ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 10

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 16, 2018, 08:28:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somboon kaka

สนุกมาก ลุงเฉยแกเเรงดีจัดได้เรื่อยๆเลย

naruto90

รุนตอนต่อไปว่านายเฉยจะได้กับใครอีกหรือว่าหมดแล้ว หรือเหมายกครัว

aaa01

ขอบคุณมากครับ น้องริงก็ยังไม่เสียวกันลุงเฉยแล้วมาทะเลนะ

xeoncore

รักแล้วจะอายทำไมจ๊ะ ลุยโลด

Look Kroo

lungdee

ลุงแกอึดจริงๆ สี่ต่อหนึ่งยังไม่กลัวเลย

banksc79

ลุงถ้าไม่ไหวส่งมาทางนี้

ton29048

ครบทั้ง 4 คนเลย สุดยอดจริงๆ ลุงเฉย

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ แอบลุ้นว่าจะมี4/1หรือเปล่าแต่ไม่มีแต่ได้ครบทุกคนลุงเฉยนี้สุดยอดจริงๆ

Danuda Phothisut

::HeyHey::พี่สมพรอ่อนแรงแน่นอน

nipon

สาวโดนลุงคลุกวงในเลยครับ

tontantc13

อ้าวมาทะเลเที่ยวนี้น้องรินทร์อดสะงั้น...อุตสาลุ้นสองพี่รุ่มตาเฉย

Phoowadol

ตอนนี้ท่านทำให้ผมรู้แล้ว ว่าคนที่น่ารักน่าทุถนอม มากที่สุดก็คือน้องเมย์ ส่วนคนที่น่าจะร้าย
กว่าใครหนีไม่พ้นต้องเป็นน้องสุดท้องที่เหมือนจะซื่อๆ แต่แท้จริงแล้ว แอบร้ายลึกเลยหละ
แล้วทริปนี้ ลุงเฉย พลาดกับ น้องรินทร์ได้ไงเนี่ย เล่นเอางอล ตุ๊บป่องๆไปเลย อิอิ.  แต่จะงอลได้สักเท่าไรเชียว เดี๋ยวลุงก็ป้อได้อีกนั่นแหละ. 
แต่ด้วยสถานะ ทางสังคม หัวโขนที่สวมใส่มันถอดออกยาก จึงทำให้ความสัมพันธ์ ระหว่างลุงกับสาวๆ. จึงต้องคอยหลบๆซ่อนๆ กันไปแบบนี้หละ. เฮ้อ.

้hihi1112

ยังแอบงงนิดๆ เรื่องนุ่นกับจ่าว่าแอบไปตกลงกันตอนไหน.......หรือแบบแค่มองตากันก็รู้ใจกันไรงี้หรอ?

สมหวัง สามชาย

ดีใจที่ 4 สาวลงเอยร่วมกันได้