ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] The Princess and the Frog เจ้าชายกบ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2018, 06:34:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ke2l3e2oS

ได้ของจริงมาแล้วจะงมของปลอมให้เสียเวลาทำไมม ว่าแต่องค์หญิงนี่หื่นเอาเรื่องเลยนะเนี่ย

นั่นพีคไหมล่ะ ดันเป็นพี่ชายที่หายไปซะงั้น

yoshitoki

ขอบคุณครับ ถึงว่าเจ้าชายกบตรงไหน มีมงองค์เล็กบนหัว มีผ้าคลุมสีเขียวคล้องหลังอยู่ นี่เราดูเรื่องอะไรอยู่ว่ะเนี้ย เจ้าชายกบ หรือว่า เทพารักษ์งมขวาน
ตอนจบใครละจะคิดว่ามันจะหักมุม เป้นกล้วยหักมุขแบบนี้ ลูกชายที่หายไปเนี้ยนะเพราะโดนสาปด้วย สุดยอดยังไม่หายเงิบเลย
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

Jikkig16

หมดกันภาพความทรงจำในวัยเด็ก เจ้าชายกบ 555
ว่าแต่คงไม่เล่นมุกคนตัดฝืนทำขวานตกน้ำน่ะ555 ::Sweat::

555กลายเป็นIncestซะงั้น3Pด้วย งานดีภาพสวย มาอีกน่ะจ๊ะ

bomb1021

ปกติอ่านต้องแบบ อู้วๆๆๆ

อันนี้อ่านไปหัวเราะไป กบจะฮาไปไหน

bomb1021

เอ้าาาาา สวิงกันมันส์

จบด้วย incest ล้วนๆ

โอ้ยยย เป็นตอนที่หลายอารมณ์จริงๆ

คนบรรยายก็ฮา กบก็ฮา หักมุมอีก

fuwa

หน้าตาเจ้าชายกบโคตรขี้แหล่เลย แต่เจ้าหญิงเห็นแล้วซีดส์

โดเรม่อน

อ่านครึ่งแรกก็ฮาแล้วครับ แต่มันใช่เจ้าชายจริงๆหรอครับ555

สรุปเป็นพี่ชายกันนี่เอง555 3Pกันมันเลยทีนี้

civil2

เดี๋ยวนะ เจ้าชายกบ ทำไมตัวเป็นคนก่อนจูบล่ะ 555

กล้ามเนื้อเจ้าหญิงแข็งแรงดีแท้ เกร็งทีดุ้นกระเด็น เอิ๊กๆ

อ้าววว นึกว่าจะเป็นเจ้าชายที่อื่น ดันเป็นพี่ชายซะได้ ไม่พ้นคนในครอบครัวสินะ ><

สนุกครับ เรื่องนี้ถึงจะเป็นแนว incest แต่ก็ไม่เหมือน incest เรื่องอื่นๆ อ่านแล้วสนุกและหื่นได้ 555

fuwa

aliass

ง้ะ เจ้าชายกบ ตัวมันก้เป็นคนแล้วนิ อย่าบอกนะว่า คลายคำสาปไปแล้วจะเป็นกบไปจริงๆ ไม่นะ
  ::Waiting::โห จบแบบนี้ พีค กว่าที่คิดไว้เยอะ ฮาาา

wunman

ดูไปตอนแรกเอากับพ่อซะงั้น ไปๆมาๆ เฃ่นกับดุ้นปลอมแถมมีกับ กบอีก อืมเจ้าหญิงเราขี้เอานะนี่

THOMPS

อย่างฮาเลยครับ
เจ้าชายคล้ายกบ
เป็นกำลังใจให้นะครับ

dedo

::Grimace::จะงมมาอีกทำไมของเจ้ากบก็ดีอยู่แล้ว

theoza007