ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Obliged Woman อายากะแม่เลี้ยงสุดร่าน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 23, 2018, 08:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้อยู่ในมังงะ [Wakatsuki] Inbi na Jukujo no Chichi Shibori เรื่องที่ 4

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

nowhereman

จากแม่เลี้ยงกลายสภาพเป็นเมีย แถมกินข้าวไปล้วงไป  สงสัยอีกหน่อยโดนรุมพ่อลูกแน่ๆ

Rattana Charukhom

yopern

หนุ่มๆมันย่อมแข็งแรงกว่า ทนกว่า อึดกว่า ถูกใจคุณแม่เขาแหละ จึงกลายเป็นแม่(เลี้ยง)-ลูกผูกพันธ์

kaithai

เหนก.นกเพ

เพื่อความสุขของลูกเลี้ยงหรือความต้องการของแม่เลี้ยงกันแน่ ::HoHo:: ::HoHo::

anontatum

ตอนแรกทำเพื่อลูกแต่หลังๆน่าจะสมยอมด้วยนะครับ ผมว่า 555 ชอบความจบในตอนแบบนี้มากเลย

Phoowadol

เป็นการละลายพฤติกรรม. ที่ได้ผลทันตาจริงๆ แรกๆอาจจะดูฝืนใจทำ นะแต่ไปๆมาๆ คุณแม่เลี้ยงแสนสวย กลับชอบแฮะ. แล้วนี่เจ้าคัทสึยะ มันไม่คิดแค่ภายนอกนะ นี่มันกะจับแม่เลี้ยงทำเมียเลยด้วย แล้วก็เสร็จเรียบร้อย ลูกเลี้ยงเสียบเล่นท่าสวยๆไปหลายถ้วงท่า เล่นเอาแม่เลี้ยง  เสียวจนเสร็จตามลูกเลี้ยงไปเลย แหมๆๆๆปากก็บอกไม่นะมันไม่ควรๆ แต่ร่างกายมันกลับแสดงออกมาตรงกันข้ามเลย 555  และแล้วสุดท้ายแม่เลี้ยงลูกเลี้ยง ก็เข้ากันได้ดี (เข้าดีมากๆด้วย. เข้าออกๆๆๆๆ กันหลายรอบเลยมั้ง)อิอิ. นี่ขนาดนั่งทานข้าวต่อหน้าพ่อ ยังกล้าล้วงกันเลย.  ร้ายจริงๆเจ้านี่ ::Shy::

ลูกออกมา ดูไม่ออกว่าเป็นลูกใคร ลูกพ่อหรือลูกลูก  ::Oops::

jao123

bannoknon

::Glad::เป็นแม่ที่ดีๆจริง ช่วยให้ลูกชายไม่เป็นทุกข์ พ่อนี่หาเมียให้ลูกดีจัง

syndromz

Xแรกๆจะออกฝืนๆหน่อยหลังก็ชินไปเองแถมชอบด้วย

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ เราเป็นครอบครัวเดียวกันและเป็นผัวเมียกับด้วยแถมสดแตกในกันมาอีกต่างหาก

BITCH

Chaos OSK

แม่เลี้ยงแบบนี้จัดได้ทั้งวันเลยหลอกให้อยาก บอกเลยทั้งวันทั้งคืนเลย

แต่ว่าไปมีจิงคงดีนี้แม่แบบนี้

BiBPY

ลูกชายนี่ซนจริงๆ แม่เลี้ยงก็ติดใจลูกชายแล้ว