ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HatakeyamaTohya] If My Girlfriend is a Mother อยากได้แม่เป็นเมีย 3/3 [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 13, 2018, 06:22:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Whๅ่tE

zero-melody

จบแบบดีๆไม่มีการสลับคู่ด้วยแหะก็ถือว่าแฮปปี้เอนดิ้งละนะ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ นึกว่าจะหักมุมจบแบบนี้ดีครับไม่ปวดตับ ได้สดแตกในจนท้อง

นนท์ อะ

0scar

kapomman

13doom

จบแยกคู่ มาแปลกดีครับ นึกว่าจะคูณสี่ซะแล้ว คร้าบ

chinnosuke

ชอบแนวนี้ และชอบแบบนี้มากครับ
จบดีมาก แม้จะแอบคิดว่า เดี๋ยวต้องติดใจและแลกคู่ หรือเอาแบบสวิงแน่ๆ 
แต่เหมือนปูทางมาว่าเน้นความรักมากกว่า จบแฮปปี้เลย 
ขอบคุณมากครับ สำหรับ3ตอนเด็ดๆ สุดยอดดด

Ae Haha

แม่ลูกรักกัน แตกในใส่กัน ต่อไปไม่ต้องมีไรปิดบังกันละ ใส่เต็มไปเลย

nutza019

::Grimace:: จบได้ดีจริงแต่แม่ของยูตะบทน้อยไปหน่อยนะเนี่ยแต่ก้อเอาเถอะถือว่าจบได้ดีไป ผมเห็นไม่ซ่อนไม่คิดว่าจะได้อ่านตอน3เลยนะเนี่ยดีที่มีคนตอบเยอะ  ::HoHo::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

pongharu

Ppcub Jjip

Heiji Hinakata

ทีเดาไปสองตอนผิดหมดเลย นึกว่าเดาถูกแล้ว สงสัยจังว่าเด็กในท้องแต่ละคนเป็นลูกใครกับ เพราะครั้งแรกแตกในกันทั้งคู่ก่อนที่จะสลับกัน น่าจะมีตอนพิเศษนัดสวิงกิ้งกัน

mummebuf

b522055023

กะแล้วว่าแม่ของทั้ง 2 ฝั่งต้องรู้เห็นเป็นใจ และวางแผนไว้ทั้งหมด ว่าแต่เด็กในท้องนั่น ลูกพระเอกชิมิ  ::Hunger::