ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Obliged Woman อายากะแม่เลี้ยงสุดร่าน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 23, 2018, 08:25:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navaa

เพื่อลูก(เลี้ยง)แม่(เลี้ยง)ยอมได้ทุกอย่างแม้กระทั้งแตกในฟินไปทั้งแม่เลี้ยงลูกเลี้ยง

jennybang

acerolar

::Dribbling:: แม่เลี้ยงที่แสนดี อยากมีแม่เลี้ยงแบบนี้จะดูแลให้อย่างดีและเชื่อฟังสุดๆเลยครับ

Master-V

เจอแบบนี้เข้าไป แม่เลี้ยงกลายเป็นทั้งแม่ทั้งเมียในคราวเดียวกันเลย

Hawaalaew

เป็นแม่เลี้ยงที่น่าจัดจริงๆ ลูกเลี้ยงก็ล่อซะหนักจนแม่เลีิยงติดใจเลย ไม่เป็นไรเราครอบครัวเดียวกัน พ่อไม่อยู่ลูกทำแทน ช่วงนี้เหลือท่านhypnosกับท่านs kater ที่อัพงานอยู่ที่จริงผมอยากให้มีนักแปลหายๆท่าน และอัพผลงานเยอะๆแต่เรื่องกำลังใจของนักแปลมันก็สำคัญ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ ไม่อยากให้บอร์ดร้างเลย ขาดเว็ปนี้ไปคงเเย่เหมือนกัน

sadi6004

bebe

ทุ่มเทขนาดนนี้ ครอวครัวเดียวกันเลย ผัว้ดียวกัน

nongnoob

แม่เลี้ยง ซักพักได้เลี้ยงน้องแน่นวล ปล่อยในซะด้วย

thegift52

ข้ออ้างชัดๆ แต่ก็ดีแล้ว ที่สนิทกันได้ อยู่กันอย่างมีความสุขนะ

sthanya

mana manee

::Ahh::สุดยอดมากครับ จัดไปอย่าให้เสีย อ่านแล้วจินตนาการตามเลย  อิอิ

poptt1238

ชื่อเรื่องน่าจะเปลี่ยนเป็น พ่อเผลอแล้วเจอกัน นะคับแหม่มันจัดทุกเวลาจริงๆ แม่ก็ซื่อจนถอนไม่ขึ้นซะงั้น 555

DARKAXL

จากแม่เลี้ยง กลายเป็นเมียไปซะแล้ว ถ้าพ่อรู้จะทำไงล่ะเนี่ย? ::HoHo::
เป็นเราก็คงไม่เห็นเป็นแม่ล่ะแบบนี้