ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 16

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 23, 2018, 09:40:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lungdee

วืดเลยลุงเฉย เสียดายจริงๆ

the_fear

ผมว่าเพียวไม่รอด สุดท้ายเเล้วความปรารถนา ความอยากลองมันมักจะอยู่เหนือความคาดเดาของตนเองเสมอ

nmiint

ลุงเฉยจะอดใจได้จริงๆ เหรอเนี่ย

number14

เล็ก.ต้มย

หลอกอีกรึเปล่าน้องเพียวโดนแน่ๆ

Sdddss

จรัญ บุญชู

ยังไงกันแน่ครับน้องเพียว  ลุงเฉยจะเฉยหรือเปล่า

Nunza

ดรีม เอง

เสร็จลุงเฉยแน่เพียว เพือนชั่งวางแผนกัน

Otaza

วางแผนล้ำลึก กะเคลมลูกสะไภ้
มาหลากหลายแนวมากครับในเรื่องเดัยวกัน
ไร้เตอร์หลอกเก่งครับ

ddefbm ddefbm

Eldy CR

เพียวคงต้องการความอบอุ่นทดแทนที่ขาดไปจากพ่อของตัวเอง

๋GEORGE

น้องเพียวจะโดนลุงเฉยสอนเสียวให้ตอนไหนนะ มีมาให้เคี้ยวถึงห้องเลย

talaxman

เก็บทั้งไทย ญี่ปุ่นเลยนะลุง แถมเลสอีกซักคนนะครับไรท์

ณัฐชา วงษ

ที่น้องเพียวไม่ชอบผู้ชาย เพราะมีอดีตที่น่าเศร้าเนอะ  แต่คุณธนาก็เลวเกินหวังเคลมลูก กับ ลูกสะใภ้  เดี๋ยวจะโดนลุงเฉยถีบแน่