ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HatakeyamaTohya] If My Girlfriend is a Mother อยากได้แม่เป็นเมีย 2/3 [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 11, 2018, 12:52:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

altiskaizer

wender_111

ไม่ได้แก้แค้นแน่นอน โดนลากเข้าด้านมืดแน่นอน 4P แน่นอน สุดท้ายก็ได้แม่ตัวเองด้วยแน่นอน

ป.ล.หวังว่าคงไม่ใช่อย่างที่ผมหวังแน่นอน แฮ่
แฟนตูนเลิฟฮินะ

tronnakub

การโต้กลับครั้งนี้จะมีผลอย่างไร  ::WooWoo::

Edit : มีการเอาชุดให้กลับไปด้วย สงสัยต้องมีการเอาแม่ตัวเองแน่นอน ตอนที่3

pawin.oat

เรียกได้ว่า ใส่เกราะสะท้อน แล้ววิ่งตีคืน  ^^

B&B

ผมชอบแม่ของยูตะอ่าาา เธอนิ่งๆ เอ๋อๆ น่ารักมากกกก บอกเลยว่าน่ารักจริง ตอนบอกว่าเอาคืนนางน่ารักมากก

จะว่าไปวาตารุพอถอดเสื้อแล้วเหมือนอ้วนกว่าเดิมอีก ใส่เสื้อแล้วดูไม่เท่าไร แต่พอถอดเท่านั้นแหละ ไขมันเต้นเลยจร้าาา

ตอบยากนะครับ ว่าตอนต่อไปจะเป็นยังไง ผมเชียร์เซ็กหมู่ แต่ถ้าท่านบอกว่าสนุก ผมจะรออ่านนะครับ

ตอนนี้สนุกจริงๆ เหมือนมีอารมณ์ร่วม ซึ่งต่างจากตอนแรก เหมือนจะเป็นแบบเปิดหนังสือภาพ ที่มีแต่ภาพ พอมาตอนนี้มีการบอกถึงอารมณ์ ทำให้ดูสนุกขึ้น

ขอบคุณครับ

hentaiter

ravit.weera

Ae Haha

ถ่ายมา ถ่ายกลับ ไม่โกง ท้ากันไปทัากันมา สงสัยต่อไปก็สวิงกิ้งกันเลย 

Akira Watanabe

::Sweat:: แผนการโต้ตอบช่างร้ายกาจ  จะจบแบบแฮปปี้รึป่าว สลับคู่กับกันไป

สวัสดีชาวโลก

สนุกมากฮะ เนื้อเรื่องตอนหน้าต่างแลกคู่หรือจะเอาแบบนี้ไปเรื่อยๆ  ::HeyHey::

d9l3l2

pinmonkey

โต้กลับซะจริงๆ แล้วตอนสามจะอย่างไงนะ ขอบคุณมากครับ

exsoldier

biggiggog

งานนี้น่าจะมีเงี่ยนงำ
เพราะท่าทางแม่ของยูตะดูจะเตรียมพร้อมไว้ก่อนแล้ว
ต้องมีสามัคคีชุมนุมกันแน่ๆ ::WowWow::
ขอบคุณมากๆครับ

game2539

ตอนต่อไปมันคงสลับคู่กันแน่ แม่ใครแม่มันจัดการกันเอาเอง