ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] The Princess and the Frog เจ้าชายกบ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2018, 06:34:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopern

ไม่ต้องหาแล้วคนมาแต่งด้วยเอาเจ้ากบนี่แหละ

yopern

กลายเป็นพี่ชายอย่างนี้ก็สนุกล่ะซิ พ่อ+พี่ชาย+น้องสาว เรื่องสุนกในครอบครัว

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ จัดกับพ่อทุกวันจนไม่มีเวลาดูแลประชาชนแล้วพ่อเลยให้ของปลอมไปดันทำตกน้ำชะอีกดียังมีกบช่วยงมหรือทำดี

#โดนเบิร์นไปถามว่าเขาทำอะไรท่านพ่อไม่เคยทำให้เลยแค่เช้ากลางวันเย็นก็แย่แล้วพ่อคิดโดน3pไปติดใจเลย

HypN♥s

นิยายกับชีวิตจริงช่างแตกต่างกันอย่างสิ้นเชิง

ชีวิตจริงถ้าเจ้าแต่งกับคางคก เอ้ย เจ้าชายกบ โดยหวังว่าตื่นขึ้นมาจะกลายเป็นเจ้าชายหนุ่มรูปงามก็เมินซะเถอะ

มันก็ยังเป็นคางคกอยู่นั่นแหละ  ::ChuChu::  ::HoHo::

อะไรเนี่ย วังตั้งใหญ่โต มีแค่พระราชา กับ องค์หญิงอยู่กันแค่ 2 คนแล้วข้าทาสบริพารหายไปไหนกันหมด  ::Grimace::

โห่...เรื่องนี้ เพี้ยนสุดๆตามสไตล์ @Katerเลย

อ้าว...สรุปแล้วนอกจากจะ Threesome แล้วก็ยัง Incest อีกตะหาก  ::Ajark::

จบกันเจ้าชายกบ  ::HoHo::

เข็มขัดสั้นไปเลย (คาดไม่ถึง)  ::ChuChu::

ปล.ขอต่ออีกนิด....เรื่องนี้สนุกมากครับ  ::WowWow::

สลัดผักใส่ไข่

แค่เปิดมาหน้าแรกก็ได้ใจแล้วครับ ทำลายความทรงจำวัยเด็กจริงๆซีรี่นี้

สลัดผักใส่ไข่

สรุปแล้วมันคือ family stroke สินะ ได้พี่มาช่วยงานพ่ออีกคน 5555

Formy Mimi

กบมันจะหล่อขึ้นเปล่าอะครับ หึหึ ให้สมเป็นเจ้าชายหน่อน  ::Sweat::

Formy Mimi

ว่าแล้วมันต้องหล่อขึ้น แต่องค์หญิงนี้สุดจริงสายfamily ::WowWow::

corecoke

เนื้อเรื่องโครตพิลึก หายาก จนต้องอ่านซ้ำ

jachal

เจ้าหญิงฝึกกับพระราชามาอย่างช่ำชองเลย

เจ้าชายกบกลายเป็นพี่ชายแล้วแบบนี้ เป็นครอบครัวสุขสันต์ เอากันมันเลยแน่ ::KO::

different

รับเจ้าชายกบ อย่างผมอีกสักตัวไหมเจ้าหญิง

Pattarapol Teng

จริงๆเปิดมาได้กะพ่อมันก็หลุดคำว่า ครอบครัวไปแล้วนะครับ55

GAME ครับ พี่แมม55 3P ทุกวัน สงสัยผช ครอบครัวนี้จริม เสียวในเหนื่อย

virgoranger

เกร็งแต่หลุดกระเด็นเลยนะ

edit กลายเป็น 3P ยาวเลยสินะผัวเจ้าญไม่ต้องแล้ว

cuffs 112

เจ้าหญิงนี้ซ้อมกับพ่อทุกเช้าเลย สงสัยราชาต้องเหนื่อยมากแน่
สรุป กบในบ่อนั้คือ ท่านพี่ แถมชวนพ่อนเล่น 3p อีกเจ้าหญิงเป็นเอามากแล้วแบบนี้