ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 10

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 16, 2018, 08:28:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aekrat Sitthikul

รีบกลับจัง ถ้ามี 4-1 ก่อนกลับคงจะดีนะครับ หึหึหึ

darthvader

ลุงสมพรนี้อึดดีจริงๆ หนึ่งต่อสี่
เริ่มอยากรู้ว่าเรื่องพอเข้าตอนปัจจุบันจะเริ่มดราม่ามากไหม สาวๆ จะมีแฟนกันหรือเปล่านะ หนุ่มมาจีบต้องมีอยู่แล้ว

Ari MeeCee

ลุง แน่มาก ต้องยอมเค้าเลย

Rattana Somchai

ขอบคุณมากครับ   ดราม่าปนเสียวได้ใจความดีครับ

FRA5M2

น้องจ๋า ถามลุงว่าไหวไหม นี้จะขอเบิ้ลอีกดอกใช่ไหม

Rattana Somchai

ขอบคุณอีกครั้งครับ   อ่านที่ซ่อนไว้เสร็จอดกลับมา ment อีกทีไม่ได้ บทจะdrama  ก็แทบจะเรียกน้ำตาผู้อ่านเลยครับ ดีนะที่เป็นตอนทิ้งท้าย ไม่งั้นได้เช็ดน้ำตาตามน้องแบมแน่

peat

เอ่ออ..ตาลุงไปเอาเรี่ยวแรงมาจากไหน..
ให้ทั้งสี่สาวควงออกงานแบบเป็นตัวเป็นตนคงไม่ได้..คงได้แต่อยู่ในมุมมืดตามชื่อเรื่อง..

Bancha Jiravirojfeuangfoo

ลุงเฉยเดินสายแจกน้ำหมดตัวแน่ๆงานรี้

zethkhun

หืม พามาทะเลครบสี่คนทั้งที ลุงเฉยน่าจะจัดหมู่ยันเช้าซะหน่อยนะ

sakrinkuk

ลุงเฉย ดวงดีได้เอาสาวสวย

เอกนันท์ บูเก็ต

::Glad::อีกสองคนจะรอดจากลุงเฉย มั้ย

shevchenko55

ซ่อนดราม่าซะงั้น แหวกแนวมากผู้แต่ง ฮาๆ
ขอบคุณมากๆนะครับ สั้นๆง่ายๆ แต่ได้ใจความครบสมบูรณ์ เอิ๊กๆ

ken kfc

ลุงเฉยต้องหาของบำรุงกำลังและพลัฃด่วนแล้ว

jeab2504

ลุงเฉยไปเที่ยวนี้จัดไปหลายน้ำเลย

tdt14023

ถึงไม่มีฉากเสียวก็น่าติดตามครับอยากรู้ครับว่าเรื่องราวจะเป็นอย่างไรต่อไปและถ้าสาวๆทั้งสี่คนเกิดไปมีคนอื่นอีกลุงเฉยของเราจะทำอย่างไรต่อไป