอย่างฮาครับ ชอบมาก 55555

Nabisca Sathu

กบหรือกัปปะเนี่ย 555 + ::Glad::

::Oops:: เริ่มจับทางได้ตอนบอกดุ้นคุ้นเคย 555+ เจ้าชายเป็นพี่ชายจริงๆ 555+

DARKAXL

เจ้าหญิงนี่ร่านจริงๆ ตรั่บๆกับพ่อทุกวี่ทุกวัน(ทำไมไม่ท้องวะ?)
แล้วทำแท่งหรรษาตกน้ำแล้วมีเจ้าชายกบ(?)โผล่มา นี่มันเทพารักษ์กับคนตัดฟืนชัดๆ! ::Shout::

เดี๋ยวนะ พรราชาให้ลูกตรั่บๆกับเจ้าชายกบต่อหน้าเลย ไปๆมาๆกลายเป็น3Pอีก นี่มันตระกูลบ้าบอบ้ากาละมังอะไรวะเนี่ย?

มณเทียร น

cat669

ขมิบแรงน่าดู กระเด็นซะไกลเลย แต่เจ้าหญิงเรื่องนี้ไม่ใสๆแฮะ

เรื่องยังพลิกแปลกๆดี สรุปก้ได้เจ้าชายมาเปนสามี แค่เป็นพี่ชายด้วย 555

golf489

: เจ้าชาบกบ  ::Waiting::

Mintttty

เจ้าชายกบจะได้มาช่วยแบ่งเบาภาระเสด็จพ่อ

จบแบบ 3P ไปเลยยย ดีๆเสด็จพ่อจะได้หายเหนื่อยย

Gunitle

ขอโทษนะครับ ลืมอ่านเรื่องนี้เลยยน เปิดมาก็incestละ5555 เจ้าชายก็ลุ้นอยู่ว่าจะเปลี่ยนร่างมั้ย ขออ่านเลยละกันนะครับ

Gunitle

ว่าแล้วต้องเปลี่ยนร่าง555 ตกลงเรื่องนี้นี่มันincestชัดๆ 555 ขอบคุณมากครับผมมม

numkrieng

::Punch:: เดาทางยากมากครับ คิดไม่ถึงจริงๆ กบเป็นพี่ชาย 55555

Tee001

ไอเดียบันเจิดมากครับเรื่องนี้ แถมมีหักมุม คิดไม่ถึงเลยว่ากบคือเจ้าชายคนพี่ นับถือคนเขียนจริงๆ จัญไรมาก 555 เอามาทำ incest ซะได้ อิๆๆ

siwapeeza

โหอะไรจะขนาดนั้นนี่เจ้าหญิง หื่นสุด 555

lสงสสัยพระราชากับโอรส ท่าจะงานหนักในอนาคต

araiwasud11

เอ่อ ก็ดูแฮปปี้เอนดิ้ง กันไปนะครับ ขอบคุณนะครับ

boba

นิทาสมัยเด็ก ของ ผม หมดกัน ดูกบเข้า อิอิ อย่าฮาเลย  

ขอบคุณคราบ

เหนก.นกเพ