ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HatakeyamaTohya] If My Girlfriend is a Mother อยากได้แม่เป็นเมีย 3/3 [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 13, 2018, 06:22:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สลัดผักใส่ไข่

ยินดีด้วยครับที่กลับสู่ด้านสว่างแล้ว นึกว่าจะจบแบบปวดตับซะอีก

marcut

ทีนี้ก็สมหวังทั้ง 2 คู่นะ น่าจะถามกันก่อนจะได้ไม่ต้องไปจัดกับคนอื่น

wender_111

ท้องกันทั้งแม่ทั้งลูกเลย แฮ่

ป.ล. เฮ๊ย มันอ้วนเฉย ๆ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

jachal

คุณแม่เดาเก่ง เลยได้ลูกเป็นคู่รัก

ลูกออกมานับญาติกันอย่างไรล่ะเนี่ย ::DookDig::

Boyd Dek Long Thang

เหมือนเคมีตรงกัน สิ่งที่อยู่ในใจ ถูกเปิดเผยออกมา

ใส่กันเต็มที่ แตกในทุกครั้ง สุดท้าย ก็ป่องจนได้ อิอิ

เค้าถึงว่ากันว่า sex เป้นเรื่องธรรมชาติ  ::HoHo::

HaoMaRu

ซื่อตรงกันตั้งแต่แรกก็จบน่ะเนี่ย ไม่ต้องสลับคู่ใหม่เสียเวลา 555

Ke2l3e2oS

นั่นแม่ดันรู้ทันซะงั้น แต่จบได้สวย happy end win win ทั้งคู่ไป

stupid_dull

แล้วเด็กที่คลอดออกมา จะเรียกว่าลูกหรือ น้อง ดีครับเนี่ย ฮ่าๆ

numkrieng

::Dizzy:: ผิดคาดจริงๆ นึกว่าจะจัดหมู่ แต่ไม่ใช้แถมจบสวยด้วย 5555

siwapeeza

จบแบนี้ก็ดีแล้วครับบ  

แต่แอบลุ้นให้มีมาสวิงกันนะนี่ 555

แมงโก้ส้นตีน

ทำเควสท์ เก็บเลเวลต่อ
แสดงความเห็นกับเรื่องหน่อย
มันก็ดูแปลกๆ หน่อยนะ นึกว่าจะสวิงแลกคู่กันชั่วครั้งชั่วคราวบ้าง เพื่อเปลี่ยนกลิ่น เปลี่ยนรสชาติ เพราะยังไงก็เคยเอากันมา
แต่เล่นกันจนท้องนี่ก็นะ ตรงนี้ก็อีกเรื่องที่ผมว่าไม่ใช่แนว ถ้าท้องกับลูกเพื่อนก็พอว่า แต่ผมก็ไม่ชอบอยู่ดี 😅

voldermor96

จบแบบแฮปปี้ซะงั้น แต่ก็ดีครับ คู่ใครคุ่มัน

alarbebday1

ได้ออกกำลังกายโยกสะโพกทุกวันทำไมถึงอ้วนได้ฟระ

Yanman

ต่างจากที่คิดไว้นิดนึงว่า พวกเขาอาจจะมาสลับคู่กัน ดันไปเดทกัน ผิดคาดครับ

Demon-Wolf