ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 20, 2018, 03:10:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fatx

โล่งใจเลยที่เด็กคุณพงษ์ไม่ใช่น้องแบม
::Ahoo::

อิทธิพล ทบชา

เป็นการวนเข้าเนื้อหาได้อย่างดีเลยครับ ถึงเเม้จะยาวไปหน่อยเเต่เรื่องเสียวแบบนี้ชอบมากครับ

cannavaro

แววรัตน์น่าจะโดนลุงเฉยสักครั้งนะ เผื่ออะไรอะไรจะดีขึ้น

ชำนาญ หาญสำรำ

วนมาบรรจบกันได้ดีครับ  ตอนต่อไปคงต่อจากเหตุการณ์นี้เลยสินะครับ  เยี่ยมมากครับ

cat669

กว่าจะวนกลับมาถึงตอนแรก ปูเรื่องได้สวยมากครับ

st23652

หวังว่ามันจจะจยสวยนะครับ 

varanus_deaw

เฒ่า

fantastica

ตอนหน้าก็มันส์แล้วละสิ เป็นเรื่องปัจจุบัน

Lactasoy Milk

ให้คุณแม่เปลี่ยนแนวมาเอากับลุงเฉยมั่งสิ มันส์เหมือนกัน ใหญ่กว่าด้วย

procha

จบแบบ แฮปปี้เอนดิ้ง แต่ยังไม่เฉลยเลย น้องอีก 2 คน ได้ไปอยู่กับลุงเฉยมัยเน้อ  ::GiveMe:: ::GiveMe:: ::GiveMe::

ดวงใจ คำแสงราช

::HoHo::น้องเมย์จะสัมหวังกับลุงเฉยมั่ยน้อลุ่นๆ

สกาลา

ฮา ได้เพื่อนสาวแทนคู่หมั้น

popeye

วางโคลงเรื่องได้สนุก เป็นธรรมชาตมากๆ
กราบงามๆ

ppptttmmm

ตาตำหมดสภาพ ลุงเฉยช่วยหน่อย