ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Utsutsu Minoru]Boku no Shiranai Kimi no Kao เหมือนไม่รู้จักกัน แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 14, 2018, 07:44:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

softdrink57

นางเอกเลือกพระเอกแน่นอน แต่พระเอกจะเอามั้ยนั่นอีกเรื่อง

นอนหลับไปไม่เปิดคอมนี่เรื่องจบเลยนะ เพราะเผือกแท้ๆ 55  ::Shout:: ::Shout::

-----------

สรุป เพื่อเจตนาปล่อยคลิปแน่นอน  ::DayDream::

sonteen42

เอ๋ คงเลือกคนใหม่ เพราะถ้ามีคนใหม่ คนเเก่าก็หมาหัวเน่าตามระเบียบ

เอ๋ สรุปก็ยังไม่ได้เลือกใตรใช่มั้ยครับเนี่ย

น่าจะเลือกพระเอกนะ แต่ติดใจเพื่อนพระเอก แต่พระเอกจะยอมหรือเปล่าเท่านั้น  ::Doubt::

biggiggog

ขอเดาว่า เธอน่าจะเลือกพระเอกนะ

แสดงว่าสาวเจ้าคงชอบทั้งคู่นั่นแหละ
พอคนนึงย้ายไป อีกคนดันได้ซั่ม
พอกลับมาเจอกันอีกที
คนได้ซั่มคงหึง เลยเตือนว่า
คนนี้ของกูนะ  ::Touchy::
ขอบคุณมากๆครับ

ตรงประเด็น!!

ensd-07

คนที่เอาก่อน เป็นคนที่นางเอกเลือก

สงสัยแล้วนางเอกเลือกใคร ไม่ใช้มีภาค 2 เอาทั้งคู่นะครับ

glaciar

หวังว่ามันจะดาร์คๆ งั้นขอเลือกคนในคลิปละกันครับ  ::Oops::

จบแล้วค้างคาสุดๆ เพื่อนมันคงอยากให้รุ้แน่ๆ ส่วน ญ จะเลือกใคร (ถ้ามี)ภาคต่อคงจะแหล่ม ::Fighto::

Dragoo

ผมว่าเพื่อนมันอาจไม่ได้ตั้งใจให้เราไปดูหรอก แค่ยั่วให้เราดูความสำเร็จของมันต่างหาก
เราได้หัวใจไป แต่เราอาจไม่ได้ตัวไปก็ได้นะ 55555

ก็ได้คนละอย่าง คนหนึ่งได้ตัว คนหนึ่งได้หัวใจ จะเอาแบบไหนดี
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

kitti000

ดูแล้วนางเองก็คงไม่เลือกพระเอกหรอก ไม่งั้นก็คงฟัน 2 คนเลย ::Glad::
Edit.นางเองนี่ยังไงแหะ ชอบพระเอกเพราะรัก แต่เอากับอีกคนเพราะเงี่ยนหรอ  ::Hmmm::

WT

ตอนจบนางเอกควบสองเลย

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

mikey0431

ผมว่าน่าจะเลือกเพื่อนพระเอกนะเพราะนางเอกน่่จะฝังใจกับการมีอะไรกับเพื่อนพระเอก

เม้นท์ไม่ถึง 10เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

autsawin sathitwat

จงใจให้ดูขนาดนี้แจกบัตรเชิญร่วมกลุ่มเลยก้อจบเรื่อง

เม้นท์ไม่ถึง 10เรื่องไม่มีสิทธิ์ขออ่าน(ไม่ซ่อนไม่เม้นท์)/ทำผิดซ้ำ/จงใจเปลี่ยนอีเมล์เพื่อเลี่ยงการแบน
แบนถาวร

nekki

รักแท้แพ้ใกล้ชิดซินะ ผมว่าเป็นแผ่นของเพื่อนให้เปิดคลิปเจอแน่ๆ

อ่านเสร็จแล้วเจ็บจี๊ดๆ แฮะ ก็พอสงสารที่ไปเปิดคลิ๊ปเจอนะ แต่ก็ดีละจะได้ตัดใจซะ

anontatum

งานดาร์กมาแล้ว 555
ผมคิดว่านางเอกน่าจะเลือกเพื่อนพระเอกนะครับ จากที่อ่านเนื้อเรื่องข้างต้น + กับชื่อเรื่อง 555

anontatum

พออ่านแล้วสงสารพระเอกเลย โดนหักหลังจากเพื่อนด้วยกัน แปลกใจเมื่อกันที่นางเอกยอม ผมชอบการบอกแนวเนื้อเรื่องข้างต้นตอนแรกมากเลยครับ555

SickSleeplab

มองอาการยากแต่ถ้าดูจากเบื้องต้นมีความสัมพันลึกซึ้งกับชูจิขนาดนี้ เปนไปได้ว่า
นางเอกต้องเลือกชูจิมากกว่าพระเอก

อ่านแล้วสรุปรักพระเอกแต่ติดใจเพื่อนพระเอกซะงั้น พีคมาก