ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Utsutsu Minoru]Boku no Shiranai Kimi no Kao เหมือนไม่รู้จักกัน แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 14, 2018, 07:44:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tossawatp

ดูเหมือนพระเอกแอบชอบเฉยๆ ยังไม่ได้เป็นแฟน

แล้วเพื่อนสนิทคงรู้เลย"จงใจ"ให้รู้มากกว่าว่าได้กันแล้ว

จะจบไงนิเดายากจัง

สวิงคู่ เลิกกับเพื่อนมาคบกับพระเอก หรือไงหว่า =_=

kuykaru

ssssss

ไม่น่าเปิดต่อให้เจ็บใจเล่นเล้ย  55

ผมว่านางเอกเอาทั้งสองคน 555

wunman

นางเอกเสียตัวคนนี้ไปแล้ว แต่พอรุ๋ความลับไม่เลือกใครเลยละกันครับ

อืม: รักคนนี้แต่เอาอีกคน แต่จบแล้วก็ยังให้คิดตามอีกงงเลยคัรบ

iamno0015

จะบอกว่าเป็นแนว NTR ก็ไม่ใช่เพราะมันก็ยังไม่ได้คบ กันจากช่วงแรกที่อ่านก็ถือว่า โอเคนะครับ แต่หลังจากนี้มันจะต้องมีอะไรแน่ๆ ปูมาแบบนี้แล้ว

หลังจากอ่านนะครับ

ผมว่าก็แฟร์ดีนะสำหรับเพื่อนพระเอก เพราะตอนพระเอกไม่อยู่มันแอบได้กับนางเอกก็จริง แต่มันก็ยังไม่ได้คบกัน นางเอกนี่แหละที่แทงกั๊ก เพื่อนมันเลยต้องหาวิธีที่ให้รู้ สงสารพระเอกที่เจอนางเอกแบบนี้

CPZ poseidon

keatmano

ขอตอบว่านางเอกจะเลือกชูจิ คนที่มีเซ็กส์ด้วยกัน ... ถ้าไม่มีเศษเสี้ยวแห่งความรัก น่าจะไม่ยอมมีอะไรกัน ... ครั้งแรกอาจจะอารมณ์พาไป แต่หลังจากนั้น ก็คงเริ่มมีความรักให้ ... คนที่อยู่ไกล เป็นรักแรก ความประทับใจครั้งแรก แต่เมื่อห่างไกล ไม่ได้หมายความว่ายูจิจะยังคงรักเธออยู่ หรือ ไม่มีคนอื่น ... และเพื่อความสัมพันธ์ของเพื่อน ยูจิน่าจะเฟดออก

อ้าว ไม่มีเฉลย ... เอ้าก็ดี มโนกันเองก็แล้วกัน ... ให้ผู้หญิงมาตัดสินดีกว่า ... จากช็อตหลัง ๆ .. นางเอกน่าจะรักชูจิแล้วหล่ะ แต่ยังปากแข็ง แกล้งชูจิไปเรื่อย ๆ ... ผมว่างี้แหล่ะ  ::HoHo::

wonderland12

เพื่อนน่าจะรุ้ว่าชอบกันก็เลยหาทางให้พระเอกรู้ มั้งนะ

araiwasud11

น่าติดตามมากครับ

จงใจมาให้ดูแน่ๆ แต่ตอนจบก็ 3 เส้า ไปเลยครับ

boomtsumaha

ผมว่านะ นางเอกรักอีกคนแหละไม่ได้รักยูจังหรอก ก็แค่ปากไม่ตรงกับใจเท่านั้นแหละ สุดท้ายที่จบคงบอกพระเอกเกี่ยวกับความจริงแล้วก็ให้พระเอกตัดใจแหละ ยูงจังไม่มีหวังตั้งแต่แรกแล้ว

อยากเห็น คนไทย บินได้

ryu

ชอบแต่ไม่เปิดใจก็สู้คนที่กล้าลุยไม่ได้หรอกครับ
เคยสงสัยกันไหมทำไมบางคนดูเป็นแบดบอยแต่มีแฟนสวยหรือมีเยอะ
เพราะความกล้าที่จะเข้าหา ผู้หญิงบางคนอยากให้ผู้ชายกล้านะ
เรื่องนี้นางเอกเลือกไปแล้วครับ

alice66