ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 13 แผนสาม

เริ่มโดย HatHU, ตุลาคม 28, 2018, 10:09:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ones26421

อยากรู้จังเลยครับ แผนสามน้องเมย์จะเจออะไร ขนาดไหน

abcxyz

โหหห จะเป็นยังไงต่อเนี่ยอาจารย์ต้น จัดหรือไม่จัดอ่ะ อยากรู้

Keawpao Sayan

แผนนี้จะสำเร็จหรือปล่าวนะคับ ลุ้นๆ ครับ

Thananm15

kurokobk

ayiraj2408

ก็ไม่รู้เหมือนกันนะว่าต้นจะติดใจบี เหมือนอย่างที่เมติดใจนพรึเปล่า 55

gaingane

หลงกลง่ายเชียวครับคุณต้น ว่าแต่อยากได้ฉาก เมกับบีรุมนพจัง ขอให้มีเถอะๆๆๆๆ

Ronayuth Kaewvongwan

อ.อาจารย์นี่แพ้บเดียวแตกเจอแบบนี้เข้าไป5นาทรอยู่ถึงรึเปล่า

jojyjung

โห ร้ายยย!!!!!!

ดราม่า มาก!!!!!

แบบนี้เมเสดแน่ๆ ต้นนะต้นไม่น่าเลย

kk517

โดนแผนนกต่อซะแล้ว

ถ้าจบตามสูตรก็น่าโดน blackmail แล้วหย่าแต่ก็สงสารต้นจริงๆคนดีแท้ๆ

สมบัติ แสงฉาน

reaperofvirgin

คุณต้นไม่เอะใจบ้างเลยเหรอ ง่ายไปๆไม่ปลอดภัย

zeebraa

แผนสามสุดยอดมาก งานนี้ไม่รู้สงสารต้นหรือบี ดี

sawatcat

เจอแบบนี้ต้นคงไม่รอดนพคงสมหวังหรือจะมีหักมุม​ให้แปลกใจ

sniperteam

ส่งน้องบีมาจัดการคุณนพ อย่างนี้ไม่รอดแน่นอน จะเกิดอะไรขึ้นต่อไปหน๋อ