ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Utsutsu Minoru]Boku no Shiranai Kimi no Kao เหมือนไม่รู้จักกัน แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 14, 2018, 07:44:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ัuffa555

เลือกยูจังครับ

ไม่ได้กลับมาเม้นท์หลังจากอ่านจบ/เม้นท์สั้นเกินไป
แบน 30วัน

to12345

เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดแน่ๆ แต่อัดคลิปให้ดูแบบนี้ แสบจริงๆ  ขอตอบว่านางเอกน่าจะเลือกชูจินะครับ เล่นกันมาตั้งขนาดนี้แล้ว

คิดว่าถ้ามีช่องต่อไปพระเอกคงยังเป็นพระเอกแล้วยอมแพ้ปล่อยเธอไปกับชูจิแทน ::Crying::

ก๊อปเม้นท์ของคนอื่นมาตอบ
แบนถาวร

Tunpia NorHor

ต้องเลือกหัวส้มอยู่แล้วnrtโชยมาแต่ไกล

น้าจะมีตอนต่อหรือปล่าวค้งคา

pongharu

iceza123

คิดว่าน่าจะอยากได้พระเอก แต่ถ้าผมเป็นพระเอกคงรับไมไ่ด้อะ TT
เจ็บแทนพระเอก สัสเอ้ย

Tdestiny

นางเอกน่าจะเลือกยู สงสารยู

เหมือนตับจะแตกยังไงก็ไม่รู้ ::HoHo::

งงว่าจะจบแบบนี้จริงๆหรอ อยากให้มีอีกตอนแบบ3คนเคลียกันหน่อย

elviswhat

ดูจากภาพแรกนี่น่าจะมาแนว รักสามเศร้า ไม่ก็รักเขาข้างเดียวนะ ท่านฮิป

น่าจะว่าทำอะไรไปบ้าง แล้วเลือกยูจัง

ravit.weera

น่าจะเลือกเพื่อนยูนะ เพราะเคยทำกันมาก่อนแล้ว

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ชูจิคงตั้งใจให้ยูจังมาเจอคลิปแน่เปิดหน้าคอมทิ้งไว้เลย

#รักยูจังแต่เอากับชูจิสงสัยจะติดใจแน่หรือได้แล้วทั้งคู่

nooneypink

ตาอยู่เอาไปรับประทานตามท้องเรื่อง

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน 90วัน

xsoulkung123

นางเอกสวยน่ารักก็ร้ายไม่เบาเลย
ไอ้หนุ่มนี่เห็นคลิปก็ทนดูได้ ใจแข็งดีจริงๆ
แบบนี้ท่าทางนางเอกจะเลือกไม่ได้แน่ๆ สงสัยต้องเลือกทั้ง2คนแน่ๆเลย
::Shout::
Edit. ทั้งๆที่รู้โดนแย่งสาวไปแล้ว แต่ก็ยังทนได้ดีจริงๆ รักแบบสุดใจไปเลย

แสดงว่าพระเอกเป็นคนดีคนหนึ่ง ไม่งั้นมีทะเลาะกับเพื่อนสนิทแน่

phol7987

แบบนี้พระเอกก็แห้วดิ

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน 90วัน

0scar

พระเอกมาช้าเกิน จับขนาดนี้ไม่น่ารอดเพื่อนมัน

xonly-1867

ผมมองโลกในแง่ดีผม ว่านางเอกไม่ใจแคบ ต้องให้ 3 P ครับ 555