ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มุมมืด ตอนที่ 16

เริ่มโดย cdx, ตุลาคม 23, 2018, 09:40:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LittleSnake

แค่เรื่องจัดห้อง ก็ทำเอาลุงเฉย ปวดหำ เอ๊ย หัวแล้ว 5555

suckzeed

ต่อให้สาบานก็ไม่เชื่อ ยังไงก็จะแงะเข้าไปพิสูจน์เอง

silverwolf

ท่านเจ้าของเรื่องก็น่ะ ชอบทิ้งประโยคปริศนาให้เราได้คิดไปต่างๆนาๆจริงๆ ผมนี้ลุ้นแล้วลุ้นอีก หัวใจแทบหยุดเต้น แต่ก็นี้แหละที่เป็นเสน่ห์ให้ติดตาม ซึ่งตอนที่แล้วผมก็หวังไว้แล้วว่าน้องเพียวต้องเสร็จลุงแน่นอน แต่ไหงตอนนี้ได้แค่กอด แต่ก็หวังว่าลุงแกจะทำให้น้องเพียวหายเกลียดผู้ชายอย่างลุงแกได้ และสุดท้านที่ต้องตกใจก็คือสาเหตุที่น้องเพียวเกลียดผู้ชายคือ พ่อแท้ๆของนาง และที่ทำให้หัวร้อนคือจะเอาน้องเมย์สุดที่รักของลุงด้วยนี้สิ (ข้ามศพลุงแกไปก่อนเถอะ) ::Fighto:: ::Fighto::

san2503

Sommai Meesook

สถาพร

น้องเพียวหน้าจะมีใจให้ลุงเฉย

kosit khemsuthipong

วางแผนกันดีนักสุดท้ายเสร็จลุงเฉย

Anastasia Rose Gray

holovelove

จะชื่อผู้เขียนดีไหม ไม่มีเสียว มีแต่ฟิน  5555  อ่านแล้วสนุกมากครับ อยากให้มีเรื่องลงบ่อยๆนะครับ คอยติดตามเสมอ
เหงาๆ

ram69

Kacey Chase

น้องเพียวน่าจะทำใจลำบาก   หรือนี่ คือจุดเปลี่ยนของเธอ!?

M Mm

เข้าร่วมโครงการเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอซะน้องเพียว

chenn

P0A0Y0

ยังไงๆเพียวก็ไม่น่ารอดต้องเสร็จลุงเฉยในทริปนี้แน่ 55555

undercomment

อ่าวคุณธนา จะข่มขืนลูกตัวเอง แล้วคิดจะเครมลูกสะใภ้ ถ้าลุงเฉยรู้ก่อน คุณธนา คงโดนแกเก็บก่อนถึงตัวลูกสะใภ้แน่ 

แบบนี้เองทำให้เพียวมีปม