ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 20, 2018, 03:10:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Northsouce North

Eldy CR

คาดเดาอนาคตในเรื่องนี้ไม่ถูกเลยครับ พลิกผันไปตลอด

biggiggog

น้องเมย์นี่ไม่เบาเลยนะ
เคลียร์ปัญหาอย่างแจ่มเลย
แต่อย่าลืมน้องรินทร์แล้วกัน
รายนี้ร้ายลึก ไม่น่าจะยอมง่ายๆ
ขอบคุณมากๆครับ

gigantic

ได้โอกาสแบล็คเมล์แม่จนได้

Pong Tee

สนุกมากครับ ตอนจบจะยังไงหน้อ ลุ้นทุกตอนเลย มันส์ เสียว ตื่นเต้นดี

artherox

น้องของวิชต้องโดนลุงเฉยแน่นอน

tapesaksit

อ่านตอนนี้ ภาพลุงเฉยกับสาวๆรายล้อมมาปรนนิบัติเป็นฮาเร็ม ลอยมาเลย

อีกา

มีความสุขไป ลุงเฉยต้องไม่เหลือใครดิ เจ้าชู้นักนี้

lolitaman

ลุงเฉยจะอาสาไปส่งหรือเปล่า จะมีการแวะระหว่างทางแน่นอน

Tanaka Tanaka

มหากาพย์มากครับ ย้อนอดีตไป 12 ตอนกลับมาตอนแรกจนได้ เยี่ยมครับ

ruby31797

วางแพลนเรื่องได้ดีมากๆครับ สามารถกล่าวจาอดีตจนปัจจุบันอย่างเห็นภาพทั้งหมด เบลเยี่ยม
อย่างนี้ต้องมีตอนต่อไปแน่ๆเลยครับ

crazylex

ว่าที่เมียลุงเฉยอีกคนใช่ไหมนี่

savewater

::Yes!::ดีนะที่มีคลิปไว้แก้เผ็ดแม่ไม่งั้น.... ซวยเลยลุง

pp1659

ความลับถูกเปิดเผยแล้ว ลุงเฉยน่าจะช่วยว่าที่แม่ยายหน่อยน่ะครับ

tdt14023

อยากรู้ตอนต่อไปแล้วละครับว่าลุงเฉยเราจะได้เมียเพิ่มอีกคนหรือเปล่าแต่ผมว่าที่มีอยู่สองคนตอนนี้ก็ทำให้แกฟ้าเหลืองแล้วครับ