ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ojo] Overwrite เขียนทับไว้ในความทรงจำ [แปลไทย By HypN♥s]**NTR

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 11, 2018, 06:28:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

livetimer

hheenngg

แน่แค่โดนไปครั้งเดียวลิมของผัวเลยทีเดียวอะไรจะขนาดนี้ๆๆ ยังไม่ได้เทรนให้หนักเลยแต่ครั้งเดียวก้ไปละะ สามีก้ไม่สงสัยเลยย เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า อย่าทำงานหนัก 555555

Whๅ่tE

ชอบแนวนี้จริง ดูได้อารมณ์กว่าแนวอื่น
สุดท้ายก็ไปเลือกของใหญ่ สามีก็บื้อตามเดิม

Nabisca Sathu

GODz

หายากนะเนี้ย ท่านฮิปจะโผล่มาแนว NTR แต่ผมมันสาย +rape +forced +blackmailed 555+ ปกติผมเสพเว็ปนอก นานๆ เข้ามาที ขอเป็นกำลังใจนะครับ

rit1403

หัวหน้าสมาคมพ่อบ้านนี้มันดีจริงๆ
สงสัยต้องลงสมัครบ้างแหละ

ove7usis

ลูกออกมาดันหน้าเหมือนประทานเพื่อนบ้าน ผัวคงจะงง 555 ::Dizzy::

boombest

ตอนแรกอ่านเรื่องนี้เฉยๆครับ พอถึงฉากคุณแฟนดูเล็บสีถลอด (โอ๊วๆๆๆๆๆ อารมณ์มาเต็มครับ ขอบคุณที่แปลครับ

numkrieng

Reggal

เห็นแท็กตอนแรกแล้วอยากจะถอยหลังกลับ  ::Falling::

แต่จำใจอ่านเพราะท่านฮิปอุส่าแปลมาให้  ::Crying::

และสุดท้ายก็ mind break ตามแท็กจริงๆ  ::Orz::

แต่ถ้านางหื่นกับผัวตัวเอง จะฟินมากกกก  ::Bloody::

Tee001

กะแล้วเชียว นางเอกติดใจประธานเพื่อนบ้าน โดนซะท้องจนได้

edcba

นานๆ ทีท่านฮิป จะแปลแนวนี้ ไม่ผิดหวังเลยครับ

แฟนของนางเอกมันทำไง ถึงไม่มีเซ็กตั้งสองเดือนได้หว่า อันนี้คาใจจริงๆ 555

darkland

งง กับ ความคิดนางเอก ไม่ใส่ถุงคือไม่นอกใจ 55555 จริงๆสมองมัน นอกใจอยู่แล้วถ้าไปมีอะไรกันอีกเรื่อยๆ เค้าเรียนติดใจแล้วละ สงสารพระเอก

saturn