ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 20, 2018, 03:10:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phongsaphak phetcharat

จบได้สวยสมบูรณ์แบบน่าจะมีสุดท้ายแบบเอากับคุณแวว

aaa01

ขอบคุณมากครับ ลุงเฉยแมโชดีเมีย2น้องเมและแบน

Phoowadol

ย้อนอดีตไปหลายปี มาถึงปัจจุบันเสียทีนะครับ ทุกอย่างดูเหมือนจะลงตัวไปหมด น้องเมย์จัดการปัญหาทั้งสามี ทั้งเมียสามี รวมถึงคุณแม่แววได้อย่างลงตัว
ก็นะ อย่างว่าหละ อย่าให้ประเจิดประเจ้อเป็นพอ คราวนี้หมดกังวลกันได้เลย แต่ ตอนนี้ดูเหมือนจะมีตัวละครตัวใหม่ มาให้จิ้น กันอีกคนแล้ว. น้องเพียงฟ้า สาวน้อย ลูกสาวคุณธนา คนนี้ ต้องจับตาให้ดีเลยครับ. น้องนางคนนี้น่าจะมามีบทบาท. เจย่าเตียงรักของลุงเฉย อย่างแน่นอน ไม่เชื่อ ก็ลองตามไปดูกันเลยดีกว่านะ อิอิ ใช่มั๊ยครับ ไรท์   ::Evil::

M Mm

จัดกันให้หนักไปเลยนะตาเฉย

พง ใจดี

คุณแววรัตน์นี่ในเรื่องบทไม่ค่อยเด่นเลย  อยากให้โดนจัดหนักบ้าง

nobitakung

ลุงเฉยนี่สุดยอดจริงๆ อิจฉา ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

lungdee

นึกว่าลุงเฉยจะเหลือแต่ตอซะแล้ว สุดท้ายฟาดซะสองเลยแน่จริง

solomon1977

ชอบตรง พี่หมอกับน้องเม บอกลากัน เพื่อนสาว อีดอก จริงๆเลยครับอ่านแล้วฮาไม่เลิก ท่านผู้แต่งวางเรื่องดีจริงให้น้องเมกับน้องแบม มาเจอกันแถมปรับความเข้าใจกันจนมีผัวคนเดียวกัน ร้ายจริงๆว่าแต่ชีวิตของลุงเฉยอะไรมันจะดีขนาดนี้มีเมียที่ยอมรับกันทีเดียวสองคนน่าอิจฉาสุดๆ

Solahuddin Winner

คุณแววรัตน่าจะซัมกับลุงเฉยสักรอบจะได้ติดใจนะครับ อิอิ

pizzahutcha

sun_307

เหมือนจะลงตัวทุกคน ยกเว้นน้องนุ่นจะออกหน้าไหน

Lert Nil

งงมาก สับสนกับไทม์ไลน์สุดๆ ต้องย้อนไปอ่านใหม่

Nikubou

คิดว่าต่อไปน้องเมย์กับน้องแบมคงจะบอกให้คุณเฉยช่วยสงเคราะห์คุณแววรัตน์อีกสักคนแน่เลยเพราะตาคำหำหดไปแล้ว(คงเพราะต้องทำให้คุณแววน้ำแตก5รอบให้ได้ก่อนหกทุ่มนั่นแหละ) แล้วจะดีกว่านี้ต้องให้ท่านเฉยปิดปากคุณวิชย์ด้วยอีกคนแต่จะเอาอะไรปิดและจะเป็นปากบนหรือปากล่างก็ตัดสินใจกันเอาเอง เรื่องคงจะซับซ้อนกว่านี้นะครับ แต่ผมคิดว่าไรท์คงจะมีอะไรที่คาดไม่ถึงกว่านี้ถ้าไม่ให้จบแบบกู๊ดเอนดิ้งแค่นี้นะครับ น้องเพียวแค่เดินผ่านหน้ากล้องรึเปล่าครับ
อ่านครบแล้วมาเมนท์ต่อ อยู่ในห้องเก็บของแล้วทำเสียงดังเกินไปจนน้องนุ่นได้ยินเลยเข้ามาร่วมอีกคนรึเปล่าครับ

xza101

สบายตัวไปเลยสิลุงเฉยที่เมียทั้งสองเข้าใจกัน5555

overspirit

::Grimace::มีตังใหม่มาเพิ่มละ  ลุงเฉยจัดไป