ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 16

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 23, 2018, 09:40:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nikkyp

นี่ทิ้งประเด็นคุณพ่อน้องเพียวไว้รึป่าว ชักจะเป็นห่วงเมแล้วสิ ขอให้นายเฉยได้ปกป้องน้องเมย์ด้วยเถอะครับ อย่าให้น้องเมย์โดนพ่อน้องเพียวเลยนะ เรื่องนี่เชียตาเฉยคนเดียวเลยครับ อยากให้สร้างฮาเลมได้สำเร็จ

porchai

ขอบคุณครับ
อืมม...คู่ทอมกับดี้ญี่ปุ่นนี่ก็เจ้าเล่ห์เหมือนกันนะ ล่อหลอกให้น้องเพียวมานอนห้องเดียวกับลุงเฉยได้

สมบัติ แสงฉาน

น้องเพียวเสร็จลุงเฉยแน่ๆ

Paragraph<BB>

fufu22

โอย อยากรู้ว่าสาวคนไหนอ่ะ

aekkung

น้องเพียวจะได้รู้ใจตัวเองหรือเปล่าค​รับ

Debaker Singlek

สาวแสบญี่ปุ่น2คนวางแผนให้น้องเพียวโดนตาเฉยจัดแน่ๆๆๆแบบนี้ แล้วจะได้จัดป่าวนะ

peat

ลุ้นๆ..น้องเพียวจะโดนตาลุงมั้ย??
ส่วนพ่อน้องเพียวนี่ร้ายนะ..มีแผนจะเครมลูกสะใภ้..แล้วตาลุงจะรู้มั้ยเนี่ย???

amaji_shiro

รู้สึกเป็นห่วงน้องเมย์ขึ้นมาทันทีเลย หลังจากได้ข้อมูลพ่อผัวเนี่ย

::Angry:: ::Angry::

earlybird

ใจอ่อนละ น้องเพียง โดนเพียวๆแน่

Wat Tamtun

แค่ได้กอดก็ฟินแล้วลุงเฉย

wink

abcxyz

ติดเรื่องนี้งอมแงม ผมจะเชื่อคำสาบานของท่าน cdx ตอนท้ายได้มั๊ยเนี่ย ลุ้นน้องพียวจะแย่อยู่แล้ว

C0KE

ฟหกด่าสว

ลุงเฉยน่ะไม่เท่าไร แต่ตอนนี้คนเขียนแสบกว่า  กลัวโดนหักหลังเลยต้องเม้นท์สักหน่อย ล้อเล่นครับ   ::HeyHey::