ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 12

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 20, 2018, 03:10:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กำพล

น้องนุ่นน่าจะชวนแม่ไปลองของใหญ่บ้าง ไม่ใช่เล่นแต่หลอดยาดม

naruto90

แบบว่าลุงคำมะเขือเผ่าแล้วนายเฉยจะเป็นตัวแทนลุงคำไม่ละ

undercomment

น้องแบมกับน้องเมย์ อยู่ๆ เป็นน้ำหนึ่งใจเดียวกันซะงั้น

peat

น้องเมย์นี่แน่นอนมาก..ยอมรับกับแม่กันไปเลย..
แล้วนี่คุณลูกคิดจะแบ่งให้คุณแม่ได้ลิ้มลองของอร่อยบ้างมั้ย..
แต่ขอไว้ก่อนเลยนะ..กะตาวิชนี่ห้ามเลยนะ..ห้ามมีบทมาแจมเลยนะ..

Ekasit Sounnoi

ต่อจากนี้ลุงเฉยจะได้คุณแวว อีกเปล่า

holovelove

อ่านถึงตอนนี้เรื่องดำเนินไปสนุกมากครับ มีพลิกผันคาดไม่ถึงชอบมากๆครับ และฉากเสียวอยากให้ยาวๆระเอียดๆ กำบังจะฟินนน อ่านจบเสียก่อนครับ  
เหงาๆ

okai

โดนลูกสาวย้อนเกล็ด นี่ถ้ารู้ว่าลูกสาวที่เหลือ กับน้องสาวก็โดนไปด้วย จะยังไงนะ

ryg123456

พี่เฉยเป็นคนที่โชคดีมากๆว่าแต่คุณพีจะรับได้ไหมครับ

มนัส บุญหนุน

tap tap

gungun.khondee

มาไว ลุ้นกันอีกยาวนาน สบายลุงเฉยฟันหมด

sry

ม้นจริงๆ เดาเนื้อเรื่องไม่ถูกเลย

shevchenko55

เอ้าๆๆ ไหงตาเฉยเราโชคดีเช่นนี้ น่าอิจฉาซะจริงๆเชียว

chaiya88

รถไฟชนกันแต่ไม่มีอะไรเกิดขึ้น  ฝีมือจริงๆ

cides

น่าจะเปลี่ยนเป็นน้องนุ่นเก่งที่สุด ฉลาดที่สุด ร้ายที่สุดในบรรดา3สาวพี่น้อง