ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Rola Takizawa เราจะคิดถึงเธอ...

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2018, 05:11:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aoftion

Ton Tee

cyborg0011

เธอตัดสินเลือกความมั่งคั่ง หลังจากผานมาแทบทุกขนาดดุ้นแล้ว เลิกอาชีพแล้วอยู่รวยๆดีก่า

ลิงก์ทั้งหมดเป็นเดธลิงก์แล้วครับ ขอบคุณมาก

karunsa

เสียดายครับ เธอเป็นลูกครึ่งที่น่ารักมากๆด้วย

kingericz

โรล่า น่ารักมาก เสียดายเธอจริงๆๆ

Machinegun Arm

เป็นดาราเอวีคนหนึ่งที่ติดตามผลงานมาตลอด​ ตั้งแต่ได้ข่าวว่ารีไทร์ไปแต่ก็ยังมีผลงานมาให้เห็นบ้างก็แอบหวังว่าจะกลับมาให้ได้เฉยชมจนจะรอถึงuncenเธอ​ แต่ดูเหมือนจะหมดหวังละ

aoonkung10

mitkung222

::Thankyou:: ::Thankyou::ชอบมากเลยครับคนนี้ ขอบคุณครับ ::Orz:: ::Orz::
ถูกใจก็คลิกเลย
http://www.xonly.org/forums/?u=68530

gemble40

::Shower::ไม่มำคำบรรยาย สำหรับน้ำใจของท่าน

[email protected]

lawan siri

::HeyHey:: เธอจะอยู่ในใจผมตลอดไป หุ่นเพอร์เฟ็คมากครับ

snake22

::DookDig::

โดยส่วนตัวแล้วผมชอบโรล่ามากกว่ามิยาบิ เธอดูน่าทนุถนอมกว่ามิยาบิที่ดูร้อนแรงชวนกระแทกกระทั้น