ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 16

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 23, 2018, 09:40:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aaa01

ขอบคุณมากครับ ลุงเฉยโชดดีได้น้องเพียวอีกคนละ

tontantc13

พ่อผัวคิดจะเล่นน้องเมย์...คงได้ตายคาตีนลุงเฉยสะมากกว่า

sexsexy

ยิม ซิวมล

จะใอะไรเซอร์ไพรซ์อีกมั้ย ลุ้นๆ

no image

ไม่เหลือแล้วล่ะมั่ง ทางสะดวกขนาดนี้

n2610

แล้วน้องเพียวจะรอดลุงเฉยหรือเปล่านะ ตบท้ายด้วยสองสาวญี่ปุ่น

chaiann1001

จัดเลยครับ ต้องยันหว่าง จะได้ไม่เสียเหลี่ยมเฮียเฉย  ::Goaway::

pada

ทุกมีแผนการในใจทั้งนั้น

waddafux

สาวญี่ปุ่น จอมวางแผน ลุ้นเลยว่าน้องเพียวจะเสร็จมั้ยครับ

gungun.khondee

ได้ตลอดเลยลุงเฉย นี่จะฟาดสาวรุ่นอีกหละ

Phoowadol

::Ajark:: นี่พ่อน้องเพียวเคยคิดจะปล้ำเธอทำเมียหรือนี่. มิน่าหละเธอ มีปมอย่างนี้ในใจนี่เอง แต่ว่าการจัดฉากใส่พานของสองสาว ญี่ปุ่น เจอยากับเรอิโกะ นี่เหมือนจะได้ผลนะ ว่าแต่ ว่า นอนในห้องเฉยสอง/สองแบบนี้. ไม่เชื่อหรอกนะว่าจะนอนหลับกันเฉยๆ มันต้องมีล้วงมีควักกันบ้างหละน๊า. เผลอๆตามน้ำ ได้โจ๊ะ กันด้วย แล้วจะรู้ว่าของผู้ชายจริงๆ มันเสียวได้อารมณ์ยิ่งกว่านิ้วอีก. เชื่อสิ ::Horror::  ::Shy::

mvkn77

น้องเพียวคืออะไร เคยเกือบถูกพ่อข่มขืน ผ่านอะไรมาเยอะจริงๆ

Anan Meedee

เด็กต้องกรควมอยอุ่น ลุงเฉยก็ดูแลอย่างดี

สมปอง บุญ

ไม่น่าเชื่อว่าน้องเพียวจะรอดไปได้

อานนท์ สงคราม

::Glad::น้องเพียวน่าจะหลงรักลุงเฉยอีกคนแล้ว