ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 16

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 23, 2018, 09:40:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggerz biggerz

phu_nun

น้องเพียวอยากลองของซะแล้ว

solomon1977

อ่านแล้วตกใจเลยครับ  แบบนี้พ่อผัวก็จ้องจะล่อน้องเมย์ด้วยสืครับเนี่ย แล้วน้องเพียวล่ะจะเสร็จตาเฉยหนือเปล่า

cannavaro

เพียวจะแซ๊บขนาดใหนนะ น่าติดตามมาก

น้องเมย์

Vichawoot Jaikam

::Dribbling::มีลับรวงพลาง ทุกอย่าง น่าสนใจ

theera

peddo

ต้องบอกว่า เฉยไว้แหละดี สาวๆชอบคนอบอุ่น เป็นพ่อก็ได้เป็นผัวก็ดี งานนี้ขาดอายะเท่านั้นที่ยังไม่ได้ อย่าให้พลาดนะลุง แล้วคอยระวังเมียหลวงด้วยนะ มีคนจ้องงาบอ่ะครับ เอาใจช่วยครับ

packna

น้องเพียวต้องยอมเปิดใจให้ลุงเฉยบ้างแล้วหละงานนี้

phongsaphak phetcharat

ลุงเฉยจัดน้องเพียวสักยกน่าจะดีนะ

Pongsathorn Suwannarit

manoch paoplook

น้องเพียวจะห้ามใจไม่ให้ลองไหวเหรอ

okai

เปิดมาทิ้งเรื่องเมย์กับพ่อผัวแบบนี้ น่าจะมีเรื่องให้ลุงต้องเคลียร์แล้วละครับ ส่วนคืนนี้เคลียเพียวไปก่อน

FA Fa Fa

เพียวยังไม่โดนเลยเสียดาย

tdt14023

ไม่มีฉากเสียวก็อยากรู้ครับว่าเรื่องราวจะเป็นอย่างไรต่อไปแต่ตอนนี้ชักเป็นห่วงน้องเมกับน้องแบมแล้วซิครับไม่รู้ว่าไอ้พ่อสามีจะวางแผนทำอะไรกับสองสาว