ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 10

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 16, 2018, 08:28:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panax

รอติดตามครับผม  ดราม่าก็ชอบครับ
ลุ้นลุงจะลงเอยยังไงดี4สาว

bokoinwza

รอให้มาถึงปัจจุบันอยู่ ตื่นเต้น

Pongsakorn Big'Big

ลุงแกอึดจริงๆ ทั้งคืนแล้วยังมีตอนเช้าอีก

Lactasoy Milk

ลุงเฉยต้องฟิตเยอะๆนะ มีผู้หญิงมารอคิวขนาดนี้

ฟหกด่าสว

ถึงเป็นดรามาก็อยากอ่านครับ เขียนดีมากจริงๆ ทำให้ไม่อยากพลาดทุกรายละเอียดเลย

bigmut

สุดยอดเลยครับ ลุงอึดมาก เป็นเราคนเดียวก็ไม่ไหวแล้ว

savana911

เป็นจุดกำเนิดของมุมมืดที่มีความสุขจัง มีตั้ง 5 สาวเอาใจ มุมมืดจริงจะมีกี่คนในฮาเร็มครับ

aek2aek2

ออกจากที่พักเร็วจังน่าจะอยู่ต่อสัก3วันจะได้ให้สาวๆปรับตัวปรับความเข้าใจกันในเรื่องลุงเฉย

มะยม ร้อยเอ็ด

มนุษย์ลุงได้ยาดีอะไรบอกหน่อย สู้ไม่ถอยเลย

mana manee

::Sweat:: ::Sweat::สุดยอกมากครับ ติดตามตอนต่อไป ได้ฟิวสุดๆๆ

biggiggog

งานนี้ต้องบอกว่า ได้แค่ไหนก็เอาแค่นั้น
จะเอาแบบจริงจังคงยาก
ขนาดกับน้องแบมยังยากเลย
ขอบคุณมากๆครับ

babyfinger28

เก็บหมดแล้วทั้งน้าสาวหลานสาว เรื่องฐานะแล้วแต่จะคิดนะสาวๆ ::DayDream::

singkanong

ลุงเฉยมีเคล็ดลับอะไรบอกหน่อยสี่สาวกับสองวันทำได้ไงแห่ะๆ

tak19

ลุงแข็งแรงมากๆๆ. ไม่ออกอาการอะไรเลย. สุดยอด

soon

สบายไป พี่เฉยเล่นทั้ง 4 สาว