ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 13 แผนสาม

เริ่มโดย HatHU, ตุลาคม 28, 2018, 10:09:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rossarin855

น่าจะจัดสองคู่ชู้ชื่นรวมดีกว่าที่เลิก

yakyedheemak

ผมคิดว่าเมคงไม่เลิกกับต้นหรอกเมคงตัดสินใจยุติความสัมพันธ์กับนพแล้วไปอเมริกากับต้น

hanabombam

โอ้วนี้พี่ต้นจะนอกใจน้องเมครั้งแรกแล้ว ว่าแต่น้องบีจะทำสำเร็จไหม

donki

ขมวดปมมาแบบนี้ จะแก้กันอย่างไรดีล่ะครับ  ::Crying::

playboy99

iammaa

สุดยอดของแผนจริงๆๆ เอา บี ไปยั่วต้น..เก็บหลักฐาน ให้เลิกกัน

ดิเรก สำรี

attawit2524

ตกลงแล้วจับสลับคู่กันลงตัวพอดีสินะ

piga1979

achuya

คุณต้นคงไม่หลง กลับมามีสติเพื่อเมได้แน่

LittleSnake

ขออนุญาตรออ่านฟรีนะครับ 555

งานนี้ต้องรอดูว่า สามี กับ ชู้ ใครจะชนะ  ::Me?:: ::Me?::

nana4y4

::Glad::บีมาแผนแบบนี้
อ.ต้นตงไม่รอดจัดใหเต็มๆๆไปเลย
ว่าแต่ใคจะสอนใคร
รอลุ้นและให้กำลังใจผู้แต่ง

sirasit khamsom

น้องเมหลงนพแล้ว  แผนไหนก็ดีครับ

13doom

กลายเป็นความพยามยามให้เลิกกันเลยรึครับ แผนนี้แรงส์เลย  ::Horror:: ::Horror::

Sur9x

ใช้แผนแบบนี้ไม่น่ารักเลย ถ้าผมเป็นเมนะ ผมว่าเด่วกลับมาอัก 2 ปีค่อยมาเล่นกะชุ้ก้ได้