ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HatakeyamaTohya] If My Girlfriend is a Mother อยากได้แม่เป็นเมีย 3/3 [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 13, 2018, 06:22:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BiBPY

mklx1319

ตอนจบดีอะ
แต่ขัดใจที่ว่าทำไมตอนแรกต้องสลับคู่ บอกกันตรงๆ ก็จบแล้ว
จะได้ไม่ต้องผลัดกันแตกในด้วย อ่านทีแรก NTR แน่ๆ  ::Angry:: ::Angry::

wittaya.sawadeaue

น่าจะสลับคู่กันนะ น่าเสียดายแหะ แต่นานๆทีมาสวิงกันก็ดีไหนๆก็เคยกันแล้ว

Manapon Popo1

ถ้าอยากมีอะไรกับลูกตั้งแต่แรกก็บอกไปดีๆก็ได้ ขอบคุณครับ

bunyawatbun

ตอนจบไม่เหมือนที่คิด นึกว่าจะมีสวิงหมู่ 555

showlao

จบแบบง่ายๆดี นึกว่าจะมีการวางแผนอะไรเพิ่มให้ลุ้นอีก 5555 

รอติดตามผลงานต่อไปครับ เป็นกำลังใจให้แปลงานดีดีมาให้อ่านอีกครับ

negazero

จบแบบเรียบๆ ไม่มีอะไรให้ลุ้น แต่ลายเส้นตอนนี้แปลกตรงที่ยูตะนี่แหละจะอ้วนหรือจะผอมกันแน่

Akira Watanabe

::Shy:: คิดไว้แล้วเชียวน่าจะจบแบนนี้  แต่ไม่คิดว่าจะเล่นซะท้องเลย

Addy04245

maxzader

::Glad::  จบแบบแฮปปี้ 55+

แต่ท่านอาจารณ์ผมชอบด้านมืดมากว่านะครับ  ::Oops::

worachat39

จบแฮปปี้เลยแฮะแยกคู่แม่ลูกหมดเลย ผมคิดว่าจะจัดกัน4คนซะอีก

elviswhat

วาตารุนี่คือยอดอาชา คึกได้ตลอดเวลา

ดีนะกลับเข้ามาดูว่าโพสไปรึยัง เน็ตเน่าโพสไม่ไป เกือบโดนแล้วงานนี้

game2539

เสียดายที่ไม่มีสวิงกันแต่ก็ถือว่าจบดีอยู่

pongharu