ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 20, 2018, 03:10:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BIG_A

จุดแห่งการบรรจบมาถึงแล้ว

kit2516

ลุงเฉยได้สุขกับเมียสองจนได้

nani17

จบพาสเล่าจากอดีตแล้วสินะครับ  จ่อไปก็ คงมีตัวละครใหม่ เพิ่มเข้ามาสร้างความสนุกยิ่งขึ้น

au susu

มีตัวละครมาเพิ่มอีก  น่าจะสนุกนะครับ

มโน สกลนคร

เมื่อลุงเฉยได้สุขกับเมียสองแล้ว
ต่อไปคงจะมีตัวละครเพิ่มเข้ามาสร้างความมันส์มากขึ้น
ขอบคุณมากๆ นะจ้า

633sqd

ยังไม่ได้น้องเพียว อย่าตัดจบนะ ::Ajark::

seri karunathep

ม่ายยย อย่าบอกว่าจะจบแล้วนะครับ
ยังไม่หนำใจกับน้องรินเลย

Krattawut Chancay

แล้วความจริงก็ถูกเฉลยแล้วที่นี่ลุงเฉยจะวางตัวยังไงกับแม่ของของน้องเมย์นะ

pipopnanat

สุดท้ายก็เคลียกันได้ พี่เฉยนี่โชคดีจริงๆ ::WowWow::

retirenavy

เกือบตายแล้วนะลุงเฉยแต่ก็รอดไปได้แถมสบายอีกต่างหากยอดมากๆครับ

xxxboyz

ว่าแล้วว่าวิชญ์ต้องเป็นเกย์ ไม่ทำร้ายใจคนอ่าน แต่อีกหน่อยเกย์อย่ากลับใจนะน้องเมย์ออกจะน่ารักขนาดนั้น

น้องนุ่นนี่กลายเป็นจะร้ายลึกที่สุดในสามพี่น้องเลย

คุณแววรัตน์น่าจะโดนลุงเฉยสักดอกนะ

หลานแม่คุณวิชญ์จะมามีบทบาทไหม

สุดท้ายแต่งโครงเรื่องได้ดีมากเลยครับ วาง timeline ให้มาจบกันได้แบบสวยๆ แล้วผูกเรื่องให้เดินต่อไปแถมมีตัวละครมาใหม่อีกสุดยอดมากครับ

Nithiwit Sakfan

นึกว่าจะจบใม่สวยซะแล้ว...
ลุ้นแทบแย่เลย

Nong5670

โอ้ยลุ้นแทบตาย นึกว่างานเข้าลุงเฉยซะแล้ว

surfaced

น้องเมย์จะแบ่งพี่พรให้คุณแววรัตน์ด้วยรึเปล่า

7946410

สาวๆยอมบอกแม่แวว  ว่าตัวเองเป็นเมียลุงเฉย เรีบนจบขิแต่งงานอยุ่กินแบบผัวเมียให้แม่แววช่วยด้วย