ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HatakeyamaTohya] If My Girlfriend is a Mother อยากได้แม่เป็นเมีย 3/3 [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 13, 2018, 06:22:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

qweasdzxc

มันไม่าดาร์คคคค มีแสงสว่าง5555 แต่ก้ดี อย่างน้อยก้จบแบบเทาๆ ถ้าลูกสาวอีกคนนี่เปิดฮาเร็มในบ้านได้เลยยย

BuffFun

tamagot123

akasaboy

Happy Ending ไม่น่าจะใช่แนวเลยนะครับ มันต้องดาร์ก ดาร์กเข้าไปสิ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

tangja04

reppok111

bigpanda

singeroil

จบแบบนี้ตามที่คาดไว้เลยครับ

ปล. น่าจะมีฉากสวิงด้วยนะครับ  อิ อิ

thegift52

ว้าาาาา นึกว่าจะสลับคู่ชู้ชื่นกันยาวๆ แต่ก็นะ เค้าอาจจะชอบแบบนี้ เนอะๆๆๆๆๆ

logunta

สนุกจริงๆด้วยครับ ไม่มีฉากนุงนังแบบที่คิด แต่จบได้สวยทีเดียวครับ

ntcomX

apichart nakowong

ช่างเป็นการแปลที่ดีจริงจริง  ในเรื่องผมนึกว่าจะสวิงกันเสียอีกพลาดเลยเดาผิด

boyza730

ก็จบดีละนะ ถ้ามันเป็น แนว NTR หนักๆ อาจจะมันส์กว่านี้ 55+