ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HatakeyamaTohya] If My Girlfriend is a Mother อยากได้แม่เป็นเมีย 2/3 [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 11, 2018, 12:52:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

สงสัยว่ามันแลกคู่สลับกันจริงๆ หรือเป็นแผนของยูตะแต่แรกหว่า

syndromz

tamkonba

worachat39

แม่เพื่อนเด็ดกว่าแม่พระเอกอีกนะครับเนี่ย 555 ตอนต่อไปมีแววจัดพร้อมกัน4คนแน่ๆเลย

to12345

แก้แค้นใครกันแน่นะเหมือนแม่จะทำเพื่อนแก้แค้นลูกชายเลยที่ไปทำคนอื่น

SickSleeplab

ตอนแรกดูเดินเริ่องเนิบๆแต่พอตอน2นี้ไหลลื่นมากเลยคับ วาตารุคุงก้แสบไม่ใช่เล่นเลยรอคอยตอนต่ออย่างตั้งใจคับ

bigboy001

::Thinking::  น่าจะจัดให้เยแบบแซนวิชรุมแม่ แต่ละคนแล้วก็จับเดือย 2 อันยัดรูเดียวแตกให้ท้องไปเลย ...โหดดีมะ ฮ่าๆๆ ::DookDig::

gunflow

ตอนสามนี่ สวิงกันหนุกหนานแน่นอน  อยากอ่านเร็วๆแล้ว

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

ผมว่าสามคนนั้นวางแผนหลอกพระเอกไว้แล้วมากกว่า

nekki

ครั้งหน้าก็สลับคู่กันอยู่แล้ว คราวนี้คู่แม่ลูกตรงคู่กันของจริงแน่

13doom

ผลของการตอบโต้ด้วยวิธีนี้จะกลายเป็นแบบร่วมวงสี่คนแน่เลย

anontatum

พอได้อ่านตอนที่ 2 แล้วสนุกมากขึ้นไปอีกครับ มีเรื่องราวให้ติดต่อ ทำให้อยากอ่านตอนต่อไปเรื่อยๆจนไม่อยากหยุด 555 ถ้าเป็นไปได้อยากให้ลงที่เดียว 3 ตอนเลย อดใจไม่อยู่

BiBPY

Addy04245

สนุกมาก อยากรู้แล้วว่า เจอตอบโต้แบบนี้ จะเป็นยังไงต่อ