ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] The Princess and the Frog เจ้าชายกบ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2018, 06:34:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

เรื่องนี้ค่อยมีการเล่นกับปมเงื่อนของเรื่อง ขาดแต่การสร้างแรงจูงใจราชาไปนิด..

johnywalker

โผล่มาหน้าแรกก็ทำลายความฝันวัยเด็กแล้ว // เห็นภาพตอนดุ้นตกน้ำแล้วนึกว่าเจ้าหญิงเคยเป่าลูกปิงปองแถวพัฒพงษ์ // ตั้งแต่อ่านมาเรื่องนี้ปวดตับที่สุด

WE ARE SON

WTF นี่มันอะไยยยย นิทานมุ้งมิ้ง เอามาปู้ยี้ปู้ยำซะ

ราชวงศ์นี้มันเป็นอะไร เป็นงี้กันทั้งตระกูลเลยสินะ ถึงขนาดมีดุ้นทองคำเป็นมรดกสืบต่อกันมาเนี่ยะ

เจ้าหญิงนี่ก็ทั้งฟาเธอร์คอน ทั้งเหยียดชนชั้น โดนดุ้นคนนอกตระกูลแล้วจะหมดความบริสุทธิ์... โถ่ นิทานก่อนนอน

KonMol2

เป็นเจ้าหญิงที่ให้พ่อสอนบทเรียนทุกวัน จนติดใจเอาซะพ่อต้องหาคนมาแต่งงานให้เลย

หักมุมชิบ นึกว่าเจ้าชายธรรมดา นี่กลายเป็นพี่ชายเฉยย คนในครอบครัวเลยแบบนี้เจ้าหญิงชอบ

zajunghu

เพลิดเพลินกันไปเลย กิจกรรมในครอบครัว

strikef.

555 เอ็นอุ่นๆ ดีกว่าดุ้นเย็นๆ อยู่แล้วหละ แบบนี้ก็จะได้สายเลือดบริสุทธิ์ แต่สงสัยอยู่อย่างครับท่านแม่ตายจริงหรือว่าโดนคำสาปหายสาปสูญไปอีกคนกันแน่ครับ เผื่อจะได้ช่วยกันแบ่งเบา

sutee seechart

โดนแบนไปนานจากเวป
กลับมาอีกที เจอเรื่องนี้ แต่หาเม้นตัวเองที่เคยเม้นไม่เจอ
เพิ่งเคยอ่านโดจิน ในบอร์ดนี้ ไม่รู้กฏ และไม่รู้โดนแบนจากเรื่องใหน
----------------------------------
กลับมาอ่านอีกที ก็ยังเป็นนิทานจังๆ เหมือนเดิม 555

นี่ใจคอครอบครัวนี้จะปี้กันทั้งวันใช่ป่ะ

buark

ซีรีส์นิทานที่อ่านมา เรื่องนี้มันส์สุดแล้วครับ เจ้าหญิงนี่มันติดเซ็กส์ เจ้าชายกบหน้าตาหื่นมาก พระราชาก็สุดตีน นิทานอะไรฟะ แต่ก็สนุกดีครับ

polka2012

เจ้าหญิงฝึกกับพระราชามาอย่างช่ำชองเลย รู้งานหมดแล้วไม่ต้องสอนเยอะ5555

อ้าวเจ้าชายกบกลายเป็นพี่ชายแล้วแบบนี้ ก็เป็นครอบครัวสุขสันต์ เอากันมันเลยล่ะซิ55555 ::WooWoo::

BDragonWar

อ้าวกลายเป็นพี่ชายซะงั้น นึกว่าจะได้ผัว
BDragonWar

wichahara

จุมพิศเจ้าชายกบที่โด่งดัง หวังว่าจะเป็นโดจินที่สนุกอีกเรื่องนะครับ