ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HatakeyamaTohya] If My Girlfriend is a Mother อยากได้แม่เป็นเมีย 2/3 [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 11, 2018, 12:52:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yakusa98

Rider V3

การทวงคืน ที่สาสมแล้ว จัดไป ขอให้คู่นั้น ลองมาสลับคู่ให้ถูกต้องเลย นะๆ อิอิ

Tdestiny

nikkyp

ผมรอไม่ไหวแอบไปอ่าน eng มาละครับ แต่มาอ่านที่ท่านแปลแล้ว ได้อารมณ์กว่าเยอะเลยครับ รอติดตาม 3/3 ครับ ขอบคุณครับท่าน

edcba

Phoowadol

เป็นอันว่าตอนนี้ ได้ชื่อไทยเป็นที่เรียบร้อยแล้ว สินะครับ ชื่อเข้าท่าดีเนอะ อยากได้แม่เป็นเมีย
จากเค้าเรื่องตอนแรก ยังไม่แน่ใจว่าเจ้า หนุ่มสองคนนี่มันจะคิดเอาแม่ตัวเอง แต่พอมาอ่านในตอนที่สอง ภาพมันชัดเจนขึ้นมาทันที ว่าอย่างน้อย เจ้า วาตารุ มันคิดกับแม่แบบนั้นจริงๆด้วยสิ ดูจากตอนที่เสียบเสย คุณน้าโยชิเอะ เรียกแต่เคโกะๆ จนแตกในเต็มๆ เดียวเถอะๆถ้าเคโกะกับยูตะเห็นคริปนี้เข้า มีหวังได้ สลับคู่กันจริงๆแน่เลย เหมือนเซนท์ผมมันบอก แบบนั้นอะ
Edit จากที่แค่อยากจะเอาคืน เจ้ายูตะกับเคโกะ เอาไปเอามาคุณน้าทำท่าจะหลงดุ้น เจ้าวาตารึเสียแล้วสินะ แตกเอ๊าแตกเอา. แต่ก็นะคนมันร้างมานาน แถมไม่พอยังได้กินหัวกระทิ ลูกชายของเพื่อนรักอีก ให้ขึ้นครูด้วยซ้ำ ใครหละจะทนไหว ใช่ม้า. อิอิ
ปล. หุ่นเจ้าวาตารุ นี่มันลงพุงตั้งแต่เด็กเลยนะ แววเสี่ยออกแต่หนุ่มเลย555 (เกี่ยวกันมั๊ยเนี่ย) 555

BITCH

siwapeeza

ความหน้าได้สนุกแน่งานนี้ ได้มีการสลับคู่กันคืนชัวๆ

stupid_dull

งานนี้ดูท่าแล้ว คงจะมีการไขว้คู่กันในเร็ววัน

BlackSkuLL

โหยยยยยยยยยยยยยยย...

ผมนี่รอตอนหน้าเลยครับ ว่าจะทำไงกับคลิปที่มีในมือ

ให้เดามันน่าจะแม่ใครแม่มันนะงวดหน้า ผมนี่รอตอน 3 ไม่ไหวแล้วว

negazero

ตอนนี้เอาคืน ตอนหน้าคงเอากับแม่ตัวเองจริงๆ แน่นอน

pomchunnote

ตอนที่ สาม ต้องสลับคู่แม่กับลูกแน่นอน

เหมือนไม่ได้แก้แค้นอย่างเดียวเลย  ::Fighto:: ::Fighto::

sevennine

ได้สนุกแน่นอน ตอนหน้า น่าติดตามจริงๆว่าแม่จะเอายังไง หรือยังทำกับเพื่อนลูกต่อ

phatsa

ตอนสามนี้น่าสนุก เพราะทั้งสองคนนั้นจะได้เห็นคลิปแล้ว  ลุ้นกันต่อว่าจะเป็นยังไง  ::DayDream::

kob_wj