ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหาเรื่อง​ ประสบการณ์แฟนมีคนอื่น(มีตัวอย่างให้อ่าน)​

เริ่มโดย Mooham Akhara, ตุลาคม 30, 2018, 06:38:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mooham Akhara

ต่อให้แล้วนะครับ...ระหว่างทางกลับผมก็ได้โทรถามนุชอีกที ว่าร้านที่จะไปต่อคือร้านไหนและใครบ้างคำตอบคือ มากับแจ๊ก 2 คนให้ผมรีปตามมานะ ร้านแถวสะพานควาย แล้วได้ยินเสียงคนคุยกันในรถเสียงดังเฮฮาพอจับใจความได้ว่าเป็นแจ๊ก คุยกับคนขับแท็กซี่ ว่าไปร้านแถวสะพานควาย ผมเลยจอดรถคุยเป็นกิจจะ เหมือนแจ๊ดไม่สนว่านุชโทรสัพอยู่ คุยเล่นกับคนขับแท๊กซี่เรื่องบนเตียง คนขับแท๊กซี่ก็คุยว่าแฟนผมดูดควยท่านั้นท่านี้ได้ แจ๊กก็ว่าแฟนผมก็ได้ ท่ายากกว่าพี่อีกคุยกันเสียงดัง นานสองนาน ผมก็คุยกับนุชไปเรื่อเปื่อย จนมีจังหวะที่เงียบทั้งคู่ ได้ยินเสียงแจ๊กแทรกเข้ามาเหมือนกระซิบ ว่าอ้าหน่อยแล้วคนขับแท๊กซี่ ก็พูดว่า เต็มที่เลยน้องชาย แล้วนุชเหมือนจะตัดบทบอกว่าจะถึงแล้ว วางก่อนนะ เหมือนเดิม นุชไม่กดวางเพราะทุกครั้งผมจะกดวางเอง หลังจากนั้นได้ยินเสียงโทรสัพคลุกคลัก คงเก็บลงกระเป๋า สะพายแล้วนุชก็พูดว่า พอก่อนแจ๊ก แต่แจ๊กก็พูดสวนขึ้นมาทันทีให้พี่เค้าจับหน่อยนะ นุชเรียกชื่อแจ๊กเพื่อเตือนสติ แล้วเสียงในรถก็เงียบทันที เหมือนทุกอย่าจะไม่มีอะไร แล้วนุชก็ตอบว่า ขอมือหน่อยสิคะพี่ แล้วผมก็ได้ยินพี่แท๊กซี่ตอบ ว่า ครับๆ พร้อมกับที่พูดว่า ว๊าว...เกงในแบบกระหรี่ สงสัยจะเงี่ยนนะเนี่ย เปียกแท้...ผมก็หน้าชาไปเหมือนกัน เพราะคำพูดแบบนี้ คงได้จับของนุชไปแล้ว ผมใจเต้นแรงไม่เป็นจังหวะ ไม่ได้โมโหแต่เป็นอาการอยากอยู่ในสถานะการนั้นแทน ได้ยินแต่เสียงหายใจ แล้วแจ๊กก็พูดว่า แยงเลยครับแอ่นแล้ว ผมตกใจ คิดว่า มีอะไรกันเลยหรอ แต่ในวินาทีต่อมา แจ็กก็บอกนุชว่า

ปล​ ผมเอามาจากอีกเวปนึง​ แต่ผมไม่ได้เป็นสมาชิก​ ใครเป็นสมาชิกหรือเป็นผู้แต่งรบกวนเอามาลงให้อ่านทีนะครับ

Simatic Field

รอตอนที่ 22 เหมือนกัน เห็นว่าคนเเต่งงานยุ่งๆครับ อดใจรอ

พระพาย

ผมมีแค่ตอน1-24 เองครับ เดี๋ยวจัดให้

ประสบการณ์ แฟนผมมีคนอื่น (นุช)
Ep.1

แฟนผม ชื่อ นุช เค้าเคยเล่าว่า ที่ออฟฟิต มีพนักงานชายหลายคน นุช อยู่แผนกบัญชี และมี น้องอีก 2 คน และงานที่นุชทำต้อง ประสานกับ แมสเซนเจ้อตลอด
หนึ่งในแมสเซนเจ้อ ชื่อ เล็ก มีแฟน ที่ทำเป็นแอดมิน อยู่ กับแฟนผม
วันนึง นุชมาเล่าว่า อ้อมแฟนเล็ก มาเล่าว่า เล็ก ชอบมาแกล้ง ในออฟฟิต
ให้อ้อมใส่ จีสตริงมาทำงาน แล้ว จะมาดึง จีสตริง ตอนเผลอๆให้เข้าร่องก้น
แฟนผมก็หัวเราะ แล้วมาเล่าให้ผมฟัง จนมาวันหนึ่ง นุชมาบอก ว่า วันนั้น อยู่กะอ้อม 2คน แล้ว
พวกแมสมันพูดแซวเรื่องนมอ้อมแล้วเข้ามาจับกัน แบบแกล้งๆแต่โดนแน่ๆ แล้วอ้อมมันก็ พูดกะพวกนั้นว่า
ไปจับของพี่นุชมั่งสิ แฟนผมหยุดขำ แล้วทำตัวไม่ถูก พวกแมสก็เลยมาแซวแฟนผมว่า อื้อหือ..
แฟนผม แค่บอกว่าไม่เล่น แต่ละคนก็ไม่กล้าละ แต่ยังท้า คนอื่น มึงลองจับสิ แค่ สอด ก็ถึงหัวนมละ ไม่ทันโดนด่าหรอก
ผมถามต่อ ว่ามันทำมะ นุชบอกว่า ไม่ทำ นุชไม่เล่นแบบนี้
หลังจากวันนั้น ก็ไม่ค่อยมี อะไรมาเล่า เท่าไร่ แต่ที่แปลกใจคือ แฟนผม ซื้อ จีสตริงมา บอกว่า สวยมั้ย
ผมก็ถามใส่แล้วมันดียังไง เค้าให้ คำตอบว่า มันใส่แล้วไม่มีขอบ พวกนั้นชอบมอง
ผมถามต่ออีกว่า รู้ได้ไงว่ามอง นุชบอกผมว่า อ้อมมาบอก ว่า พี่เล็ก คุยให้ฟัง ว่าพวกแมส
ตอนรับเอกสาร พวกนั้นจะวนแฟนผมบ่อย เพราะมาส่อง นม และมองก้นเวลาลุกไปเอาเอกสาร
แฟนผมจะใส่เกงในลายลูกไม้ แบบครึ่งก้น ทำให้เห็นชัดมาก ว่าใส่แค่ครึ่งก้น แล้วพวกนั้นไปคุยกันว่า
อีนี่ ร่านแน่ ดูจากเกงใน นินทากันตามประสาผู้ชาย แฟนผมโกดมาก เลย ไปถามอ้อมซื้อ ที่ไหนยังไง
จนสั่งจากในเน็ตมา ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่ในใจผม คิดเลยว่า ต้องไปออฟฟิตซักที แล้วผมก็ไปที่ออฟฟิตนุชครับ พอดีวันนั้นผ่านไปพอดี เลยไปแวะรับ แต่ไปถึงก่อนเวลา เลิก เลยไปนั่งสั่งน้ำกิน
เห็นพวกแมสจับกลุ่มคุยกัน ผมเลยไปนั่งไกล้ๆเผื่อ นินทาเรื่องนุช แล้วก็เป็นตามคาด
เป็นแมส บริษัทนุชจิงๆ

Ep.2

หลังจาก นั้น ผมก็ไปรับแฟนที่หน้าร้านสะดวกซื้อ ตอนเลิกงาน และสังเกตุเสื้อ โปโล
มันจิงอย่างที่พวกนั้นว่า หัวนม มันดันเสื้อ ออกมาเป็นรูปจิงๆ ทั้งที่เมื่อเช้า ก่อนออกจากบ้าน ไม่เห็น
คงเป็นเพราะ เมื่อตอนเที่ยง นุชได้เห็น อ้อมกับเล็ก ยั่วกัน แล้วความคิดของผมก็ ดันเถียงกันเอง
ควรบอกเรื่องที่ได้ยินมามั้ย มันทัเงโกด ทั้งตื่นเต้น ผมตัดสินใจว่าไม่บอก ปล่อยไปดูว่าต่อไปจะเป็นยังไง
นุชได้เลือกซื้อชุดจากในเน็ต มาเพิ่มเรื่อยๆครับทั้งชุดนอน ทั้งชุดชั้นใน แบบบาง
แล้วผมสังเกตุ วันนั้นที่นุชใส่ เธอจะมีอารมกว่าทุกวัน คือ ถ้าใส่แล้ว คืนนี้น เราต้องมีอะไรกัน
เธอจะขึ้นเอง เส็ดเองตลอด แล้วหลังจากนั้น เธอจะให้ผมทำต่อจนผมเส็ด
จนวันศุกร์ ที่แผนก บัญชี น้องผู้หญิงอีกคนลาออก จึงจะไปกินเลี้ยงกันที่ ผับแห่งนึง ย่านประชาชื่น
เป็นร้านเล็กๆ มีหน้าร้านนั่งกิน และมีโซนเต้นด้วย นุช เลยมาขอผมว่าจะไปงานนี้
ความคิดบ้าๆ ผมเรื่มจากตงนี้ ผมถามใครไปมั่ง นุชบอกทั้งแผนก ซึ่งก็หมายถึงกลุ่ม แมสไปด้วย
ผมเลยอนุญาติให้ไป เพราะไม่ไกลจากบ้านมาก และผมไปรับสะดวก
นุชเลือกชุด เสื้อ ยืดธรรมดากางเกงยีนขายาว สบายๆ ตามประสา ความคิดผมแว๊บมาเลย
อย่างนี้ มันด็ไม่สนุกสิ ผมบอกนุชเที่ยวกลางคืนใครเค้าใส่แบบนี้กัน
นุชเลยหันมาบอกผมว่า ก็จิงนะ อ้อมมันก็บอกแบบนี้เลย ผมเลยถามว่าอ้อมบอกยังไง
อ้อมมันให้เค้าใส่ สั้นๆอะตัวเอง ไปเที่ยวทั้งที ผมเลยบอกนุชไปว่าก็จิง ใครเค้าใส่เกงยีนเสื้อยืดกัน
นุชเลยไปเลือกใหม่โดยที่นุชใส่ชุดแซกแขนยาวรัดรูปผ้ามัน จิงๆ มันเหมือนเสื้อ ชายเสื้อยาวมากกว่า
ต้องใส่กางเกงขาสั้น แต่ผมบอก ไปแด๊นไม่ได้นั่งหรอก ใส่แค่นี้พอ ผมพูดเล่นๆนะ แต่คำตอบที่ได้มา
คือ อืมไม่สั้นไปเนอะ ผมรีบบอกเลยไม่หรอก ลองก้มให้ดูสิ นุชอายๆนิดนึง แล้วก้มหันมาถามว่าหวอออกมะ
ผมบอกไม่เห็น แต่เห็นขอบเกงในเปลี่ยนมั้ย เด๋วโดนแซว จิงๆ แล้ว เห็นอูมออกมาเลย แค่เริ่มก้ม
นุชว่าก็ดี พวกนั้นชอบมองอยู่

Ep.3

แล้วนุชก็หยิบโทรศัพท์ไลน์หาผม บอกว่า อีกซักพักคงกลับ ตังเองมารับ เที่ยงคืนก็ได้ เหลือ ไม่กี่คนละ อยากเข้าไปข้างในร้านโซนดนตรีสด
ผมตอบตกลง แล้วเห็นภาพทุกคนขนของ เข้าไปโซนดนตตรีสด ภาพที่เห็นคือ เล็กเดินนำ 2 สาวเข้าไปข้างหลังเป็น แจ็ค กะพี่โอต
แจ๊กซุบซิบกะพี่โอต แล้ว เอามือ ลูบเป้า กางเกงตัวเองพร้อมกะทำท่ากระแทกๆ แล้วหันมาหัวเราะกะพี่เล็ก แต่ที่ผมแอบเห็นอีกคือ แจ๊ก ทำท่ากระดิกนิ้วกลาง
ผมรีบเดินตามหวังจะเข้าไป แต่ดันใส่กางเกงขาสั้น รองเท้าแตะมา คิดว่าไม่เหมาะ เลยรีบกลับไปเปลี่ยนที่บ้าน เพราะเดินทางไม่นาน
แต่พอกลับไปจิงๆ เวลาเดินเร็วมากครับกว่าจะเปลี่ยนได้ กว่าจะมาถึง เกือบ ชั่วโมง นุชก็เงียบไปเลย พอถึงผมก็เดินเข้าไปเนียนๆ หาโต๊ะอยู่นาน จากคนไม่เยอะ
ตอนนี้ คนแน่นเลย แล้วก็เจอ แจ็ก เพราะแจ็คสูง ผมเลยหาทำเลดูพฤติกรรม ทั้งกลุ่ม ที่เห็นคือ เล็กกับอ้อม ถัดมาเป็นนุชแล้วก็แจ็ค แล้วพี่โอ้ต ทุกคนยินล้อมโต๊ะตัวเล็กๆมุมกำแพงสุดร้าน ดูเป็นมุมอับที่ไม่สังเกตไม่เห็นแน่นอน ทั้งคนเบียด แน่น ผมยืนอยู่หลังนุช กับอ้อม ห่างไป พอสมควร ผมสั่งเบียแก้เขิลมาขวดนึง เท่าที่เห็นตอนนี้ น่าจะกรึ่มๆกันละ เพราะ อ้อมพยายามชวนนุชเต้น แต่นุชแค่โยกๆ ดูสุดสนานกันดี เหมือนไม่มีอะไรแต่ซักพัก ผมเห็น แจ๊ก โอบเอว เต้น กะแฟนผม ตอนนั้นใจเริ่มเต้น แรงขึ่้น เมื่อ มีเสียงกรีดกร๊าดของอ้อม เพราะนุช เต้นยั่วแจ๊ค ขยับแรงขึ้นเรื่อยๆ มือของแจ๊กตอนนี้เลื่อนไปที่สะโพก สำผัสกับสายจีสตริง แล้วเริ่มลูบไปถึงก้น แล้วหันไปบอก พี่โอต ว่าจีสตริง นุชเหมือนตกใจนิดนึง ดันมือแจ๊กออก แต่แจ็คไม่ละความพยายาม ยังโอบๆอยู่ ทั้งกอดคอ ทั้งกอดเอว ที่สำคัญตอนกอดเอวแจ็คพยายาม กอดแรงๆ เพื่อให้ชายกระโปรงนุชล่นขึ้นมา แล้วก็เป็นอย่าที่แจ็ค ตั้งใจ กระโปรงชุดแซครัดรูปของนุช ร่นขึ้นมาอีกนิดนึง ทำให้ พี่โอต เห็นแก้มก้นส่วนล่าง มันสลัวๆ และคนแน่น ผมเลยเห็นไม่ถนัด นุช หันไปเต้นกับอ้อมหันหลังให้แจ๊คแล้ว แต่มือแจ็คยังเกาะเอวอยู่ แล้วชี้ให้พี่โอ้ตดูแก้มก้นที่ล้นออกมา ตอนนี้มือแจ็ค ลูบก้นไปแล้ว แล้วทำปากอูย ต่อหน้าพี่โอ้ต พี่โอ้ตพยักหน้า แล้วบอก ล้วงเลยล้วง ดูปากก็รู้ ว่าพูดอะไร แจ็คเลยเลื่อนมือไปแตะแก้มก้นส่วนเนื้อ ที่ล้นกระโปรงออกมา นุชตกใจหันมาปรามๆ แต่ไม่ได้ว่าอะไร รุนแรง ส่วนล่างยังเหมือนเดิม เสียงเพลงเริ่มเร้าใจขึ้น ประกอบกับ ทุกคนชนแก้วกับนุชดูทรงนี่หมือนจะมอม ตอนนี้ดูนุชสนุกผิดปรกติ และเวลาสำคัญมาถึง นุชกะอ้อมหันหน้าคุยกันอยู่ แต่มือนุชไขว้หลังจับข้อมือของแจ็คอยู่ ผมไม่เห็นว่าแจ็คทำอะไร บางจังหวะนุช อ้าปาก แล้วหายใจลึกๆ หลายที ผมจึงส่งข้อความไปหานุช เหมือนนุชมีสติอีกครั้ง แล้วตอบผมว่า มารับได้เลยแล้วนุชก็ผล่ะตัวออกมาจากวงเหล้า เพื่อโทรมาหาผม แต่ผมไม่รับ ผมออกจากร้านไปที่รถ เพื่อรับโทรสัพ แล้วบอกนุชว่ากำลังไป

Ep.4

ผมมารับโทรสัพในรถ แล้วบอกนุชว่ากำลังไปรับ แล้ว เห็นนุชออกมาหน้าร้าน ถือโทรสัพ คุยกับผม อีกมือ ดึงกระโปรงลงแต่ยังไม่ยาวพอกับการต้องปิดก้น ผมเห็น นุชยืนเท้ารั้วแสตนเลสทรงกลมแอ่นก้นคุยโทรสัพ หันหน้าไปทางวินมอเต้อไซ แต่เป็นคนละชุดกับวินตอนหัวค่ำ ตอนนี้เห็นพี่วินรอผู้โดยสารแค่คนเดียว แน่นอน สายตาวิน จ้องมองส่วนล่างของนุช แบบจงใจ และเหมือนสังเกตเห็นอะไร เพราะ นุชอยู่สูงจากวินมอเต้อไซ ขึ้นมาอีกขั้นนึง แถมยังยืนเอามือค้ำรั้วแสตนเลส คุยโทรสัพ ก่อนกลับตัวเอาหลังพิง เพียงเท่านี้ พี่วินมอไซ ก็ลุกจากที่รอผู้โดยสาร เดินมาดูไกลๆ ว่าที่เห็นนั้น คืออะไร นุชไม่ทันสังเกต เพราะหันหลังอยู่ และอยู่สูงกว่า ก้นนุช จะอยู่ประมาน หัวไหล่พี่วิน ผมหลุดเรียกชื่อนุช ออกมาอย่างดัง เพราะผมตกใจที่ พี่วิน แกก้มไปส่องใต้กระโปรงนุช แล้วรีบพงกหัวขึ้นมาเพราะนุชถามผมว่าเป็นอะไร เพราะตรงนั้น ปลอดคน จนนุชถามเป็นอะไรอีกครั้ง ผมถึงบอกว่าเกือบชนหมา แค่นี้ก่อนนะ อันตราย ขับรถก่อน ก่อนจะวาง ก็ได้ยินเสียง ผู้ชายพูดว่า เงี่ยนหรอน้อง พร้อมภาพที่ผมเห็นคือ พี่วิน ชูนิ้วชี้ เสียบเข้าไปใต้กระโปรงนุช แล้วเสียงในโทรสัพได้ยินว่าอุ้ย..พี่ ผมเลยถามนุชเป็นอะไร นุชไม่ได้ตอบคงนึกว่าผมวางแล้ว แต่โทรสัพยังไม่วาง ทีนี้ ผมได้ยินทั้งภาพและเสียงชัดเจน นุชเก็บโทรสัพเข้ากระเป๋าแล้ว อึ้งๆกะคำถามของวิน ที่ถามต่อเนื่องมา ว่า ขายเท่าไร่ 1000 นึงไปมั้ย หีเปียกแล้วนี่ มาใหม่หรอน้อง นุชไม่ตอบอะไร ยืนนิ่งๆ งงๆ อยู่ตงนั้น จนวินเดินอ้อมเข้ามาหา แล้วพูดว่ากะรี่แถวนี้ เลิกงานแล้วมาเที่ยวสินะ กำลังจะถึงตัวนุช นุชยืนแข็งทื่อ ไม่ตอบโต้ จนมารู้สึกตัวตอน ที่วินเอามือ ตะบบที่เป้านุช พร้อมกับกวาดมือขึ้นมาด้านบนเพื่อถลกกระโปรงจนถึงขอบจี สัมผัสขนก่อนจะล้วงมือลงไปก่อนที่นุชจะถอยหลัง หันกลับเดินงงๆเข้าไปในผับ เหตุการนั้นผมยังยืน นิ่งฟังโทรสัพต่อ จนผมเองกดวางไป ความรู้สึก เสียว ปนโกด ปนตื่นเต้น เหมือนอดีนาลีนหลั่ง หน้าชา มือสั่น กลับมาที่ผมอีกครั้ง แล้วผมก็โทรหานุชบอกว่าผมถึงที่หมายแล้ว แล้วถามนุชต่อว่า เพื่อนๆกลับกันยัง ถ้ายังนุชก็ยังไม่ต้องกลับหรอก นุชตอบมาด้วยเสียง แหบๆว่า ก็ได้คะ พอดีเสียงดนตรีข้างในมันดัง ไม่รู้ผมหูแว่สไปรึเปล่า ได้ยินเสียงร้อง อุ๊ย... แล้วคุยกับผมต่อ แต่เสียงสั่น ผมจึงตัดบท บอกว่าไปสนุกต่อเถอะ รอได้ แล้ววางไป ผมรีบเดินเข้าไปในร้าน ที่คนแออัด ดิ่งไปที่โต๊ะ นุชเพื่อหวัง เข้าไปทักทายแต่พอ ไกล้ถึงตัวผมก็ต้องหยุดถอยหลังกลับ เพราะตอนนี้นุชโดนขนาบข้าง ซ้ายขวา เหมือนรู้เวลาว่าเหลือน้อย อีกคนโอบเอวเหมือนล็อกไม่ให้ขยับ อีกคนสำผัสไปใต้กระโปรง สอดนิ้ว รัวไปที่ใต้กลีบของนุชจนก้นกระเพื่อม นุชอยู่ในท่าก้มตัวเท้าโต๊ะเหล้า ก้มหน้า ไปที่แขน จนนุช ทนไม่ไหว กางขาออกแอ่นตัวขึ้นมาโผกอด บดปากกับแจ๊ก ที่กำลังแยงนิ้ว เข้าไปส่วนสงวน ที่ ลอยเด่นขึ้นมา เมื่อมือแจ๊คหลุด เพราะนุชหันหน้าเข้าหาแจ๊ก มือแจ๊กตอนนี้อยู่ที่ก้น แต่มีกนะโปรงรัดรูปกั้นขวางอยู่ แจ็กได้ดึงกระโปรงขึ้น อีกจน สูงมาครึ่งก้น แล้วส่งสายตาให้พี่โอ้ต จัดการต่อเป็นอันรู้กัน พี่โอ้ต ก็สอดต่อจากแจ็ก นุชคงนึกว่ามือแจ๊ก แต่ตอน นี้มือแจ็กข้างขวา มาส่วนหน้าแล้ว นุชคงรู้สึกตัว แต่คงปล่อยเลยตามเลย เพราะไม่มีแรงขัดขืน จนผมเห็นนุชบดเอว ไปหน้าทีหลังทีก็รู้ละว่าไกล้ถึง จนนุช กระตุก ตัวสั่นลงไปนั่งกับพื้น...ผมถึงเดินออกไป สต๊าดรถนั่งสงบสติ อารมณ์ ก่อน จะให้เวลาผ่านไป นั่งนึกคิดว่าปล่อยผ่านไปรึจะถามนุชดี แล้วผมก็หยิบโทรสับหลังจาก เวลาผ่านไปซักระยะเพื่อโทรหานุช

Ep.5

หลังจากที่ผมโทรหานุช ซักครึ่งชม. นุชถึงโทรกลับมาแล้วบอกว่าโทรสัพอยู่ในกรเป๋า กลับเลยคะ ผมเห็นนุชเดินออกมาถึงประตูโดยมีแจ็คมาส่ง นุชหันไปพูดอะไรซักอย่าง แล้วเดิน มาที่รถผม เมือเจอรถ เธอก็ยิ้มๆ มาแต่ไกล ทำตัวเหมือนปรกติแต่ ผมสังเกตุ ความเปลี่ยนแปลงได้ เพราะ ถ้านุชปรกติจิงๆ จะไม่มีอาการนิ่งๆแบบนี้ จนผมเปิดไฟหน้ารถ ก็เห็นอีกว่า ปลายผมเธอเปียก ชื้นๆ แบบคนพึ่ง สระ ผม แล้วเธอก็ขึ้นรถมา ผมตั้งสิตแล้วถามว่า เป็นไง สนุกมั้ย นุชตอบแต่ว่า อืม เหนื่อยอะเมาด้วยอยากนอนอะตัวเอง แล้วซึมๆไป แล้วออกรถกลับ บ้านภายในรถ ความคิด ความอยากรู้ ผุดขึ้นมา ผมอยากจะถามว่า เสียวมั้ย หลังจากนั้นทำอะไรต่อ แต่ต้องเก็บอาการ ไว้ จนถึงบ้าน ก็นอนกันไม่ได้มีอะไรกันด้วยครับ เพราะนุชเหนื่อย ผมคิดในใจ วันจัน ผมต้องไปออฟฟิตนุชให้ได้ ด้วยงานที่ผมเป็นเซล เคลียงานเช้าได้ ออกหาลูกค้าตอนบ่าย เรื่องไปรอไม่ยากตื่นเช้ามา ผมเห็นนุชยังหลับอยู่ ความคิดที่ว่า ทำไมนุชออกมาช้า ก็ผุดขึ้นมาอีก ผมลองสำรวจ ตัวนุช ก็ไม่มี อะไรเสียหาย จนมาหยุดที่ หัวนม ที่ปรกติจะไม่ชูเวลาหลับ มันดันชุดนอนสายเดี่ยวสีชมพูผ้านิ่มๆ นูนจนเห็นได้ชัดผมค่อยๆ เอามือปลดสาย ชุดนอนทำแบบเข้าไปกอดที่หัวไหล่ แต่เขี่ยสายให้หลุด เลื่อนสายลงมาข้างล่าง ไม่ทันหลุดทั้งเต้านุชก็สดุ้งตื่นขึ้นมา เอาสายเสื่อขึ้นแล้วลุกไปเข้าห้องน้ำ แต่ไม่ทันสายตาที่ผมเห็นหัวนมนุช แดงชัดมาก และมีเม็ดผด ขึ้นเป็นตุ่มๆ ยิ่งทำให้ผมอยากรู้ขึ้นมาอีก ผมใช้ชีวิตปรกติ ช่วง เสา- อาทิต แต่ในใจก็ยังคิดเรื่องคืนวันศุกร์อยู่ จนคืนวันอาทิต ผมมีอะไรกับนุช นุชใส่เสื้อ นอนธรรมดา ไม่ได้กะยั่วอะไรผม แต่ผมเกิดอารมขึ้นมาเพราะคิด ว่าพรุ่งนี้ จะเจออะไร ได้ฟังอะไร พอผมเริ่ม ที่จะมีอะไรกันนุชก็บอกไปหื่นที่ไหนมา แล้วลุกขึ้นไปปิดไฟ ทั้งๆที่เมื่อก่อน จะเปิดไฟก็ได้ ผมไม่ได้ว่าอะไร แล้วเริ่มจูป เหตุการณ์เดิมๆ เหมือนที่เคยทำ จนมาถึงตอนผมกำลังเลียหัวนม ผมรู้วึกได้ว่า หัวนมนุช สาก เหมือนมี คนมีหนังลอกที่หัวนม แล้วนุชก็ร้องโอยขึ้นมาเบาๆ ผมเลยถามว่าเจ็บหรอ นุชบอกว่าเมนจะมา มันเจ็บนม ผมเลยหลุดปากพูดออกมา ว่า นึกว่าโดนดูดมา นุชนิ่งไปนิดนึง แล้วตอบกลับมาว่า บ้าใครจะมาดูด แต่ผมก็เลียต่อ จนถึงส่วนล่าง กำลังจะเลีย แตคิดพิเรน ให้นุชยืนขึ้น หันหลัง มือยันกำแพง ให้ท่าคล้ายๆเหตุการ์ณที่อยู่ในผับ แล้วลองสังเกตุดู มันลอยเด่นจิงๆ ไม่ว่าจะอยู่มุมไหน ก็สอดนิ้วเข้าไปในรูได้ ผมเริ่มกรีดนิ้วผ่านรอยแยก ลูบขึ้นลง ก็สำผัสน้ำที่เอ่อล้นมาได้ อย่างมาก ดูอาการนุชอารมรุนแรงผิดปรกติ ทันที พอผมสอนนิ้วเข้าไป นุชก็เผลอร้อง อ๊า...ผมเลยยืนให้ตำแน่งไกล้เคียงกับแจ๊ค แล้วรัวนิ้วกลางเข้าไปในรู ตอนนี้นุช ทั้งส่ายสะโพก ทั้งบี้ ทั้งบด มือผม เพียง 5 นาที นุชก็เส็ด ผมเลยถามไปว่า ทำไมวันนี้ไวจัง นุชตอบมาว่า ก้ตัวเองหื่นอะ ซื่งก้จิงครับ ผมหื่นเลยลองขอนุชให้ไปยืนหน้าประตู ฝั่งระเบียง ที่มีบ้านตรงข้ามเป็นตาแก่ๆ อยุ่ห่างเพียงถนนกั้น ปรกติเคยขอแต่นุชไม่เคยทำ แล้วเริ่มสอดของผมเข้าไปในท่ายืน ผมเริ่มกล่อมให้นุชเปิดม่าน นุชก็ลองแง้มๆ ก็เห็น ลุงชาติบ้านตรงข้ามเปิดประตูนอนดูทีวีอยู่ หัวเตียงแกหันมาทางบ้านผมพอดี นุชรีบปิด ผมเลยเริ่มเขี่ยอีกรอบ แล้วเสียบช้าๆไปด้วย จนนุชบอก แรงๆหน่อย อ๊าาา...เค้าจะถึงอีกแล้ว ผมจึงเร่งขึ้น แล้วลองบอกนุชให้เปิดม่านใหม่ ลุงชาติไม่เห็นหรอก นุชยอมโดยดี แต่แค่นิดเดียว พอผมไกล้เส็ดจิงๆ ผมเลยตัดสินใจ เปิดม่านทั้งบานพร้อมๆกับพูดกับนุชว่า จะเส็ดแล้ว เปิดหน่อยนะ นุชเกาะประตูอยู่ท่าเดิม นม2ข้าง กระเพื่อม ตามแรงกระทุ้งของผม ไฟถนน หน้าบ้านส่องมากระทบร่าง ถ้าลุงชาติสายตาดีหน่อยจะเห็นแน่นอน เพราะแกหันหน้าเข้ามาทางประตุกระจกของผม...แล้วนุชก็เส็ดก่อนผม อีกรอบ ผมรัวชุดสุดท้ายไม่ยั้งเพื่อให้ตัวนุชขยับ แรงมากที่สุด และสังเกตุว่าลุงชาติ มองมาแล้ว

Ep.6

หลังจากที่ผม เห็นลุงชาติ บ้านตรงข้ามมองมา ผมก็สังเกตุ อีกว่านุชหันหน้าไปมองอีกทางนึงอยู่ ตอนแรกคิดว่าหลบลุงชาติ แต่ไม่ใช่ เพราะลุงชาติ ลุกออกจากห้อง แต่ผมหันไปดูตามนุช ภาพที่เห็นคือ ไก่ เด็ก ม.2 หลานลุงชาติ ที่อยู่ข้างล่างกำลังยืนอยู่หลังเสาแล้วชักว่าวตามจังหวะตัวนุช ที่โยก แล้วนุชก็ถ่างแขนออก ขยับตัวเข้าไปไกล้กระจก เหมือนยั่วไก่ นุชน่าจะเห็นไก่นานแล้ว และตาเธอก็มองไก่ ที่ยืนชักว่าวไปด้วย เพียงแค่นี้ อดีนาลีนผมหลั่ง กระแทกนุชอีกไม่กี่ที ก็เส็ด ผมขอตัวไปล้าง แต่นุชยังยืนโชว์อยู่ อีกหลายวินาที จนผมเปิดไฟ นุชร้องว้าย แล้วปิดม่านแล้วก็หันมาด่าผมว่า "ไอ้โรคจิต วันหลัง ไปข้างนอกเลยปะหล่ะ" แล้ว ไปล้างตัว นุชก็ถามผมว่า ลุงชาติไม่เห็นจิงหรอ ผมก็เลยบอกไปถ้าแกเห็นแกมายืนดูละ ไกล้ขนาดนั้น นุชถามอีกว่าแล้วขางนอกไม่เห็นแน่นะ ผมตอบไปว่า ไม่เห็นหรอก แต่จิงๆ แล้วเห็น แล้วนุชก็รู้ด้วยว่าเห็น เพราะไก่ ยืนชักอยู่ แล้วคงชัดด้วย แล้ววันจันก็มาถึง ตื่นมาวันนี้นุชใส่เสื้อโปโลฟอร์มบริษัท แล้วชุดเสื้อในแบบเดิม แต่คราวนี้ ที่ผมงงคือ นุชไม่ใส่เกงในที่เข้าชุดแบบจีสตริง แต่เป็นเกงในธรรมดา แต่ก็ไม่ได้สงสัยอะไร แล้วก็แยกย้ายกันไปทำงาน ช่วงเช้าผมไม่เป็นอันทำงานเท่าไร่ ยิ่งรีบยิงไม่เส็ด จนเกือบบ่าย ผมรีบไปที่ร้านน้ำหน้าบริษัทนุช ก็ยังไม่สีใครมาจนประมานเวลาเบรคของบริษัท พวกแมสก็มากัน ผมเลยลงจากรถไปนั่งฟังเพื่อมีเรื่องนุช ผลเป็นไปตามคาด เล็กเริ่มจั่วหัวก่อนเลยว่า ไอ้แจ็ก กูเห็นนะ แจ็กหัวเราะ 555 เห้นอะไรพี่เล็ก ยังไงผมก็ไม่เท่าพี่กะอ้อมนะ เย็ดกันที่โต๊ะเลย แล้วเล็กก็บอก "มึงรู้ได้ไงแจ็ค" แจ็กตอบ"โหพี่..อ้อมนั่งตักผมก็รู้ละ แถมกลับก่อนอีก" เล็กตัดบทว่า กูไปเย็ดที่บ้านใครจะไปเย็ดที่ร้านแล้วก็มาถามเรื่องนุช เป็นไงอีนุช เห็นมะกี้มันคุยกะมึงนี่ แจ็คบอกมันเรียกไปขอโทด มันรู้สึกไม่ดี ที่มาชอบผม ผมมีลูกมีเมียแล้ว ผมว่าไม่ผิดหรอกพี่นุช ผมก็ชอบพี่เราแอบคบกันได้ ผมเลยจับดูดปากไปที แล้วนายมาก่อน วันเสามันก็ลายมา บอกรู้สึกไม่ดี แล้วพี่โอตพูดสวนมาเลย ครางขนาดนั้น หีแน่นตับ รู้สึกดีสิ ทุกคนหัวเราะชอบใจในคำพูดพี่โอต ตูดแน่นมาก ขอบใจไอ้แจ๊ค แบ่งให้แยงหี เยี่ยวมันเล็ด ตามมือกูออกมาเลย แล้วมึงพาไปส่งที่ไหนตั้งนาน555 แจ็กบอกว่า ผมให้มันโมกหลังร้านพี่ แตกใส่หน้าด้วย เสียดายไม่มีถุงให้หยอดเหรียน ไม่งั้นเย็ดไปละ แต่ก็แตกไปรอบ ดูรูปมะ สิ้นเสียง ทั้ง3คนรวมหัวอยู่ที่โทรสัพแจ๊ค เล็กตะโกนก่อนเลย เข้าปากเลยหรอแล้วเลื่อนไปดูรูปอื่น แจ็กก็บรรยายแต่ละรูป ว่ารูปนี่ผมดูดนมมัน รูปนี่คนมามันโมกอยู่ เล็กบอกเออจิงด้วยว่ะ เห็นคนเดินผ่าน อย่างนี้มึงได้เย็ดแน่ แจ็กตอบเย็นนี้ไงพี่ เปิดห้องๆ เอาไปบ้านไม่ได้ ลูกชายผมอยู่ พี่โอ้ต บอกให้ลุกมึงดูสิ น่าสนุกดีออก แจ้กเลยพุดว่า ลุกผม ป6 เพิ่ง 12 เอง จะให้มันเย็ดแล้วหรอ แล้วก็หัวเราะชอบใจ แล้วเล็กพูดมาว่า แจ็กกูอยากเห็นนมอีนุช มึงบอกมันหน่อย ถอดเสื้อในออก แจ็กตอบว่า เด๋วจัดให้

พระพาย

Ep.7

พี่อยากเห็นหัวนมอีนุชหรอพี่เล็ก รอเจ้านายออกตอน 4 โมงนะ เด๋วผมจะไปบอกมันให้ ผมว่าอีนี่ มันชอบ เล็กเลยถามต่อชอบอะไรวะ แต่ดันเป็นพี่โอ้ตตอบว่า ชอบโชว์ ไงมึงนี่ถามได้ แล้วก็หัวเราะชอบใจกัน มันใส่เสื้อ ฟอร์มมา กูจะเห็นได้ไง เล็กพูดออกมา แต่แจ็กก็สวนคำมาเลย อยากเห็นก็ถลก เสื้อสิพี่ มันบอกผมว่า ความลับนะ เรื่องเมื่อวันศุกร์พี่ดูมันคุยลายกะผมสิ พอ 2 คนนั่นอ่าน ก็บอกนี่มันยอมมึงถึงขนาดนี้เลยหรอ เอาไปเย็ดได้ละ มันยอมมึงแน่ๆ แจ็คเลยพูดว่า เย็นนี้ไงพี่ เปิดห้อง พี่โอตบอก จะเปิดทำไม บ้านมึงก็อยู่แค่นี้ แจ็คบอกว่า คนแถวนั้นมันเยอะ พาใครไปเค้ารู้หมด มันไม่กล้าไปหรอก มันบอกห้องผมน่ากลัว เล็กพูดมาว่า กลัวห่าไร ดูมันคุยลายกะมึงก็รู้ บอกมึงว่า เย็นนี้ไปหาที่เงียบๆคุยกัน กูว่า ไม่เงียบละ โดนของใหญ่ มีร้อง แจ็กเลยบอกว่า ผมมีปลอกถุงยางมุก เด๋วถ่ายตอนเย๊ดมาให้ดู แล้วพี่โอ้ตก็บอก เงี่ยนละว่ะ ไปดูอีนุชกันดีกว่า แจ็กเดินงานด้วยนะ แจ็กตอบทำไงละพี่ พรุ่งนี้ละกัน ให้มันใส่เสื้อขาวมา เห็นหัวชัดดี แล้วทั้ง 3 คนก็ขี่มอไซเข้าออฟฟิตไป ผมนั่งมือสั่น หน้าชาอยู่ตงนั้น แต่ก็รู้เรื่องราววันนั้น และเย็นนี้ ผมเลยไปนั่งรอ ในรถ เดินไปเดินมา แล้วลายไปถามนุช ว่าวันนี้ไปไหน นุชอ่านและตอบลายแทบจะทันที เหมือนเล่นโทรสัพอยู่ นุชตอบมาว่า จะไปกินข้าวกะอ้อม ที่สนามบินน้ำ ไม่ต้องรอหรอก 2-3 ทุ่มคงกลับ เด๋วเข้ามาเอง ผมเลยตอบว่า ไปด้วยสิ นุชนิ่งไปนิดนึง แล้วตอบกลับมาว่า ตังเองทำงานเหนื่อย กลับไปพักเถอะ เค้าอยากเดินเที่ยว ซื้อเสื้อผ้าด้วย เดี๋ยวตังเองเบื่อ ไม่อยากทะเลาะ ผมเลยตอบไปว่า อืม สั้นๆแล้วกะว่าจะตามไป ผมรอจนถึง 5โมงเย็น เห็นนุช เดินออกมากะอ้อม พร้อมๆ เพื่อนผู้หญิง แผนกอื่นๆ 4-5 คน แล้วแยกย้ายกันที่ป้ายรถเมล์ ตอนนี้ เหลือ แค่นุชกะอ้อม แล้วเล็กก็ขี่มอไซมารับอ้อม แต่นุชเดินกลับมาที่บริษัท แล้วภาพที่เห็นคือ ข้างบริษัทนุช จะมีซอยเล็กๆ เป็นซอยตัน มีม้านั่ง กับกระถางต้นไม้ ของบ้านแถวนั้น ผมเคยไปรอนุชหลายครั้งในซอยจะแคบๆแค่มอเต้อไซผ่าน แจ็กมายืนรออยู่ แล้วยืนจับมือนุชหน้าซอย ผมไม่ได้ยินอะไรเลยลองโทรไปดู นุชรับโทรสัพ และแน่นอน นุชโกหกผม บอกผมว่าอยู่ป้ายรถเมล์ แล้วภาพที่เห็นคือระหว่างที่ผมคุยกะนุช แจ็คเริ่มหอมแก้ม และปลดกระดุมกระโปรงแล้ว แจ็คดึงเสื้อ โปโลนุชออกจากกระโปรง แล้วล้วงมือลงไปด้านล่าง ผมแทบไม่ได้ยินที่นุชพูด แต่ท่าทางนุชดูระแวงอยากวางสาย ผมเลยพูดบอกนุชว่าแค่นี้แหละ รอรถเถอะเพื่อตัดบทจะวางเอง เผื่อนุชไม่กดวาง เพราะปรกติ ผมจะเป็นคนกดวางตลอด แล้วนุชก็ไม่กดวางจิงๆ แล้วไปต่อว่า แจ็ค ว่าทำอย่างนี้ได้ไง สว่างขนาดนี้ คนเห็นขึ้นมาจะทำไง แจ็คพูดสวนขึ้นมาเลยว่า แล้วจะไปที่ไหนอะก็มันคิดถึงนี่ ไม่เสียวหรอ นุชตอบว่าเสียว อย่าเขี่ย ไปที่อื่นกัน แต่แจ็กไม่ยอม แจ็คพูดว่า ทำโทด ที่ไม่ใสจีสตริง นุชเลยบอกว่าใส่ได้ไง แจ็คเอาไปแล้วนี่ แล้วแจ็กก็หัวเราะเยาะ แล้วให้ถอดตัวนี้ เด๋วไปใส่ตัวที่บ้าน ....เหมือนนุชจะไม่ไหว เพราะแจ็คแยงนุชตลอดจนนุชตกลงไปบ้านแจ็ค แจ็คถอนมือออกจากหว่างขานุช แล้วก่อนจะเช็ดเสื้อ ก็เอาไปป้ายปากนุช แล้วหยอกล้อกัน นุชบอกแหวะ ไม่เห็นอร่อยเลย แจ็คเลยพูดว่า สู้น้ำว่าวไม่ได้ใช่ปะ เด่วให้กิน นุชตีแขนแล้วบอก ตลกละ เด่วเหอะ ก่อนจะซ้อนมอไซแจ็กไป แล้วแจ็กก็โยนเกงในนุชทิ้งที่หน้า ปากทางก่อนจะสต๊าดรถออกมา รถแจ็คเป็น honda cbr 150 เบาะคนซ้อน มันสูงทำให้ นุชนั่งลำบาก แต่แจ็คไม่สนใจเหมือนจงใจแกล้ง พอนุชขึ้นนั่งแค่มองก็รู้ว่านั่นคือกลีบไม่ใช่กางเกงใน เห็นขนหมอย ที่นุชกันเป็นรูป 3เหลี่ยม เพราะว่าเวลา 5โมงนิดๆ นี่มันสว่างมาก แล้วก็ขี่รถออกไป ผมตั้งสติแล้วนึกออกว่า ถ้าขับตามนุชจำรถผมได้แน่ ผมจดทะเบียน รถแจ็กไว้ และฟังโทรสัพตลอด และจากที่ได้ยินบ้านแจ็คอยู่แถวนี้ ผมยังนั่งรอฟังโทรสัพในรถอยู่ถึงแม้จะมีแค่เสียงลม

Ep.8

ผมก็ฟัง ซักพัก เดียว เสียงรถมอไซจอด แล้วเสียงพูดคุยก็เกิดขึ้น เป็นเสียงผู้ชายมีอายุ ทักแจ็กว่า เมียใหม่มึงหรอแจ๊ก แจ็กบอกกลับไปว่า พี่ที่ทำงาน มาเอาของเด๋วก็กลับ เสียงชายคนนั้นก็พูดลอยๆ มาว่า กูไปรับลูกมึงมาละ เล่นอยู่บ้านเพื่อนมันมั้ง แจ็กยืนคุยอยู่แป๊บนึง ผู้ชายคนนั้นพูดว่า เบาๆล่ะ แจ็กก็หัวเราะ แล้วได้ยินเสียงปิดประตู เห็นแน่เลย นุชพูดขึ้น ไม่เอาแบบนี้ละนะ แจ็กเลยบอก ไหนละจะคุยอะไร นุชเลยพูดขึ้นมาว่า อืม...ไม่มีหรอก งั้นกลับเถอะ ได้ยินแบบนี้ ผมดีใจขึ้นมาหน่อย แต่แจ๊คพูดขึ้นมาอีกคำทำเอาผมนั่งไม่ติด ....ไม่คุยก็มาโมกสิ...เห็นในลายนี่เก่งนักไม่ใช่หรอเจ้ นุชตอบกลับว่าบ้า แล้วแจ็กก็บอก แก้ผ้าหน่อยวันนั้นเห็นไม่ถนัด แล้วได้ยินเสียตีดังเพี๊ย แต่แทนที่จะเป็นเสียงแจ็ค กลับเป็นนุชร้อง โอ้ย...เจ็บนะแจ็ค อย่ากัด ปิดหน้าต่างก่อน แล้วได้ยินเสียงนุชวางกระเป๋า ครึกครัก แจ็กพูดว่า ปิดไฟก็พอ ไม่มีใครมาหรอก ผมจึงขับรถออกมาตามทางที่เห็นแจ็กขี่รถเข้าไป แล้วก็ต้องจอดบริเวนลานหินเกร็ด กว้างๆ ตอนนี้ได้ยินเสียงดูดปากกัน สลับกับเสียงครางของนุช เบาๆ นุช...แจ็คเรียกชื่อห้วนๆทั้งๆที่อ่อนกว่านุช หลายปี แต่นุชไม่ตอบ ได้ยินแต่แจ็กพูดฝ่ายเดียว เกาะโต็ะหน่อย นุชก็ตอบ อื้ม....สั้นๆ แล้วก็ได้ยินเสียงนุช ร้อง อึ๊ป....แบบกลั้นๆเสียง แล้วเสียงรถพยาบาลก็เข้ามาในโทรสัพตัดเสียงนุชพร้อมภาพรถพยาบาลวิ่งผ่านหน้าผมไป ผมเลยรู้ว่าห้องแจ็คต้องอยู่แถวนี้แน่ ผมตัดสินใจลงจากรถ เดินวนหาไปด้วย ฟังโทรสัพไปด้วย ในสายตอนนี้แจ็คถามนุชตลอด เหมือนแกล้งให้หลุดร้องออกมา เสียวมั้ยคะ เงี่ยนมั้ยคะ แล้วได้ยินเสียงนุชบอกแจ็กว่า ไม่ไหวแล้ว อี๊ๆๆๆๆๆ......ดังขึ้นเรื่อยๆ ตามจังหว่ะเสียงน้ำที่ดังแจ๊ะๆ แล้วเงียบไป ได้ยินเสียงหอบของนุช แล้วแจ๊กก็บอก มาโมกให้เค้ามั่ง เงียบเสียง ได้ยินแต่ เสียงซีดซาด ของแจ๊ค และเสียงเด็กๆแว่วๆ แล้วผมก็เจอเดาไม่ผิดคงเป็นตงนี้ บ้านของแจ๊ก เป็นบ้านชั้นเดียว ทาวเฮ้าส์หน้าบ้านชนกัน 2ฝั่ง ประมานฝั่งละ 7-8 หลัง พื้นที่ พอจอดรถได้ คันเดียว ไม่มีรั้วหลังบ้าน ผมเห็นมอเต้อไซแจ็คแล้วรู้ว่าบ้านไหน ผมเดินผ่านไปก่อนจนถึงร้านขายของ ทำเป็นมาซื้อบุหรี่ แต่แม่ค้าก็ถามผมว่า ไม่สบายรึเปล่าหน้าซีดๆผมไม่ได้คุยอะไรมากนักฟังแต่โทรสัพและสังเกตุหน้าบ้านมีหน้าต่างเปิดอยู่ ไกล้ๆมีเด็กน้อย เล่นกันเสียงดัง เลยจุดบุหรี่แล้วเดินไปเฉียดๆหน้าบ้าน มองเข้าไปไม่มีอะไร แต่มีห้องอยู่หลังบ้านห้องเดียว เลยเดินอ้อมมาหลังบ้าน หลังบ้านมี รางน้ำคลำ ต้นมะละกอ และแคร่ไม้ไผ่ นั่งเล่น ผมสังเกตประตูที่ปิดแต่หน้าต่างเปิดอยู่ จึงตัดสินใจเป็นไงเป็นกัน อยากเห็น อยากเสียว อยากโมโห ปนเปกันหมด ผมเดินเข้าไปไกล้ก็ต้องชงัก เพราะไฟถูกเปิดขึ้น คงเป็นเพราะแสงมันมืดลงในที่สุดผมก็มานั่งอยู่ใต้หน้าต่างนั้น แล้วก็ได้ยินเสียงชัดจนได้ เป็นเสียงหญิงสาวร้องถามว่า อะไรอะ แล้วก็ร้องอ๊าว.....ดังมาก เช่นเดียวกับในโทรสัพ ร้องโอ้ย พร้อมกับเสียงลมหายใจ สลับกับเสียงที่ดัง ตับๆๆๆๆ จนผมทนไม่ไหวลุกขึนแอบส่องผ่านผ้าม่านและมุงลวด ทำเอาใจสลาย นุชยืนโก้งโค้ง ยกขาข้างนึง ขึ้นเตียง มือวางค้ำที่เตียง รับการกระแทก ของแจ็ก ผมสะบัดไปมา แล้วผมสังเกตแจ๊ค แจ๊คใส่ถุงยางที่ห่อหุ้ม ปลอกที่มีเม็ดตะปุ่มตะป่ำ รัวนุชอยู่นุชครางดังขึ้นเหมือนหลุดโลก แล้วนุชก็กระตุกพร้อมกับแอ่นตัวขึ้นมือดึงหัวนมตัวเอง ก่อนจะร้องอุ้ยพร้อมกับ ประตูห้องที่เปิดออก ตรงหน้านุช และเห็นเด็กผู้ชาย วัย12 ยืนมองอึ้งๆ ตาค้าง ที่เห็นพ่อตัวเองกำลังรัวกระเด้า สาววัย 30 หน้าตาดี ร้องครางดังน้ำไหลนองข้างขา จนนึกว่าเกิดเรืองอะไร ในบ้านตัวเอง ก่อนพ่อตัวเองจะไล่ให้ปิดประตู แล้วดึงถุงยางออกมาชักใส่หลังนุช

Ep.9

หลังจากแจ็ก ชักใส่หลังนุช แล้วพุ่งแรงขึ้นไปโดนผมนุช แต่นุชไม่ทันได้สังเกตุ นุชค้างอยู่ท่านั้น เพราะกลัวน้ำจะหกรดที่นอน รอแจ็คมาเช็ด เมื่อจบเกมส์ กาม ดูทั้งคู่ต่างมีความสุขหัวเราะชอบใจกันใหญ่ แจ็กขำที่นุช โก้งโค้ง นิ่งไม่ขยับ ไปไหน เพราะน้ำแจ๊ค ค้างอยู่กลางหลัง ขณะที่เช็ดหลังนุช แล้วแจ๊กก็ถามนุชว่า ตกใจมะ นุชพูดขึ้นมาว่า ตกใจสิ นึกว่าเมียแจ๊ก ไม่ก็โดนหลอกมาละ ดันเป็นลูกชายแจ็ก น้องหน้าอึ้งเลย ตลกอะ ไม่ใจแตกไปละหรอ แจ็กตอบ ไม่หรอก พร้อมเขี่ยหว่างขานุช แล้วพูดว่าเด๋วให้นุช สอนขึ้นครู นุชหน้าหงิกใส่ แล้วบอกตลกละ ไปแต่งตัวเลย พอใจแล้วสิ สมหวังแล้วนิ แจ็กเลยบอกพูดเล่น แต่มะไร่จะมาค้างล่ะ นุชไม่ตอบ ทั้งคู่คุยกันสนุกสนาน แล้วแจ็กก็มาดึงเสื้อในนุช บอกไม่ต้องใส่นะ เด๋วขี่ไปส่งบ้านแต่แวะกินอะไรก่อน เค้าหิว ทั้งคู่ ยื้อแย่งกันอยู่ ส่วน ผมก็เดินน้ำตาซึม กลับไปที่รถ ขับรถกลับบ้าน แล้วที่แปลกใจ คือของผมมันแข็งแทบระเบิดแทนที่ มันจะเสียใจ แต่ดันมีความเสียวมากกว่า ผมขับรถไปเรื่อยๆ จนถึงบางแสน นั่งคิดไปว่าจะเลิกกับนุช หรือ ไปต่อดี จะคุยเรื่องนี้มั้ย นุชโทรมาหลายครั้ง แต่ผมยังไม่พร้อมรับสาย แล้วก็ตัดสินใจโทรกลับ แล้วบอกนุชว่าติดประชุมด่วน แล้วขับรถกลับบ้าน ผมถึงบ้านประมาน ตี 2 แล้วอาบน้ำกำลังจะนอน ก็นึกขึ้นได้ว่า นุชกับแจ๊ค คุยในลายกัน ผมจึงหยิบโทรสัพนุช มาเปิดอ่านดู ถึงได้รู้ว่า ก่อนหน้านี้ นุชเป็นคนทักแจ๊กไปก่อน ตั้งแต่สมัยที่นุชมาคุยกะผมว่า พวกนี่ลุ่มล่าม พูดจาลามก มาแซวอ้อม ผมอ่านไปเรื่อยๆจนรู้ว่า น้องที่ออกไปเพราะรับเรื่อง ที่พวกแมสทำไม่ได้ อ่านผ่านๆจนมาถึงของวันเสาที่ผ่านมา แจ็กเรื่มก่อน ว่า เมื่อคืนเมาเป่า นุชตอบเลยว่าเมาแต่จำได้นะ ไม่ขอพูดละกัน จะไม่ทำอีก รู้สึกไม่ดีมาก แล้วก็มีแต่คำพูดที่ด่าทอตัวเองจนแจ็ก พูดปลอบตลอด แล้วก็พูดตะล่อมว่า เรารู้กัน 2คน เรามาคบกันมั้ย นุชตอบว่าก็รู้สึกดีนะแต่เค้ามีแฟนแล้ว แจ็กบอกว่า ผมก็มีลูกแล้ว คิดถึงนุชนะ แจ๊ดหยอดคำหวานตลอด การคุยโต้ตอบกันไปมา เหมือนเป็นคู่ที่เพิ่งรักกันใหม่ๆ ผมเลื่อนหน้าจออ่านไปเรื่อยๆผ่านบทสนทนาวันเสาร์ มีทั้งคอร์ลาย และการพิมคุย จนวันอาทิต เหมือนนุช ยังไม่ตกลง ยังไม่โอเค แล้วบอกให้แจ็กพอเหอะ จนเหมือนแจ็กหมดหวัง เลยส่งรูปมา 3-4รูป เป็นรูปนุชที่กำลังโมก รูปนุชที่มีน้ำอสุจิแจ็กอยู่ที่หน้า และรูปที่โดนดูดนม แล้วพูดกับนุชว่า พี่ไม่มีทางเลือกให้ผมเองนะ จนนุชถามว่าจะเอาไง แล้วแจ็กก็บอกว่า ขอครั้งนึง นุชตอบว่ามะไร่ แจ๊กบอกวันจันตอนเย็นไง แล้วนุชก็บอกให้ 2 ครั้งเลย เผื่อติดใจ แต่ลบรูปด้วยนะ แล้วหัวเราะกัน บทสนทนาของวันจันทร์ ก็เป็นการนัดแนะ และจีบกัน จนมาถึงตอนท้ายๆ คือหลังจากมีอะไรกันแล้ว แจ๊กบอกว่าคิดถึง อยากเจอ นุชก็บอก หรา เพิ่งแยกกันมะกี้เอง แจ็ครุกต่อ ชอบตอนนุชครางจัง เสียวหรอ นุชบอกว่า ฟินก็ต้องครางดิ ดังไปหรอ แป็บเดียวเองนะ ไอ้ด้อยเอ้ย..แล้วหัวเราะเยาะ แจ็กก็ตอบมาเลย ก็นุช ครางเสียวนี่ คนอื่นยังเส็ดเลย นุชเลยถามว่าใครเส็ด แจ็กเลยบอกว่า แจ๊คนี่แหละ จนนุช ขยั้นขยอถาม แจ็คถึงบอกว่าเป็นลูกชาย กลับมาจากส่งนุช เห็นเกงในจีสตริงนุชมีคราบน้ำเลยดมดู เป็นคราบน้ำอสุจิ นุชตอบว่า..ว้าย จิงดิ ตัวแค่นี้ คิดเรื่องแบบนี้แล้วหรอ ไม่ไปละนะ ยกเลิกพักร้อนก่อน อายลูกแจ๊กอะ แล้วแจ็กก็ส่งรูปจีสติง ที่มีคราบน้ำให้ดู แล้วถามนุชว่า เงี่ยนเลยดิ นุชตอบกับว่า บ้า แจ็กถามต่อ ว่า อยากลองเปิดซิงเด็กมั่งมั้ย แล้วหัวเราะ นุชตอบกลับไปว่า จะดีหรอ แล้วหัวเราะกัน 2 คนคุยกันอีกยาว จับใจความว่า นุชจะพักร้อน วันศุกร์ แต่ยังไม่ได้บอกผม แล้วพรุ่งนี้ นุชจะใส่เสื้อ สีขาวเสื้อในบางไปทำงาน

Ep.10

ก่อนจะนอน ผมเก็บโทรสัพไว้ที่้เดิม แล้วคิดไปต่างๆนาๆ จนไม่ได้นอน จนเช้านุชตื่น แล้วผมก็ลุกไปอาบน้ำแต่ง ตัวก่อนนุช นุชทำตัวปรกติ เหมือนจะดีกว่าปรกติด้วยซ้ำ ผมไม่ลืมที่จะโทรไปลาป่วย เพราะคง ทำงานไม่ไหว แล้วบอกนุชว่าปวดหัว ประชุมกะลูกค้า เมื่อคืน แล้วบอกกับนุชว่า มีไปขายงาน ต่างจังหวัด 3 วันนะ วันนี้ เค้าลานะ ไม่ได้ไปส่ง นุชบอกว่าเด๋วขึ้นแท๊กซี่ไปเอง ไม่เป็นไร ตัวเองนอนพักเถอะ ผมไม่ลืมที่จะโทรไปลาหัวหน้า ว่าผมลาป่วย แล้วผมก็แกล้งนอนเล่นๆ แล้วดันหลับไปจริงๆ ตื่นมาอีกทีบ่าย กว่าๆ ยังมีเวลาไปที่ทำงานนุช ผมไปถึง ที่ร้าน ก็นั่งที่เดิมติดหน้าต่าง ริมคลอง แล้วก็รอเวลาเบรค ของพวกแมสเซ็นเจ้อ พอถึงเวลาเบรค พวกนั้นก็มาตามเวลาเป๊ะ แต่มาแค่ 2 คนแล้วก็นั่งคุยกันที่เดิม แต่เป็นการบ่นเรื่องงาน จนมาถึง พี่โอ๊ตเปิดประเด็น ถามแจ็กเลย ว่ายังไงๆ แต่แจ็กบอกว่า ไม่มีอะไรพี่ กินข้าวกันเฉยๆ แล้วไปส่งบ้าน พี่เค้าไม่เอาผมหรอกเค้าขอหยุดเรื่องนี้ แน่นอนแจ็กโกหก ไม่รู้เหตุผลอะไร แล้วพี่โอ้ตก็พูดขึ้นมาว่า มึงดูมันใส่เสื้อวันนี้ดิ อย่างเอ๊ก กูว่าอีนี่ไม่ธรรมดาละ กูเตอมันลงจากรถแท็กซี่มะเช้า เลยรับมาด้วย เบรกไม่ได้หยุด นมนี่แนบหลัยเลย พูดแล้วควยแข็ง แจ็กก็บอกเห็นแล้วพี่ ดูดีๆสิพี่ เห็นหัวนมด้วย เงี่ยนเลย .... พี่โอ้ตสวนขึ้นมาเลย ว่ามึงไม่เอาไปเย็ดซักที กูว่ามันชอบมึงว่ะ แต่แจ๊กบอกว่า ไม่กล้าหรอกพี่ เผื่อมันไม่ยอม เด๋วเป็นเรื่อง พี่ดูนี่เอาละกัน แต่ผมไม่ส่งนะ แล้วแจ็กก็ส่งโทรสัพให้พี่โอ้ตดู พี่โอ้ตรับโทรสัพแล้วอุทาน เห่ย...เย็ดเข้พร้อมกับเสียงครางในโทรสัพดังขึ้น เย็ดเข้ มีดึงหัวนมตัวเองด้วย เห่ย ลูกมึงมา ดูอีนุชสิ กระตุกตัวงอเลย มันว่ะ มีอีกมะ ส่งมาเลย แจ๊ดบอกไม่มีละพี่ ค่อยมาดูเครื่องผม เด่วหลุดล่ะตาย ไม่ได้ๆ แล้วพี่โอ้ตก็ขอไปดูอีกรอบ แล้วบอกว่า เห้ย มึงใส่ ปลอกมุกด้วยหรอ สุดจิง ดูหน้าลูกมึงดิ ดูหน้าอีนุชสิ อ้าปาก หวอเลย น่ากระเด้าปากมาก แข็งเลยกู กูเข้าห้องน้ำก่อนนะ แจ็คเลยบอกว่า ใส่พี่อยากให้มันสุด เอาโทรสัพมาเลย เด๋วหลุด ไม่ได้ๆ เอางี้ เด่วผมให้พี่ดู นมจิงๆเลย พี่โอ้ตเลยถาม มึงจะทำไง แจ๊กตอบว่า เด๋ว 4 โมง คนไม่มีเจอกันที่ห้องบัญชี พี่ทำเป็นอ่านหนังสือพิมไป เด๋วผมถลกเสื้อในมันเอง พี่แอบดูเองนะ เผื่อ อารมติด ผมให้ดูหนังสด แล้วก็พูดติดตลกกันไป แต่ผมก็อยากรู้อยากเห็นเหมือนกัน ขนาดผมลา ยังมีลูกค้าโทรมาตลอด ยากที่จะไม่รับ ผมเดินออกมาตามหลัง 2 คนนั้นไม่กี่ก้าว จนได้ยิน พี่โอ้ต พูด ขึ้นมาพอจับใจความได้ว่า ไอ้แจ็ก มึงไม่จัดให้ลูกมึงมั่ง มันคงเงี่ยนตาย เห็นขนาดนั้น แจ็กก็ตอบไปว่า ลูกผมมันว่าวใสเกงในเลยพี่ พี่โอ้ตเลยบอก จิงดิ จัดให้มันหน่อย สงสารมัน วัยกำลังอยากเสียว แจ๊กก็ตอบรับแบบ ผ่านๆ แต่ก็คงคิดบ้างแล้ว แล้วหลังจากนั้นผมก็ไม่ได้ยินที่ 2 คนนั้นคุยกัน แล้วไม่รู้จะหาหนทางไหน เข้าไปดูในห้องบัญชี นอกจากจะแอบฟังจากโทรสัพนุช ถ้านุชไม่กดวางซะก่อน ผมก็ลายไปหานุชตลอด ว่าตื่นแล้วนะ กำลังกินอะไร เพื่อไม่ให้ผิดสังเกตุ แต่นุชเอง ที่เงียบผิดไป อ่านลายผมบางทีก็ไม่ตอบ ผมขับรถกลับบ้าน จนไกล้ 4 โมง ผมโทรไป คุยเรื่อยเปื่อย แล้วผมเป็นคน บอกแค่นี้ก่อน ปวดอึ แต่ผมไม่วาง เหมือนเดิมนุชไม่วาง แต่ผมต้องรอสาย นานมากเลยใช้สมอทอร์ก รอสาย ก็ฟังไปเรื่อย จนได้ยิ้นเสียงอ้อม บอกว่า ไปเคลียของที่โกดัง แล้วซักพัก ก็ได้ยินเสียงแจ็ก ไกล้ๆ ว่าคืดถึงจัง นุชตอบไปว่า คิดถึงอะไรกันแน่ แจ๊กก็บอกนี่ไง คงจะล้วงไปจับนมนุช นุชก็เลยเล่าให้แจ๊กฟังว่าเมื่อเช้า นั่งแท็กซี่มาอายมากอะ แท็กซี่มันมองหัวนมเค้าแจ็ก แล้วมันคุยลามกตลอดทางเลย บอกว่า มันไปเที่ยวกะหรี่มา อย่างั้นอย่างงี้ เค้าก็กลัวมันจะทำอะไรเลย คุยไปตามน้ำมันว่า เค้าหน้าเหมือนกะหรี่ที่มันไปเอามา แล้วมาถามว่า ใส่กางเกงในแบบนี้ ไม่เข้าร่องหีหรอน้อง เค้าเลยบอกไปว่า ก็เข้าคะ ทีนี้มันถามใหญ่เลย เคยโมกมั้ย โอ้ยอยากจะลง

Ep.11

แจ็กเลยถามต่อว่า แล้วนุชไม่เสียวหรอ มันพูดอย่างนั้น นุชบอกไม่อะ กลัวมากกว่า แท็กซี่ชมเค้าตลอดเวลาเลย แต่แบบ เกินไปอะ จะคุยเรื่องอะไรที ก็ กวักมือ เรียกให้ฟังตลอด หลังๆ โดนตัวเต้าอีกแจ็ก แล้วเค้าพูดแรงอะแจ็ก พี่เค้าบอก เคยมีผู้โดยสาร แต่งตัวแบบนุชเนี่ย เค้าแยงหีมานักต่อนักแล้ว โอ้ยแต่ละอย่าง นุชหน้าชาไปเลยแจ็ก อึ้งมาก กลัวด้วย แล้วรถดันมาติดอีก เห้อ แจ็กแหละให้นุชแต่งตัวแบบนี้ดูดิ แล้วนุชดันนั่งหน้าอะ พี่เค้าเรียกให้นุชฟังเค้าแล้วโดนตัวนุชตลอด แจ็กเลยถาม โดนนมนุชมั่งมะ นุชตอบว่า ก็นั่นแหละ ถึงได้มาเล่าไง ตอนที่พี่เค้าเรียกให้ฟัง ตอนแรกๆ ก็แค่สะกิดบ่า หลังๆ พี่เค้ามองถนน แล้วตอนกวัก ให้ฟัง มือเค้า มาโดนนมนุชอะ แล้วแทนที่จะขอโทดดันมาบอกว่าเค้าหัวนมแข็งอีก ถามอีกว่าฟังแล้วเงี่ยนหรอ มาชวนเค้าไปโรงแรม แล้วมาจับนมเค้าเลยเว่ย แจ็คดูดิ แจ็คเลยถามว่า แล้วหัวนมแข็งจิดิ มีอารมหรอ นุชตอบไปว่า ก็พี่เค้าดึงหัวนมนี่ ไม่ได้แตะธรรมดานะแจ็ก แจ็กเลยบอกดึงแบบนี้หรอ นุชก็ด่าแจ็กว่า เห้ย...เด๋วมีคนมา ทะลึ่งละ เด๋วตบ แล้วเล่าต่อว่า เค้าปัดมือแล้วด่าพี่เค้าไป ว่าพี่อย่ามารุ่มร่ามกะหนูนะ หนูไม่ได้เป็นแบบที่พี่คิด แล้วขอลง พี่เค้ายังจะมาบอกอีกว่าเค้าเงี่ยนนี่ ก็ระบายออกมาเหอะ แจ็กเลยแย้งนุชให้นุชบอกมาตรงๆ ว่าแค่นี้หรอ แท็กซี่เค้าจับแล้วใช่มั้ย หี นุชอุทาน อุ้ย แล้วตอบว่า บ้าหรอ แจ็กอย่า เขี่ย แล้วแจ็กก็บอก ให้นุชบอกมา แท็กซี่จับใช่มั้ย นุชหลุด ครางออกมา โอ้ย....คะ พี่เค้าจับ แจ็กถามอีกว่า แบบนี้หรอ ขยี่เม็ดแตดแบบนี้หรอ นุชถึงกะร้อง อ๊าว...ว้าวเสียวจัง ที่รัก แจ็กก็ย้ำอีก พี่เค้าแยงด้วยมั้ย นุชไปโมกเค้ามั้ย นุชก็ตอบ คะแยงแบบนี้ อี๊ๆๆๆๆ แจ็กขยั้นขยอถามอีก โมกด้วยใช่มั้ย...นุชกำลังครางอยู่ แล้วก็กลายเป็นเสียงนุชที่อู้อี้ ปนเสียงหอบ และหายใจแรงๆ จนได้ยินเสียงแจ๊กพูดว่าในปากเลยนะ ผมถึงรู้ว่า นุชโมกอยู่อย่างที่คิดไว้ แล้วแจ็กก็ ร้องว่า ออกแล้วๆ ก่อนแจ็กจะคราง อ่า....อ่า สองสามครั้ง ก่อนจะพูดบอกให้นุช กลืนเลยๆ แล้วแจ็กก็หัวเราะพร้อมกันกับโดนนุชด่าแบบงอลๆว่า มาหื่นอะไรตอนนี้เนี่ย ไปเอาทิชชู่มาหน่อย ไม่กลืนนะแจ๊ก กลืนไม่ลง แจ้กก็บอก นิดนึงน่า นุชพูดสวนมาเลยว่า ที่ฉีดลงคอไปนั่นก็ไม่นิดละนะ แหวะ จะอวก ยังเล่าไม่จบเลยแจ๊กอะ แจ็กก็เข้าไป โอ๋ๆๆ เล่าต่อๆ ยังไงต่อ โดนจับหีแล้วไงต่อ นุชถึงบอกว่า โดนจับที่ไหน นุชขอลง ไกล้ ถึงออฟฟิตพอดี เลยมาต่อวินมอไซเนี่ย ชอบให้นุชโชว์หรอ ถามจิง แจ็กบอกเป่า ชอบให้นุชเสียว ก็นุชแต่งตัวแบบนี้ มันเสียวดีอะ นุชแย้งแจ็กว่า ชอบให้โชว์ก็บอก เด๋วจะใส่เกวในไว้ข้างนอกเลย แล้วทั้งคู่ก็หัวเราะกัน ตามด้วยเสียงนุช ที่บอกว่า รู้นะคิดอะไร ไอ้เด็กน้อย ไม่ให้ทำนะ นุชขอ อย่าพาเพื่อนมารุม แจ๊กก็พูดว่า อะไรนะให้พาเพื่อนมารุม ได้ๆๆ แล้วหัวเราะ นุชบอก ตลกละ จิงจังนะแจ็ก วันศุกร์นุชรู้เรื่องหมดนะ ที่ยอมเพราะแจ็กนะ แจ็กเลยถามยอมอะไร นุชตอบว่าก็ที่แจ็ก ให้พี่โอ๊ดลุ่มล่ามกะนุช นุชก็รู้ แต่เห็นแจ็ก มีความสุขอยู่ เลยไม่ได้ว่าอะไร แจ็กได้ใจ เลยถามนุชไปว่าพี่โอ๊ตทำอะไร นุชก็ตอบว่า หืมมมม ไม่รู้จิงดิ รัวขนาดนั้น แจ๊กก้หัวเราะ แล้วพูดว่า สรุปน้ำอะไรของตัวเอง นุชบอกไม่รุ้ เหมือนปวดฉี่ แต่ฟิน...เลยปล่อยออกมาอะ ไอ้บ้าถามไรเนี่ย แจ็กบอกว่า เยี่ยวแตกหรอ 555 นุชก้บอกบ้าไม่รู้เว่ย ไปเลยเด่วมีคนมา แล้วร้องอุ้ย อ้อมมาตั้งแต่มะไร่ แล้วผมได้ยินเสียงเหมือนนุชหยิบกะเป๋าเลยต้องกดวางไป กะว่าจะโทรไปอีกแต่นุชไกล้เลิกงานแล้ว รอเลิกงานเลยทีเดียวค่อยโทรไป

Ep.12

ผมโทรหานุช ว่าให้ไปรับที่ไหน แต่นุชก็บอก มีน้องไปส่ง เค้าผ่านหน้าบากซอยบ้าน พอดี นุชมาถึงประมานทุ่มกว่าๆ ผมอยู่หน้าบ้าน กำลังจะไปทิ้งขยะ สังเกตุเห็นที่แก้มนุชเหมือนมีคราบน้ำลาย กังติดอยู่ นุชเหมือนรู้อยู่แล้ว เดินผ่านผมไปแล้ว บอกว่าปวดฉี่แล้วเข้าไปห้องน้ำทันที ผมตะโกนไล่หลัง ว่า มีก๋วยจั๊บ นะ ใส่ใข่ ครบฟอง ปรกตินุชจะต้องตอบแบบติดตลก ว่าไม่มีก๋วยจั๊บใส่ฟุตลองหรอ แต่วันนี้นุช บอกแค่อืมๆ ซักพักโทรสัพก็เข้า แต่ได้ยินว่าคุยกะอ้อม แล้วก่อนนอนผมก็บอกนุชว่า พรุ่งนี้ เดินทางไปเหนือนนะ บอกแพลน ว่าที่ไหนอะไรยังไงแต่จิงๆ ผมอยู่ออฟฟิต แล้วคิดว่า จะไปเผ้าดู แถวบ้านแจ็ก เผื่อ นุชจะไปค้าง พอนุชหลับ ผมก็เช็คโทรสัพ แล้วลบ การโทรที่ผมไม่วางออก เพราะเวลามันโช ว่าคุยไปกี่นาที แล้วเข้าไปดูลาย ลายเก่าๆยังไม่ลบ แต่วันนี้ มีแค่การโทรลาย ช่วงเช้า กับการคุยกะแจ็กนิดหน่อย เมื่อหัวค่ำ แต่ก็ทำให้ผมรู้ว่า คราบนั้นไม่ใช่น้ำลาย เป็นคราบที่แจ็ก ท้าทายนุชว่าถ้าชอบกันจิง ก็แสดงให้เห็นหน่อย อย่ามาหลอกให้แจ็กรักฝ่ายเดียว นุชบอกแจ๊กว่า เห็นยังว่าเค้าก็รัก คนที่บ้านเกือบเห็น ดีนะปิดทัน นุชใช้คำว่าคนที่บ้าน ทั้งที่ผมเป็นแฟนนุชแล้วก็ถามแจ็กไปว่า ตั้งใจใช่มั้ย ให้อ้อมเห็น ที่นุชกินให้ เป็นเรื่องเลย แจ๊กเลยบอกนุชว่า อ้อมไม่ว่าไรหรอก แจ็กเคลียให้แล้ว นุชเลยถามแจ็กว่า อ้อมเข้ามาตอนไหน ทำไมไม่หยุดอะ เขิลวะ อายด้วย ไม่กล้าคุยกะอ้อมเลย แจ็กก็บอก เคลียให้แล้ว เด๋วให้อ้อมโทรไป ผมก็เลยรู้ว่าที่นุชคุยเมื่อ หัวค่ำคงเคลียกะอ้อม เรื่องที่อ้อมเห็น แล้วในลายก็ข้ามเวลา มาช่วง 3 ทุ่ม นุชทักแจ็กไปว่า พรุ่งนี้ ที่บ้านไม่อยู่ ไปไหนดีน้า แจ็กเหมือนเข้าทาง ถามใหญ่เลยว่า จะไปไหน อะไรยังไงแล้วตอนเช้าผมก็สังเกตุนุชแต่งตัวไปทำงาน เพราะนุชใส่กระโปรงผ่าสูง เสื้อคอกว้างเปิดใหล่ สีขาวเข้าชุด เป็นชุดเหมือนออกงานปกใหญ่ๆ ออกไปทำงาน ไม่ทันได้สังเกตุ ว่าข้างในใส่อะไร เพราะออกมาจากห้องน้ำนุชแต่งตัวเส็ดแล้ว ผมเลยทักไปว่า วันนี้สวยนะไปไหนเป่า นุชหน้าอึ้งๆ แล้วบอกว่า เจ้าหน้าที่กองทุนมาคุยงาน ที่ออฟฟิต ผมก็เออ ออ ไป แล้วผมขับรถไปทำงานส่งนุชเหมือนทุกวันแต่สังเกตุที่เสื้อนุชเหมือนไม่ใส่เสื้อใน มันเป็นทรง มันทิ้งตัวเหมือนหยดน้ำ แต่ด้วยเสื้อที่เป็นผ้าหนาและแข็ง ถ้าไม่สังเกตุจะไม่เห็น ผมเลยบอกนุชว่า ว๊าว โนบราหรอ นุชก็หัวเราะแล้วบอกว่า นิดนึง ใส่เสื้อในมันเห็นสาย แต่นุชแปะสติ๊กเก้อไว้หรอก เด่วจุกหลุด แล้วขำ นุชเป็น คนคุยสนุก ออกเรียบร้อย แต่งตัวดี ชอบแต่งตัวมาก และแอบฮาตลอด ใส่อะไรก็ดูดี ไปหมดบางทีแค่เสื้อยืดเกงยีน ก้อดูดีแล้ว แต่วันนี้ อย่างกะไปออกงานไฮโซ พอส่งนุชเส็ดก็ออกไปออฟฟิตผม ผมไม่ได้ติดต่อนุชทั้งวัน มาโทรอีกที จะเลิกงานละ เพราะผมยุ่งมาก จนเย็น ผมดิ่งจากออฟฟิตไป หาที่ทาง ที่บ้านแจ๊กก่อนเลย เห็นลูกชายแจ็ก และแจ๊ก เล่นกะลูกอยู่แถวนั้น ผมรอนานมากๆ ก็ยังไม่กลับก็ลายคุยกะนุชตลอด คงออกไปงานเลี้ยงจิงๆแหละ จน 3 ทุ่ม นุชโทรมาบอกว่ากำลังกลับบ้าน แต่ตอนที่คุยกันผมก็กำลังจะกลับที่พักแล้วก็มีรถแท๊กซี่มาจอด พร้อมกะนุชลงมาจากรถ ผมรีบหาที่หลบ แล้วบอกแค่นี้ก่อน เช็ดรถอยู่แต่ตอนนี้ผมอยู่ฝั่งหน้าบ้านของแจ็กแล้ว ห่างจากบ้านแจ็คแค่หลังเดียว แต่ครั้งนี้นุชวางโทรสัพไป และบ้านอื่นๆเข้าบ้านดูทีวีกันหมด แล้ว ก็เห็นนุชเดินไปเคาะประตูบ้านแจ็ค ดูร่าเริงมาก พอแจ็กเปิดประตูบ้าน เจอนุชก็ไม่พูดพร่ำ แจ็กเข้ามาจับหัวไหล่ แล้วพลิกตัวนุชเพื่อกอดจากด้านหลัง พร้อมกระตุกเสือนุชหลุดกองที่ใต้ราวนม หน้าประตูห้องแถว แสงไฟจากบ้านอื่น พอส่องให้เห็น สองเต้าที่เด้งขึ้นทันที่ แล้วแจ็คให้นุชแอ่นหน้าอก แล้วส่ายซ้ายขวาช้าๆเหมือนโช ระแวกข้างบ้าน แล้วขยำแต่พอเจอสติ๊กเก้อ เหมือนแจ๊คเสียอารมณ์ เลยดึงสติ๊กเก้อ อย่างแรง จนผมได้ยินเสียงนุช ร้อง โอ้ย แล้วแจ๊กก็พูดขึ้นว่า เงี่ยนหรอคนสวย

พระพาย

Ep.13

นุชตกใจเล็กน้อย กับคำพูดแจ๊ก แล้วบอกแจ๊กว่า เอาจิงหรอแจ๊ก ตงนี้อะเพิ่งจะ 3 ทุ่มเอง เค้ายังไม่นอนกันเลย ดึกกว่านี้ได้มั้ย แต่เหมือน มีข้อ ตกลงกันไว้ ว่ามาถึง แจ๊กจะถอดโชว์หน้าบ้าน แจ็กบอก ก็นุชท้าทายเองนะ ว่าหน้าบ้านเลยเป่า นุชตอบว่า ก็ไม่คิด...อุ๊ย แล้วข้างบ้านแจ๊คก็เปิดประตู นุชนั่งลงกับพื่นทันที แล้ววิ่งเข้าบ้านไป ผมได้ยินแจ็กปิดประตู แต่หน้าต่างยังคงเปิดอยู่ เลยเดินไปที่หน้าบ้านแจ๊ก ได้ยินแต่เสียง นุชกับแจ๊ก หัวเราะ สนุกสนานสลับกับเสียงร้องปรามของนุชว่า ลูกแจ๊กอยู่ในห้อง กันหลังบ้าน ผมรีบเดินไปหลังบานทันที แสงไฟเปิดอยู่ ออกมาจากหน้าต่างหลังบ้าน ผ่านมุ้งลวด ผมยืนดูอยู่ไกลๆ เพื่อไม่ให้ในบ้านมองออกมาเห็นผม นุชกับแจ็กกำลังกอดรัดฟัดเหวี่ยง เชิงหยอกล้อ กันแล้วนุชก็ถามแจ๊กว่า เอาไงจะไปส่ง กี่โมง แจ็กขอให้ค้าง แล้วจะขี่รถไปส่งตองเช้า นุช กำลังจัดเสื้อผ้า ดึงเสื้อขึ้นมาปิดนมเพราะแจ็กกำลังจะพาเข้าไปในห้อง แต่ลูกชายแจ๊กออกมาก่อน แจ็กเลยแนะนำลูกชายว่านี่ ป้านุช นุชตีแจ็กไปทีนึง แล้วบอกเรียก น้าก็ได้คะ น้องโม ชื่อของลูกแจ็ก น้องโมไหว้นุชแล้วเดินไปกินน้ำ ก่อนจะกลับเข้าห้อง เพราะเขิลนุช เท่าที่ผมดู โมค่อนข้างเป็นเด็กหัวโจก เพราะเล่นกะเพื่อน จะสั่งเพื่อนๆตลอด แล้วนุชก็บอกว่า อาบน้ำก่อน ร้อนและเหนียวตัว แล้วขอชุดนอนแจ็ก พอนุชอาบน้ำเส็ด แจ็กหยิบเสื้อบอล มาให้นุช นุชรับมาใส่แล้วบอก หือออ แจ๊ก เอากางเกงมาด้วย เสื้อมันบางไปนะ แต่แจ๊กบอกแบบนี้แหละ เซ็กซี่ดี แล้วยื่นจีสตริง ที่แจ็ก ยึดไว้ให้ตอนนั้นให้ใส่ นุชก็บอกอีกว่าเด๋วโมเห็นนะ แจ็กเลยพูดว่า โมมันนอนละ แล้วเข้าไปกอด นุชแขวนชุดทำงานที่ข้างผาบ้านตอนแขวนไม้แขวน นุชต้องแขย่ง ทำให้เสื้อ บอล ร่นขึ้นไปอวดแก้มก้น กับจีสตริงสีดำ และ สองกลีบที่คาบสายจีสตริงอยู่ นุชหันมามองแจ๊ก ก็เห็นของแจ็ก แข๊งเลยพูดกับกางเกงแจ๊กว่า รอแป๊บนึงนะแจ็กน้อย โมหลับ แล้วค่อยตื่นมานะ แล้วขำ พอนุชขำแจ็กก็ดึงดนุชมากอด แล้วพาเข้าห้อง แล้วแจ็กก็ออกไปอาบน้ำ ผมสังเกตุโมแอบมองนุช เกือบตลอดเวลาแต่ไม่คุยอะไรกัน ขณะเดียวกัน นุชก็คุยลายกะผมว่าจะนอนแล้ว วันนี้เหนื่อย แล้วแจ็กก็เรียกโมออกไปเหมือนให้ยิบแป้งให้หน่อย ก่อนออกไป โมหันมองนุช นิดนึง ก่อนออกจากห้อง แล้วแจ๊กคุยกับลูก โมวันนี้ พี่เค้ามาค้างนะ ไปนอนล่างเตียงถ้าได้ยินเสียงอะไรอย่าตื่นนะเมิง โมก็บอกพ่อว่าโห่... เออๆไม่ตื่น มาดูหรอก นุชก็น่าจะได้ยิน ที่ 2 คนนั้นคุยกัน แล้วโมกลับเข้ามาก่อน นุชก็แซวโม ว่านอนข้างบนเนี่ยแหละ กันพ่อไว้ แล้วขยับจัดที่จัดทาง ตอนนุชขยับ ผ้าห่มก็เปิดออก โมยืนจ้องอยู่ตงนั้นแล้วไปช่วยนุช จัด แล้วแจ๊กก็เข้ามา แล้วนุชเลยขอแจ๊กให้โมนอนบนเตียงด้วย แจ๊กปิดไฟ ตอนนี้เหลือแต่ไฟ ทีวี ผมเดินมานั่งตากยุงข้างหน้าต่างห้องเพื่อรอเวลา แล้วก็ได้ยินเสียง จูป กัน แล้ว นุชก็พูดเบาๆกับแจ๊ก ถามว่าโมหลับยัง จะให้ดูหนังสดหรอแจ๊ก เสียงนุชสั่นมาก แล้วแจ๊กก็บอก หลับแล้วแต่มันก็เคยเห็นแล้วนิ นุชตอบว่า คะ แล้วครางออกมา จนแจ๊กบอกว่า อยากตื่นเต้นอะ เสียวดี เอามือโมมาวางที่หัวนมหน่อยสิ นุชก็บอกว่าบ้าแจ๊ก เด๋วโมตื่น อึ๊ อ๊ะ แล้วแจ๊กก็ขออีก เอามาเขี่ยหัวนมไง นุชไม่ตอบอะไร แล้วได้ยินแจ็กขยับตัว เหมือนเปลี่ยนที่ ผมเลยลุกออกมาดูไกลๆเผื่อเห็นภาพ กลายเป็นแจ็กเปลี่ยนท่า เป็นด๊อกกี้ แล้วกระแทกเน้น ให้เตียง ขยับ ตอนนี้นุชหันหน้าไปทางทีวีปลายเท้าของโม แล้วแจ็กก็ ขืนตัวนุช ให้หันน้าเข้ามาทางโม ไม่กี่อึดใจ เหมือนแจ็กก้มไปกระซิบข้างหูนุช แล้วนุชก็ไปจับมือโมแบบกล้าๆกลัวๆ แล้วไม่ได้มาโดนตัวอะไรเพราะแจ๊กเส็ดซะก่อน ใช้เวลาทำกัน แค่ไม่กี่นาที นุชล้มตัวมานอนแล้วแจ็กไปเข้าห้องน้ำ แล้วกลับมานอน ผมนั่งรอต่อ เผื่อเกิดอะไรขึ้นอีกจนทั้งบ้านน่าจะหลับ เพราะแสียงเงียบไปแล้ว แต่โมไม่หลับ

Ep.14

ภาพที่ผมเห็นตอนนี้ คือ ผ้าห่มนุช กองอยู่ข้างๆตัว เนื่องจาก ทั้งอากาศ ที่ร้อน และ กิจกรรมที่เพิ่งทำมา ทำให้โมเด็กน้อยผู้อยากรู้อยากเห็น และยังไม่หลับ กำลังสำรวจ เรื่อนร่างผู้หญิง จิงๆ ที่ไม่ใช่รูปภาพหรือในหนังที่เคยดูมา โมค่อยๆ วางมือ ไปบนนมของนุช อย่างแผ่วเบา แล้วใช้ นิ้วชี้กับนิ้วโป้ง หยิบ หัวนมนุชที่ดันเสื้อ ออกมา 2-3 ทีได้ พอนุชรู้สึกตัว ก็แกล้งหลับ แล้วทำอีก จนนุชพลิกตัว นอนตะแคงไปทางแจ็ก แล้วผมเห็นแสงไฟจาก หัวเตียง เป็นแจ็ก ที่เปิดโคมไฟ พร้อมทักโมว่าทำอะไร แล้วเรียกโมไปคุยนอกห้อง ผมยืนลุกลี้ลุกลน พอได้ยินพ่อถามลูก ว่าเงี่ยนหรอ รอข้างนอก เด๋วกูเรียก แล้วแจ็กก็เดินเข้ามาในห้อง พร้อมกับนุช ที่นั่งรอแจ๊กบนเตียง แล้วบอกแจ๊กว่า ไปว่าโมทำไมแจ๊ก แจ๊กเลยบอกว่า ไม่ให้ว่า แสดง ว่า เสียวอะดิ นุชตอบว่า ก็นึกว่าแจ๊กทำนี่ เห็นเป็นโม เค้าทำตัวไม่ถูกเลยปลุกแจ๊กเนี่ย อืมนอนเถอะโมมันอยากรู้อยากเห็นแหละ นุชช่วยมันหน่อยสิ นุชเถียง จะบ้าหรอแจ๊ก แจ๊กก็เลยขอแค่ให้มันแอบดูได้มั้ย ดูสิว่ามันจะทำอะไร ตื่นเต้นดี แจ็กอยากเห็น นุชเริ่มอ่อนลง แล้วแจ็ก ให้นุช รอ ก่อน แทนที่จะไปเรียกโม แจ็ก จับนุชดูดปาก แล้วบอกนุชว่า ขอเขี่ยหีหน่อยนะ พอดีเงียนละ เหมือนแจ๊กรู้ว่านุชก็มีอารม พอพูดให้โชหีแฉะ เลยหรอ แล้วแจ็กก็เปิดซองถุงยางที่มีมุก มาสวมแล้วบอกนุชว่า งั้นแจ็กไปบอกให้โมเข้ามานะ นุชที่ยังกลัวๆ บอกแจ็กว่า เค้าอายอะ ไม่เคยทำต่อหน้าใคร ไม่ทันจบคำแจ็กก็จับนุชโก้โค้ง เสียบจากด้านหลัง นุชเรื่มคลางทันที จากท่าโก้งโค้ง แจ็กดันนุชไปที่ประตู แล้วให้นุชเปิดออก ตอนนี้ นุชว่าง่ายมาก แง้มประตู โดยที่โมก็นั่งที่โซฟา หน้าบ้าน เยื้องๆ ห้องนอนมองมาที่นุช ตัวนุชโดนกระทุ้งเบาๆ หัวโยกนิดๆ แล้วผมก็ต้องตกใจที่นุชไม่ร้องห้ามอะไรแจ็กเลย ที่แจ็กเปิดประตู ทั่งบาน ยืนเย็ดนุช ให้นุช ชโงก หัวมาเรียก โม เด็ก 12 ที่เป็นลูกชายตัวเอง น้องโม เข้ามานอนคะ เสียงนุชติดๆขัดๆ โผลมาครึ่งตัวโดยยังใส่เสื้อบอล แต่ท่อนล่าง โดนกระทุ้ง โดยแจ็กอยู่ นุชพูดโดยมี แจ็กกำกับอยู่ข้างหลัง แล้วกำลังส่งท่อนเข้าออก แล้วพอโมเดินเข้ามาแจ็กก็หยุด ถอนตัวออกจากนุช นุชย่อ ตัวตามการถอนออก จากช่องคลอดด้วย แล้วขึ้นไปนอนบนเตียง ห่มผ้า เพื่อปกปิด โมก็ขึ้นมานอน แต่หน้าตายิ้มแย้ม แล้ว แจ็กก็พูดว่า ไม่ร้อนหรอนุช ไปเปลี่ยนชุดปะ แจ็กให้นุชไปเปลี่ยน เป็นชุดนอนซีทรุ ทะลุทะลวง สีขาว แล้วมานอน นุชว่าง่ายมาก ไปเปลี่ยแล้วกลับมาที่ห้อง แล้วเห็นโม นอนหลับคาโทรสัพมือถืออยู่ แจ็กเลยพูด ว่า สวยจังเลย แล้วนุชก็เอามือ ปิดหัวนม ที่เหมือนไม่ใส่อะไรมาเลยแต่แจ๊กก็บอก มานั่งนี่สิพร้อมกับให้นุชนั่งตัก หันหน้าไปทางโม แล้วแจ๊กก็บอกนุชว่าโมไม่หลับมันแกล้งหลับ แจ๊กจับขานุชแยกออก นุชหันหน้าหนีแล้วถามแจ๊ก ว่าจะทำจิงหรอ แล้ว เอามือ ปิดปากแต่ก็ยอมแหกขา ตามแรง ที่แจ็กจับแยก แล้วแจ็กก็ถามว่าเสียวมั้ย นุชไม่ตอบอะไร แจ๊กเลยเขี่ยที่เม็ด วนๆ ที่ปลายยอด ก่อนที่นุชจะหายใจ แรงขึ้นๆ จนพูดกะแจ๊กว่า ไม่ไหวแล้ว เสียบๆ แต่แจ๊กก็ไม่ทำ ยังค่อยๆวนที่ปลายเม็ด ต่อ แล้วบอกกะนุชว่า อยากโดน ก็เปิดนมก่อนสิ ตอนนี้นุชเงี่ยนมาก ตัวส่ายไปมา ปลดสาย ชุดนอนออก เผยให้เห็น นม 2 เต้า แล้วหันไปบอกแจ๊กว่าเสียบเหอะ อีกครั้ง แจ็กก็บอกอีก เงียนหรอ อยากเห็นนุชโมก อะ แจ็กจะเสียบ นุชมองค้อน แล้วบอกแจ็กอะ เหมือนนุชจะอิดออด แจ็กเลย รัวเขี่ยจนได้ยินเสียงน้ำ นุชเงิยหน้าคราง ก่อนจะคลานไปแล้วเอามือ โมมาลูบที่นมนุช แจ๊กเสียบทันที เมือเห้นอาการของนุช ก่อนจะก้มตัวไปกระซิบ อะไร

Ep.15

พอแจ็กกระซิบนุชก็ส่ายหน้า แล้วชำเรืองมองที่โม แล้วแจ๊กก็ล้วงมือ ไปคลึงยอด เม็ดเสียวของนุช ในตอนนี้ นุชอยู่ท่าหมา กำลังโดนแจ๊กกระทุ้งไปด้วยคลึงเม็ดแตดไปด้วย นุชซูดปาก และอ้าปากหวอ หายใจลึกๆ เอานมบดไปกับฝ่ามือ ของโม แล้วมีหลุด ร้องอุ้ย..คราง ตอนแจ็กกระแทกแรงบ้าง ผมรู้เลยว่านุชน้ำเยอะมากจากที่อาการเป็นแบบนี้ แจ็กยีมือแรงมากจนนุชเสียวตัวงอ และน่าจะยอมทำในสิ่งที่แจ๊กขอ แจ็กกระแทกจนนุชเข้าไปไกล้โมเรื่อยๆ แล้วจับแขนนุชไปวางที่เป้ากางเกงโม แล้วกระซิบข้างหูนุชตลอดเหมือนสั่งการ จนนุชล้วงมือเข้าไปในกางเกงโม นุจจับซักพักก็ดึงกางเกงออก แท่งของโมดีดออกมาจากกางเกงทันที นุชอุทานอุ้ย เพราะมีน้ำใสๆ ดีดตามออกมาด้วย แล้วของโมมันอันเล็กๆแต่ตั้งโด่ โชว์หราต่อหน้านุช นุชหันมองเอื้อมมือ แล้วใช้ นิ้วค่อยๆรูดเปลือกที่ห่อหุ้มปลายออก ก่อนหันไปบอกแจ็กว่าอันเล็กจัง แจ็กตอบกลับมาด้วยเสียงแหบพร่าว่า เลียสิ อยากเห็น แล้วขยี้หีนุชใหญ่ จนนุชแลบลิ้น ลงไปเลีย ภาพนั้นทำให้ผม ปลดขอกางเกง เริ่มลงมือ กับตัวเอง ก่อนนุชจะเริ่มโมกของโม ตามความพอใจของแจ๊ก แจ๊กกระเด้านุชช้าๆ สลับกับกระทุ้งแรงๆ แล้วอยู่ๆก็หยุด ถอยหลังไปลงลิ้นด้านหลัง คงจะเมื่อยนิ้ว แล้วพูดว่า โมกให้หน่อยจะเส็ดละ นุชหยุดโมกโม แล้วหันมาจับของแจ๊กในท่านั่งยองๆ แล้วโมกแจ๊กต่อ แจ็กก็พูดอีกว่า ขึ้นเลยนุช ขึ้นโมหน่อย จะเส็ดๆ นุชไม่ทำตาม แต่แจ็กก็บอก งั้นเอานิ้วมาเสียบ หีหน่อยสิ นุชลังเลแต่ก็จับมือโม แล้วกางนิ้วมาวางบนฟูกก่อนนุชจะ นั่งบดสะโพกถูหน้าถูหลังกะมือของโม แล้วแจ๊กก็บอก ชักให้โมด้วยสิตอนนี้อารมนุชกระเจิงไปเรียบร้อยแล้ว คว้ามาชักตามคำสั่งแจ็ก ซักพักเดียวโมก็เอวสั่น เด้งเอวขึ้นแจ็กเห็นแบบนั้น เลยจับหัวนุชไปที่เป้าของโม แทบจะเป็นการผลักมากกว่า เพราะมันทำให้นุช ล้มและหน้าไปอยู่ที่เป้า แจ๊กบอกกินหน่อยๆ แล้ว นุชก็อ้าปากรอน้ำรัก จากโม แต่ไม่เข้าเท่าไหร่ เลอะไปที่มือนุชมากกว่า ส่วนแจ๊ก จับนุชโก้งโค้งท่าหมาแล้วเร่งซอย เร็วและแรงมาก จนนุชกระตุก เส็ดไป แล้วแจ็กก็ดึงเอวนุชให้ยืนขึ้น เพื่อให้เกาะหน้าต่างห้อง ตงนี้ ทำให้ผมเห็นทุกสัดส่วนนุช ที่ผมไม่เคยเห็น แล้วก็พานุชออกไปนอกห้อง ผมรีบเดินไปหน้าบ้านแจ๊กทันที แต่ต้องชำเรื่องมองก่อน กลัวแจ๊กเปิดประตู มาเจอเหมอนกันแล้วต้องไปแอบที่ร้านขายของชำ ที่ปิดไปแล้ว ดูทุลักทุเลมาก รอซักพักนุชน่าจะไปล้างหน้าล้างปากมา แล้วแจ็กก็เปิดประตูจิงๆ ทั้งคู่มาอยู่หน้าบ้าน แล้วก็เริ่ม กระเด้ากันอย่างรุนแรง นุชกัดมือตัวเอง เพราะกลัวจะร้องเสียงดัง นุชโดน กระทุ้งแรงมากตัวแทบทรุด ทั้งยกขา ทั้งแอ่นอก จนสุดท้าย แจ็กถอนออก ดึงถุงยาง แล้วกดตัวนุชให้นั่งยองๆ แล้ว มาแตกใส่หน้า แล้วนุชก็รีบวิ่งเข้าบ้านไป ผมยังไม่เส็ด แต่ก็ไม่ได้ไปดูที่หลังบ้านต่อ เพราะ ได้ยิดเสียง อาบน้ำ กันละ แต่ไม่มีเสียงหยอกล้อกัน กลับเป็นนุช ที่ บอกแจ๊กนอนเถอะ เด๋วไปส่งบ้านนุชตอนเช้าอีก เหมือนนุชรู้สึกไม่ดี กับการกระทำนี้เท่าไร่นัก แล้วผมจึงกลับไป ที่พัก ไปจัดการตัวเองต่อ หลังจากผมเส็ด ความเงี่ยนหายไป เหลือ แค่ความรู้สึกผิดชอบชั่วดี ผมนอนคิดซักพัก ก็หลับเพราะความเพลีย กับความสบายตัวที่ได้ปลดปล่อย และอาบน้ำ เลยหลับไป

Ep.16

ตอนนี้ เป็นจุดพลิกผัน ของผมกับนุชครับ ผมรอนุช ที่บ้าน ตัวเอง ที่ดูเหมือนไม่ใช่บ้านตัวเอง เพราะต้องแอบๆ ซ่อนๆ จนนุชมาถึง แต่กลายเป็นนุชนั่งแท็กซี่มาและวีดีโอคอลคุยกะใครอยู่ นุชตกใจเมื่อเจอผม นุชนิ่งไป 2-3 วิก่อนจะถามผมว่า มาตอนไหน ผมบอกไปว่าเพิ่งถึงมะกี้เอง นุชเลยบอกกับผมว่า มะกี้รีบไปทำงาน เลยลืมของกลับมาเอาเนี่ย ไม่บอกว่าจะมา ได้ให้หยิบของให้ ก่อนจะเดินขึ้นชั้น 2 แล้วตะโกนลงมาว่า ให้ผมพักเถอะ เพิ่งถึง แต่ผมสังเกตุอย่างนึงคือ นุชไม่ได้ใส่เสื้อใน เพราะเสื้อของนุชมันบางจนเห็นหัวนมและฐานอย่างชัดเจน และโทรสัพนุช กดปิดหน้าจอเรียบร้อย แล้วก็ถามอีกว่า ไหนบอกไปหลายวัน ผมเลยบอกไปว่า นายให้กลับมาประชุม เด๋วต้องเข้าออฟฟิต แล้วนุชก็ลงมา ทำทีหยิบของเส็ด แล้วบอกผมว่าชุดมะกี้มันคัน อาบน้ำใหม่ก่อน แล้วเข้ามากอดผม บอกว่าคิดถึงจัง คืนนี้ ไปเที่ยวกัน ผมก็เลยบอกว่า ได้สิ ไปไหน นุชก็บอกว่าอยากแด้น ตังเองไปนะ ได้ชวนเพื่อน ผมก็ตกลง พอนุชเข้าห้องน้ำ ผมก็ ว่าผมเป็นแฟนตัวจิงเอาโทรสัพนุช มาล๊อกอินกับโน้ตบุค แล้วเก็บไว้ที่เดิม ผมมานั่งเปิดอ่านดู เห็นที่คุยใน ลาย ก็รู้ว่า ที่นั่งแท็กซี่มา เพราะ แจ็กให้นั่ง แล้ววีดีโอคอล ตลอดแล้วแจ็กงอล ที่ผมอยู่บ้าน คิดว่านุชโกหก บอกคืนนี้ ให้พาแจ๊กไปเที่ยว นุชก็ตอบในลายว่า ผมอยู่ แจ็กก็บอกว่าพาไปด้วยสิ ดีออกมีคนจ่าย แล้วทิ้งท้าย ว่า ใส่จีสติงมานะ จะล้วงในร้านไถ่โทดที่โกหก นุชก็ตอบไปว่าไม่ได้โกหก ไม่รู้ว่าผมจะมา และขอโทด แจ๊กไป...แต่แจ๊กก็บอก ไม่ใส่มาโกด นุชเหมือนจะอ่อนๆให้แจ็ก แต่นุชตอบไปว่าบ้า...แค่นั้น แต่ในลายกลุ่ม ที่มีทีมงานเที่ยวตอนนี้คุยกันอยู่ แจ๊กไปเปิดหัวเลยว่า วันนี้มีคนเลี้ยงเหล้า...แล้ว อีก 3-4 คนก็เข้ามา ตอบ มาถามกัน แล้วนุชก็ออกจากห้องน้ำ เข้าห้องแต่งตัว ไปทำงาน นุชออกมาด้วยชุดกระโปรงสั้นสีโอรส เสื้อขาวแขนยาว เรียบร้อยกว่าตอนเข้ามา แต่เสื้อบางมาก นุชเลยหยิบสูตรไปอีกตัว ผมก็เลยบอก เด๋วบ่ายๆ ไปประชุม นุชเลยบอกว่า งั้นเด๋วไปเองให้ผมไปส่งนุชนั่งรถแท๊กซี่พอ...พอไปส่งเส็ด ผมก็มานั่งดูลายต่อ นุชทักแจ็กก่อน ว่าออกมาละ มาแท๊กซี่ แจ้กเลยถามว่า อยากโชอีกหรอ นุชตอบว่าบ้า ไม่เอา คนนี้น่ากลัว แจ๊กเลยถามว่า ใส่มาเป่าจีสตริง นุชตอบว่า อื้อ. แจ๊กส่งสิ๊กเก้อว้าว....ให้นุช แล้วบอกไหนดูชุดหน่อย นุชก็ถ่ายรูปส่งไป แจ๊กก็ชมนุชว่า สวยจัง พับเสื้อในลงหน่อย อยากเห็น แล้วนุชก็ วีดีโอคอล กะแจ็ก นาน เป็น 20 นาทีได้ จนวาง แล้วนุชก็พิมบอกแจ๊กว่า พอใจละสิ เล่น พูดเสียยงดังพี่เค้าหันมาเลย แจ๊ก ก้อตอบ ว่า กำลังแหวกจีพอดี 555 พี่เค้าเหนมะ นุชก็บอก เห็นสิ แจ๊กให้นุชนั่งตรงกลางเลยนะหลังจากนั้น พี่เค้าปรับกระจกดูเลยอะ...แจ็กเลยถามนุช แล้วไม่หยุดแล้วบอกแจ๊กอะ ก็เห้นแจ๊กช่วยตัวเองอยู่ อีกอย่างพูดไปแล้วว่าพี่เค้าปรับกระจก เห็นไม่บอกไรและ ไม่อยากขัดจังหว่ะ รัวใหญ่เลย นุชเห็นแจ๊กชอบแบบนี้นิ สุดท้ายคำทิ้งท้ายที่ผมตัดใจจากนุชได้คือ นุชรักแจ๊กมากนะ คำนี้ได้เปลี่ยนผม เป็นอีกคนครับ

Ep.17

ผมยังนั่งอานไลน์ต่อ นุชถามแจ๊กว่า คืนนี้จะไปไง นุชต้องไปกะผม อย่างอลนะ ไปที่ร้าน อย่าลุ่มล่าม เพราะผมอยู่ แต่แจ๊กก็บอกว่า ไม่หรอก แค่จับๆก็พอ แจ๊กก็กลับมาคุยเรื่องบนรถอีกเรื่องแท็กซี่ ที่นุชนั่ง บอกนุชว่ารู้งี้ ให้ใส่เสื้อในซีทรู ตัวนั้นดีกว่า นุชเลยบอกว่า พอเลยๆ ตัวที่แจ๊กซื้ออะ ไม่มีทาง มันปิดอะไรที่ไหน เสื้อในอะไร ตรงหัวนมมีรู แล้วอีกอย่าง แค่นี้พี่เค้ายังเห็นไม่พออีกหรอ ให้พับเสี้อใน ลงไปเนี่ย เสื้อนุชมันบางนะ แล้วแจ็กก็พูดออกมาเลยว่า นุชก็ชอบนี่ หรือไม่จิง นุชตอบไปว่า บ้า ไม่นะก็แค่แปลกๆ แจ็คเลยถามว่า เป็นไงๆ อยากรู้ความรู้สึก นุชเลยบอก ก็กลัวๆกล้าๆอะ แต่เห็นแจคชอบ แจ๊กตอบว่า เดี๋ยวนะ กลัวหรอ ไม่กลัวหรอกมั้ง แอ่นขนาดนั้น นุชก็เลยด่าแจค บ้า ใครบอกให้ทำล่ะ เด๋วเถอะ แจ๊กหัวเราะ แล้วนุชก็เงียบไป ซักพัก แล้วอยู่ๆก็บอกว่า แจ๊ก พี่เค้าชวนคุยใหญ่เลย ชักกลัวอะ แจ๊กเลยถามว่าคุยยังไงๆนุชตอบว่า ทั่วไปลามมา เรื่องบนเตียง พี่เค้า ชักไม่กล้าลงออฟฟิตละ ไปลงบ้านแจ๊กนะ แจ๊กตอบว่า ได้ เด๋วจัดชุดทำงานให้รอที่บ้านนะ นุช ตอบตกลง แล้วก็เงียบไป ผมตัดใจจากนุชได้ไม่ยากเพราะผมก็มีคนที่ รอผมอยู่ ทำให้ไม่ฟูมฟาย ผมคิดทุกครั้ง ว่าผู้ชาย มีน้อย เราหาได้ดีกว่านี้ หลังจากนี้ ก็แค่สนุก แล้วผมก็นอนเล่น จนบ่ายๆ นุชโทรมา ผมก็รับปรกติ นุชถามว่า ตื่นยัง โทรมาปลุกกลัวไม่ตื่น ผมบอกไปว่าตื่นแล้วยังไม่อาบน้ำเลย เด๋วไปประชุมก่อนนะ แล้วผมก็รีบเปิดลายในโน้ตบุต เห็นนุชคุยกะแจ็ก ว่าไปทำงานนะอย่าไปเล่นไพ่กะพวกนั้น ไม่ต้องห่วงเดี๋ยวดูโมให้ ผมเลยรู้เลยว่า นุชอยู่บ้านแจ๊ก ไม่ได้ไปทำงาน ผมบึ่งรถไปบ้านแจ็ก ทันทีเพราะผมได้ยินเสียงเด็ก ลอดโทรสัพว่า หยดแล้วพี่นุช ก่อนจะวางไป พอมาถึงก็เป็นดังคาด รองเท้านุชอยู่หน้าบ้าน แจ๊ก ประตูบ้านเปิดอยู่ แล้วมีรองเท้าเด็กๆ อยู่ อีก 3 คู่ หน้าบ้านเงียบมาก ในบ้านก็เงียบ ผมไม่กล้าบุกรุก เดินเข้าไปในบ้าน เลย อ้อมมาทางห้องนอน ด้านหลังบ้าน เห็น เด็ก 3 คนกำลัง จ้องมองโมที่ลูบนมนุชที่นอนหลับ ผมเห็นแบบนั้น เลยเดินทำเป็นไม่สนใจ แน่นอน เด็กๆ เห็นผมแล้ว ผมก็เดินมาร้าน ขายของชำ ซื้อโคกมากิน หน้าร้าน แล้วเพื้อนโมก็ออกมาซื้อน้ำ2 คน ผมก็เลยเดินไปคุย แต่เด็กพวกนี้มันไม่กลัวผมเลย ผมเลยชวนคุย เรื่องมอไซเพราะเห็นแต่งกัน ดูท่าทางจะชอบ แล้ววนมาเรื่อง ที่ผมเห็นพวกนั้น มันบอกผมว่า โห่พี่ ผมอยู่ในบ้านโม แม่เลี้ยงมัน โคดน่าเย็ด มะกี้มันลูบนมโชพวกผมด้วย ผมก็บอก เอ้าแล้วแม่เลี้ยงไม่ว่าหรอ เด็กๆก็บอก แม่เลี้ยงมันหลับ แล้วอีกคนก็พูดว่า หีอย่างเนียน ไอ้โมเปิดกระโปรงให้พวกผมดู ผมเลยถามแล้วไปดูของเค้าได้ไง มันเลยบอกผมว่าไอ้โมมาโม้ให้ฟัง ว่าพ่อมัน เอาแม่เลี้ยงมันอยู่ แล้วแม่เลี้ยงมาดูดควยมัน พวกผมไม่เชื่อ เลยให้มัน จับนมให้ดู เลยถามเด็กพวกนั้นว่าจิงดิ พวกนั้นก็ตอบจิงพี่ มันว่า พ่อมันจะให้มันเย็ดขึ้นครู แต่แม่เลี้ยงมันไม่ยอม มะคืนนี้เอง มะกี้ ตอนไอ้โมเอานิ้วไปแหวกเกงใน หูพี่ หีเนียนมาก ไอ้โมเอานิ้วแยงเข้าไปแล้วน้ำเยิ้มเลยพี่ แล้ว แม่เลี้ยงมันทำท่าจะตื่นอีกคนนึงพูด พวกผม้ลยออกมาเนี่ย ผมทำท่าไม่เชื่อ แล้วไปจ่ายค่าน้ำให้พวกนั้น แล้วผมบอกว่าโม้เป่า มันบอกจิงๆพี่ ถ้าหลับอยู่จะพาพี่เข้าไปดูเลยเนี่ย แล้วผมก็ทำเป็นเชื่อแล้วขอตัวกลับ แต่จิงๆไปนั่งรอที่รถ อย่างน้อยก็ได้พวกมา 2 คน

Ep.18

หลังจากที่รอในรถ ซักพัก ผมก็ลงไปดูเด็กๆ แต่ไม่มีใครอยู่แถวนั้น ผมก็เลยกลับไปที่บ้าน เพื่อรอเวลา และอ่านลาย มีข้อความทั้งในกลุ่ม ที่ทำงาน ทั้งคุยกะแจ๊ก ขึ้นมาเป็น ร้อย ผมเลือกนั่งอ่านข้อความในกลุ่มก่อน อ่านไปเรื่อยๆ ก็ไม่มีอะไร จนมาถึงเรื่องเที่ยว ที่พวกผู้ชาย บอกว่า ใครไม่กินเหล้าต้องจ่าย นุชก็บอกในกลุ่มว่า จะให้ แฟนกินแทน คือผมกินแทน เหมือนตั้งใจจะมอม แล้วก็ มีข้อความของแจ๊ก ขึ้นมาแบบเคืองๆนุชว่า ไม่ไปได้มั้ย ทุกคนเลยถามว่าทำไม แจ๊กก็บอกว่า ติดธุระ แล้ว ในห้องก็ ง้องอนให้ไปรวมถึงนุชด้วย ที่พิมในห้องว่า แจ๊กไม่ไปก็ไม่สนุกสิ คนอื่นก็เลยแซว นุชว่า ทำไรสนุกหรือจ๊ะ นุชก็ตอบไปว่า บ้า เด๋วงานกร่อย แล้วผมจึงไปอ่านข้อความที่คุยกะแจ๊ก เริ่มจากนุชถามว่างอลไร ตกลงกันแล้ว ว่าแฟนนุชไป อย่างอลสิ แจ๊กก็ตอบว่าเปล่า ง้อกันจน แจ๊กบอกว่า ถ้าอยากให้หายต้องไปด้วยกัน ต่อจากผับ นุชถามว่าไปไหน แฟนนุชไป จะไปกะแจ๊กได้ไง แจ๊กบอกว่า ก็ไปด้วยกันหมด แหละ นุชก็เลยตกลง แต่แจ๊กอยากตื่นเต้น ขอไรได้มั้ย นุชตอบเลยว่าไม่ได้...แล้วหัวเราะ แจ๊กก็ว่าโอเคร ค่อยคุยละกัน นุชก็ง้ออีก แล้วถามแจ๊กว่าขอไร แจ็กบอกว่า ทำโทด ต้องโดน หยิก นุชบอก ได้เลย แค่หยิก สบาย 555.... แจ๊กบอกว่า หยิกหัวนมนะ ... นุชพิมว่าอูย แล้วเค้าจะไม่เสียวหรอ แจ็กก็บอก ให้น้ำไหลเลย แล้วพิมบอกว่าให้นุชไปเปลี่ยนชุด แล้ว โทรคอลกัน ผมไม่เห็น หลังจากนี้ นุชบอกง่วง นอนก่อนนะ คงเป็นเวลาเดียวกะที่ โม กับเพื่อนๆ ได้เห็นของดีกันแหละ เวลาในลาย ประมาน 5 โมงกว่า คงเป็นเวลาที่นุชตื่น นุชลายหาแจ็ก ว่ามีอะไรจะคุยด้วย เรื่อง เด็กๆ แล้วเล่าให้แจ็กฟังว่า นุชตื่นมา แล้วเห็นเด็กๆ กำลัง แอบดูนุช แจ๊กเลยถาม ดูหีหรอ นุชตอบไปว่า อืม แจ็กก็ถามอีกว่า มันจับมั้ย พวกนั้น นุชบอกว่าเปล่า ซึ่ง ถ้าเป็นเรื่องจริง เด็กๆก็โกหกผม ว่านุชโดนล้วง แล้วนุชก็บอกแจ็กว่า คงอยากรู้อยากเห็นมั้ง แจ๊กก็บอกว่า ทีหลัง จะเรียกมาดูตอนกระทุ้งเลย นุชก็ตอบกลับว่า จะบ้าหรอ พอๆ มารับไปส่งป้ายรถเลย แจ็กก็บอกว่า เด๋วนุชใส่ ชุดในตู้นะวันนี้ที่ไปเที่ยวกัน ตัวที่แจ๊กสั่งมาอะ ลองใส่หน่อย นุชตอบตกลง ซักพักนุชก็มาบอกแจ๊กว่า ก็สวยดี แต่บางจัง ดีนะมีเสื้อในแบบกาวที่บ้าน แล้วแจ๊กก็บอก ใครให้ใส่เสื้อในไป นุชบอกจะบ้าหรอ ใส่แบบนี้ได้ไง อายคนให้ใส่ไปแบบนี้จิงหรอ แจ๊กก็ให้นุช ถ่ายรูปมาให้ดู แล้วขำใหญ่ แต่ลงท้ายด้วยจริง ซึ่งผมได้เห็นรูปนั้นด้วย เป็นชุด รัดรุปสีเนี้อ บางๆ เปิดหลัง เปิดไหล่ มีกระดุมที่คอ เหมือนใส่ปลอกคอสีดำ แต่ส่วนที่เน้นคือ หัวนม ที่ยังไม่ทันแข็ง ก็เห็นแล้ว ว่ามันนูนออกมา แจ๊กบอกว่าแบบนี้แหละ สวย นุชตัดบดว่า มารับได้ละ จะไปอาบน้ำแต่งตัว แล้วนุชก็กลับมา ที่บ้าน ผมก็เก็บแม็คบุค ไว้ในตู้ทันที แล้วไปนอนเล่นที่โซฟา นุชเปิดประตูแล้วจะเข้ามากอด ผมเลยไล่ไปอาบน้ำ แล้วถามว่าไปกี่โมง นุชบอกซัก 3 ทุ่ม ก็ประมาณอีก 2 ชม. ผมก็รอเวลาอาบน้ำแต่งตัวเพื่อ เที่ยวกับเพื่อนๆของนุช

พระพาย

Ep.19

ผมนั่งรอนุชทำโน่นนี่และสุดท้ายนุชเข้าไปอาบน้ำ แล้วนึกออกว่า นุชถือถุงกระดาษ มาด้วย เลยไปค้นดู ก็เจอชุดที่ว่าแจ็กจะให้ใส่ในคืนนี้ แต่มีกล่องสีขาว2กล่อง มาในถุงด้วย ผมลองเปิดดู มันเป็นเจล ของดูเร็กเพล ผมเลยเก็บไว้ที่เดิม แล้วนุชก็ปิดน้ำ ผมได้ยินเลยกลับไปเปลี่ยนผ้าเช็ดตัว ทั้งที่ใจอยากค้นอีกกล่อง แต่ก็เก็บแล้ว เข้าไปอาบน้ำต่อจากนุช เข้ามาในห้องน้ำ ที่ราวแขวนผ้าเช็ดตัว เห็นกางเกงในที่ม้วนเป็นเลข 8 แบบลืมเก็บอยู่ ผมเลยหยิบมาดู ก็ เห็นว่าเป็นดวงที่กางเกงใน ผมไม่สนใจเท่าไร่ จนออกมาจากห้องน้ำ นุชก็แต่งตัวเส็ดเรียบร้อย เป็นชุดนั้นแต่มีเสื้อสูตรสีขาวชายยาว คลุมอีกที โดยใส่กางเกงเร็กกิ้งสีขาว ไว้ แต่เร็กกิ้งก็บางมาก พอนุชก้ม ก็ พอที่จะเห็นว่า กางเกงในที่ใส่ เป็นยังไง มันเป็นแบบผูก และเสื้อในก็คงแบบผูก สีดำ ลายลูกไม้บางๆ เข้าชุด ที่ผมได้เห็นก่อนหน้านี้แน่นอน เพราะตอนนี้ ผมไม่เห็นเสื้อในนุช แต่พอเดาได้ เพราะผมเคยเห็นนุชใส่ สมัยสังชุดนอนไม่ได้นอน แต่เสื้อสูตร ปิดได้เยอะมาก จนเหมือน ชุดทำงานออฟฟิต หรูๆ ผมทัก นุชว่า ชุดสวยขนาดนี้เลย นุชหันมาตอบ แบบ นึกคำตองแล้วบอกว่า แน่นอน ก็ต้อง ให้สมกับที่พาสามีไปโชวตัวนี่... ผมก็ เออออไป ผมก็แต่งตัว แล้วออกไปร้านกัน ซึ่งตอนนี้ สามทุ่มกว่าละ กว่าจะขับรถไปถึง แต่ตอนขึ้นรถ เห็นชัดว่า นุชเดินแปลกๆ เลยสังเกด ตอนกำลังจะนั่งเบาะถึงได้ เอะใจ นุชน่าจะ ใส่อะไรมาในกางเกงด้วย ดูจาก เป้าก็ไม่ค่อยเห็น เพราะรถมืด ถ้าเป็นอย่างที่ผมคิด คงเรื่องไถ่โทษ ของแจ๊ก เพราะรถ ตกหลุมที นุชจะมีอาการ นิดๆ แล้วก็ถึงร้าน ผมก็จอดรถ แล้วบอกให้นุชลงไปก่อนผมจะสูบบุหรี่เดี๋ยวตามไป นุชก็ลงไปยืนข้างรถแล้วกดโทรสัพ น่าจะคุยลาย แล้วหันมาบอกผมว่า ตามมานะ โต๊ะ ริมสุดติดมุมกระจก ผมพยักหน้า แล้วจุดบุหรี่ดูด แล้วดูนุชเดินไปเห็นแจ๊ก ออกมารับ แต่ไม่ทำอะไร แม้กระทั้งจับมือ แล้วเปิดประตูร้านเข้าไป ผมดูดบุหรี่จนหมด ก็เดินเข้าร้าน โทรหาแล้ว ไปนั่งข้างนุช แนะนำตัวเรียบร้อย ที่โต๊ะ มี ผู้หญิง 2 คน คือนุชกับอ้อม ผู้ชาย 4 คน แจ็ค พี่เล็ก พีโอ๊ต รวมผมด้วย โดยผมอยู่ข้างนุช ติดผมเป็นพี่โอ๊ต และอ้อม ด้านนุชก็ติดแจ๊ก และถัดไปเป็นพี่เล็กและเค้าก็นั่งคุยกัน ไปเรื่อย จนพี่โอ๊ตกลับ ประมาน 5 ทุ่ม ผมก็อึดอัด เพราะไม่รู้จักใคร เลยลุกไป สูบบุหรี่ และเล่นโทรสับ นานพอดู พอกลับเข้ามา วงดนตรีสด ขึ้นพอดี ผมก็สังเกด ทันทีว่าที่โต๊ะเป็นไงบ้าง นุชยังใส่เสื้อสูตรแต่ลุกขึ้นเต้น ผมยืนดูอยู่อีกซักพัก เห็นแจ็กกำลัง เอามือเกะกระดุมสูตรและเปิดออก พร้อมกับ ดึงสายเสื้อในจากด้านหลัง นุชก็เต้นไปคุยไป จนแจ็ก ดึงเสื้อในลงจากด้านหลัง ผมก็ทำเป็นเดินเข้าไป นุชเห็นผมก็เอาสูตรรวบ เข้า แต่เนื่องจากผมอยู่ไกล้ด้านบนคอเสื้อ ยัง เห็นชัดมาก มองลอดไป เห็นหัวนมชัดเจน ผมใจเต้นและอยากรุ้ว่าแจ๊กจะทำยังไง ผมก็หยิบแก้วมาดื่ม แต่รู้สึกว่าเข้มมาก เลยแอบเททิ้ง แจ๊กก็มาเติมให้ ผมเลยบอกว่าพอก่อนครับเดี๋ยวมีด่าน พอแจ๊คเดินกลับ ต้องมีมือ ลูด ง่าม นุช ทุกครั้ง ผมเห็นอ้มไปเข้าห้องน้ำแล้วนุชก็หันไปเต้นกับแจ๊ก จะสังเกตุได้ว่า นุชจะใช้ 2 มือจับและกางชุดคลุมออก เต้นไปหัวเราะไป แล้วแจ๊กกระซิบนุช หลังจากกระซิบ นุชก็หันมาเต้นกับผม แล้ว แจ็กแอบไปสะกิด พี่เล็ก ผมทำไม่รู้ไม่ชี้ พี่เล้กก็เอามือมากรีดร่องก้น น่าจะลงไปด้านล่าง แล้วอ้อมก็มา จน ห้าทุ่มกว่า นุชหันมาบอกว่าจะไปต่ออีกที่ ไปด้วยกันนะ ผมเลยบอกไปว่าต้องเอารถไปเก็บ และนั่งแท้กซี่ไป นึกว่านุชจะไปกับผมกลับบอกว่า ให้ผมเอารถไปเก้บบ้าน แล้วตามไปที่ร้าน เดี๋ยวลายไปบอกว่าร้านไหน

Ep.20

ผมเดินย้อนหลังกลับมาทางประตูแล้วแวะฉี่ก่อน เพื่อรอดูว่า จะเป็นยังไง เท่าที่เห็น แจ็กจะไม่หวงนุชเลย พยายามจะให้นุชเปิดเสื้อคลุมเพื่อให้คนอื่นเห็นนุชไม่ได้ใส่เสื้อใน โดยโอบจากด้านหลังนุชมาเต้น แล้วก็ดึง ปกเสื้อสูตรไปมา คนที่อยู่ด้านหน้านุชก็จะเห็น เสื้อสีขาวบาง ไม่บังหัวนม ที่พุ่งชี้ ไปสู้สายตา โต็ะข้างๆ มองจนนุชรู้สึกตัว แล้วหันหน้าหลบ แต่ก็โดน แจ๊ก ขืนตัวไว้ให้เต้นต่อ อีกนานสองนาน จึงยอมปล่อย นุชจึงรีบติดกระดุมเสื้อสูตร แล้วแจ็กก็เดินไปคุยกับโต๊ะข้างๆ คุยไปมาแล้วโต๊ะข้างๆ ก็ทำมือ ok ผมก็รีบจะกลับบ้านไปเก็บรถ แต่เอาวะยืนอีก แป๊บจะเป็นไร แล้วอ้อมก็ขอตัวกลับ ตอนนี้ที่โต๊ะจึงมีนุชกับแจ๊ก แล้วโต๊ะข้างๆ ที่เต้นเกรียนสุดๆ ก็เดินเข้ามา ชนแก้วกับแจ๊กแล้วคุยอะไรกัยนุช แบบแทบหอมแก้ม พร้อมมือโอบหลัง แล้วเลื่อนไปที่แก้มก้นแบบวางมือ นุชพยักหน้ายิ้มๆ แล้วชนแก้ว...แจ๊กก็เข้ามาคุยต่อ ซักพักเดียว เพลงที่นุชชอบก็ดังขึ้น นุชเต้นอย่างสนุกแล้วแจ๊กมาพูดอะไรอีก ทีนี้ลีลาส่ายนุชทำเอา ผู้ชายที่มาใหม่ถึงกับไม่เกรงใจ โอบเอวจากด้านหลังมือขวาอยู่ที่หน้าท้องมือซ้ายปลดกระดุมเสื้อสูตร จนสำเร็จ แจ๊กยืนเต้นอยู่ข้างหน้า ก็จิบเหล้าไปดูไป แล้วผมก็เห็นมือเรื่มเลื่อนขึ้น จนนุชงอตัวหลบเพราะพ่อหนุ่มเล่นจับนม นอกเสื้อขาวบาง แล้วกระโดดไปหาแจ็ก แต่ไม่ได้ว่าอะไร หัวเราะแล้วเหมือนชี้ๆ สนุกสนาน หนุ่มคนนั้นก็ไม่ได้ลดละ เต้นอีกรอบ แจ๊กก็ทำเป็นเต้นแล้วพ่อหนุ่มก็ทำอีก แต่คราวนี้นุชก็เต้นยัวต่อ หันไปอีกด้าน ทำให้หันหน้าเข้าหากัน ที่ผมเห็นคือกำลังโดนขยำนมอยู่ด้านล่าง สอดมือเข้าไปแล้ว แล้วทำที่ผมไม่คิดคือ เด็กหนุ่มเอาปากไปจูป แลกลิ้น แล้วแจ๊กก็สะกิดนุช นุชคงตกใจมาก แล้วรีบผล่ะตัวออก แล้วเหมือนจะทะเลาะกัน ผมเลยคิดว่าคงจบแล้วงานนี้ จึงออกมาขับรถไปเก็บบ้าน เดินออกมาผมก็ยังคิดว่า ต่อไปจะเอาไง แต่ของผมก็แข็งมาก หรือจะอยู่แบบนี้ต่อไป

Ep.21

ระหว่างทางกลับผมก็ได้โทรถามนุชอีกที ว่าร้านที่จะไปต่อคือร้านไหนและใครบ้างคำตอบคือ มากับแจ๊ก 2 คนให้ผมรีปตามมานะ ร้านแถวสะพานควาย แล้วได้ยินเสียงคนคุยกันในรถเสียงดังเฮฮาพอจับใจความได้ว่าเป็นแจ๊ก คุยกับคนขับแท็กซี่ ว่าไปร้านแถวสะพานควาย ผมเลยจอดรถคุยเป็นกิจจะ เหมือนแจ๊ดไม่สนว่านุชโทรสัพอยู่ คุยเล่นกับคนขับแท๊กซี่เรื่องบนเตียง คนขับแท๊กซี่ก็คุยว่าแฟนผมดูดควยท่านั้นท่านี้ได้ แจ๊กก็ว่าแฟนผมก็ได้ ท่ายากกว่าพี่อีกคุยกันเสียงดัง นานสองนาน ผมก็คุยกับนุชไปเรื่อเปื่อย จนมีจังหวะที่เงียบทั้งคู่ ได้ยินเสียงแจ๊กแทรกเข้ามาเหมือนกระซิบ ว่าอ้าหน่อยแล้วคนขับแท๊กซี่ ก็พูดว่า เต็มที่เลยน้องชาย แล้วนุชเหมือนจะตัดบทบอกว่าจะถึงแล้ว วางก่อนนะ เหมือนเดิม นุชไม่กดวางเพราะทุกครั้งผมจะกดวางเอง หลังจากนั้นได้ยินเสียงโทรสัพคลุกคลัก คงเก็บลงกระเป๋า สะพายแล้วนุชก็พูดว่า พอก่อนแจ๊ก แต่แจ๊กก็พูดสวนขึ้นมาทันทีให้พี่เค้าจับหน่อยนะ นุชเรียกชื่อแจ๊กเพื่อเตือนสติ แล้วเสียงในรถก็เงียบทันที เหมือนทุกอย่าจะไม่มีอะไร แล้วนุชก็ตอบว่า ขอมือหน่อยสิคะพี่ แล้วผมก็ได้ยินพี่แท๊กซี่ตอบ ว่า ครับๆ พร้อมกับที่พูดว่า ว๊าว...เกงในแบบกระหรี่ สงสัยจะเงี่ยนนะเนี่ย เปียกแท้...ผมก็หน้าชาไปเหมือนกัน เพราะคำพูดแบบนี้ คงได้จับของนุชไปแล้ว ผมใจเต้นแรงไม่เป็นจังหวะ ไม่ได้โมโหแต่เป็นอาการอยากอยู่ในสถานะการนั้นแทน ได้ยินแต่เสียงหายใจ แล้วแจ๊กก็พูดว่า แยงเลยครับแอ่นแล้ว ผมตกใจ คิดว่า มีอะไรกันเลยหรอ แต่ในวินาทีต่อมา แจ็กก็บอกนุชว่า ให้พี่เค้าเสียบนิ้วเข้าไปนะ นุชก็บอก...ค่ะ ผมก็โล่งอกว่าไม่ใช่อวัยวะอื่นแต่อีกใจก็เป็นห่วงกลัวเลยเถิด เลย วางแล้วกะโทรไปอีกรอบ จะบอกถึงบ้านแล้ว เอาของอะไรเพิ่มมั้ย แต่เวรละไม่รับสาย จนรอบที่ สามได้ นุชรับพร้อมเสียงสั่นๆ ผมก็บอกตามที่คิดไว้ แล้วนุชหลุด ร้องอึ๊บ..มานิดนึง แล้วรีบบอกผมว่าถึงแล้ว หน้าซอยร้านมีเซเว่น...ชื่อร้าน T....แล้ววางสายไป

Ep.22

สิ้นเสียงโทรสัพ ผมก็จอดรถข้างทาง ทำเป็นรถเสีย แล้วจะนั่งแท็กซี่ไปจากตรงนี้ แล้วถ่ายรูปส่งลายไปให้นุช พร้อมกับออกมายืนนอกรถ จะได้โทรแล้วมีเสียงรถวิ่ง เพื่อให้นุชคิดว่าผมคงเสียเวลาพอควร แต่พอโทรไปหานุช ยังได้ยินเสียง มิเต้อดังอยู่ ผมถามว่าไปร้านไหน นุชเสียงสั่นมาก แล้วถามแจ๊ก..ว่าร้านไหน แจ๊กตอบนุชแต่ผมก็ได้ยิน ว่าร้าน ทีเด็ด..แล้วเหมือนเสียอารมนิดๆ แล้วนุชตอบกับผมว่า ร้านทีเด็ดตามแจ๊กบอก ผมเลยบอกไปว่ารถเสียแถววิภาวดี ไปช้าหน่อย นะแค่นี้แหละ แล้วผมเรียกแท๊กซี่ทันที่ เพื่อไปสะพานควาย แล้วผมก็ยังไม่วางแล้วนุชก็ไม่วางเหมือนเดิม พร้อมกับเก็บโทรสัพเข้ากระเป็าแล้วเสียงแจ๊กก็ดังต่อเลยว่า ดูทางหน่อยพี่ จะถึงแล้ว จอดนี่แหละ ให้ไวนะพี่ พร้อมกับเสียงนุชที่บอกแจ๊กว่า ผมรถเสีย คงอีกนานกว่าจะตามมา แล้วนุชก็ร้องโอ๊ย ดังมาก คนขับพูดปรามๆ โอโหเบาน้องชาย...ของแฟนพังแล้วมั้ง รัวนิ้วหลาย...(น่าจะเป็นคนอีสาน)แจ๊กก็บอกไม่หรอกพี่ แล้วพอนุชพูดว่า ตัวเองเค้ามาแล้ว คือจะเส็ด... พอก่อนพี่พักก่อน..เสียงนุชหอบมาก แจ๊กก็บอกว่าลงก่อนนะพี่ ขอบคุณมาก คนขับก็ขอบคุณเหมือนกัน แล้วนุชก็คงหยิงกระเป๋าจ่ายเงินให้แจ๊กค่ารถแท๊กซี่ เพราะเสียงโทรศัพท์ขลุกขลัก ได้ยินเสียงแจ๊กไกลๆ เดินดีกว่าจะได้สร่างเมา ร้านทีเด็ดอยู่ข้างหน้าเอง เสียงขลุกขลักนิดหน่อย ทำให้ผมฟังไม่ค่อยรู้เรื่อง แต่ได้ยินนนเสียงเข้าเซเว่น ผมเลยวางไปแล้วรู้ว่าร้านทีที่ว่า คือทีเด็ด ผมไม่โทรหาเพื่อจะได้เข้าไปดูในร้าน ร้านนี้เป็นร้านกึ่งบาร์ ผมเคยมากับลูกค้า อยู่บางครั้ง จะมีสาวมานั่งดริ้งด้วย ในใจคิดว่าผู้หญิงเข้าได้หรอ หรือฟังชื่อร้านผิด ผมบอกแท็กซี่เลยว่าไปร้านนี้ ใช้เวลาประมาน 20 นาที ก็ถึงร้าน

Ep.23

ผมมาถึงร้านที่นุชบอก ก็เข้าไปในร้าน นุชใส่ชุดสีขาวลอยเด่น อยู่ที่โต๊ะ เห็นชัดมากไม่ต้องหา ผมหันหลังขวับ แล้วไปเซเว่นข้างร้านซื้อหมวก กับของของเพื่อ แปลงร่างหน่อย แล้วกดโทรสัพโทรหานุช บอกว่านานหน่อย ร้อนด้วยอยู่เซเว่น แถววิภาวดี ช่างบอกน่าจะประมาน 2-3 ชม นุชก็ตอบแบบไม่ค่อยได้ยินเท่าไร่ เพราะในร้านเสียงดัง แล้วผมก็วางไป แล้วเดินเข้าไปในร้าน ผมเดินตามกลุ่มผู้ชาย เพื่อไม่ให้ผิดสังเกต ในร้านจะมืดๆ มีสาว pr และสาวๆนุ่งน้อยเยอะพอสมควร มีหลายโต๊ะมากแต่ไม่น่าจะมีผู้หญิงมาเที่ยวแบบนี้ แล้วมันมืดมาก ผมเลยเดินดิ่งไปมุมในสุดร้าน เพื่อหามุมไกล้ๆโต๊ะนุช ก่อนจะถึง ผมก็เห็นโต๊ะติดนุช มีคนสูงอายุ มาคนเดียวกำลังมีสาวๆ กำลังนั่งตัก เด็กในร้านขย่มใหญ่ มือคนแก่ก็ล้วงหีไป อีกมือดีงหัวนม แรงจนเด็กในร้านโวยวาย เสียงดัง แล้วว่าลุงคนนั้น ว่าดึงจนเจ็บเกินไป ลุงดูเสียอารมแล้วก็ให้ตังสาวคนนั้นไป 100 นึง แล้วไล่ไป ผมไม่ได้สนใจ เท่าไร่ เลยหันไปมองแจ็ก แล้วก็เป็นดังที่คิด แจ๊กก็บอกให้นุชดู แล้วขำคิกคักกัน ผมเลยตัดสินใจเลี้ยวเข้าห้องน้ำไป เพื่อแต่งตัวใหม่ แล้วตัดสินใจเดินไปนั่งโต็ะหลังนุชติดกัน แต่มีเสาร้านบังให้ไม่เห็นผม เพื่อจะพังเค้าคุยกัน แล้วพอนังปุ๊บ บ๋อยก็มาเลย ผมเลยกระซิบบ๋อบไปเอาเบีย 2 ขวดเม็ดมะม่วง 1 เด็กยังไม่เอานะ อยากนั่งคนเดียว กลัวนุชได้ยิน แล้วเอาหมวกปิดหน้าหน่อยเอาหลังพิงเสา แล้วตั้งใจฟัง ได้ยินชัดเลย แต่ได้ยินแจ๊กสั่งให้นุชไปถามอะไร ซักอย่าง แจ๊กบอกว่าไปถามสิ ส่วนนุชก็ดูอิดออด บอกไม่เอากลัวแต่ ดูน่ากลัว แจ็กก็บอกว่าลองดู แค่ไปขอนั่งด้วย ผมเลยถึงบางอ้อ แจ๊กให้นุชไปนั่งกับคนแก่คนนั้นที่ให้เด็กในร้านขย่ม นุชปฏิเสธตลอดแต่ก็ทนแจ๊กอ้อนไม่ไหวผลสุดท้ายก็ลุกไป ผมถึงกับต้องย้ายมุ่ม แอบดู ก็เดินไปห้องน้ำล้างหน้าแล้วออกมาดู โต็ะอื่นก็มีเด็กในร้าน กำลังคั่วกันใหญ่ แต่ผมสนใจนุชมากกว่า นุชเดินเขินๆ ไปโต๊ะถัดไป ซึ่งก็คือโต๊ะตาลุงแก่คนนั่น แล้วคุยพร้อมชี้มาที่แจ๊ก แต่ลุงเอามือกุมมือโอบหลังนุชไม่โอบเปล่า ลูบวนๆที่สะโพกของนุชที่ก้มไปด้วยคุยไปด้วย นุชคุยไปยิ้มไปพยักหน้าทีสองทีแล้วกลับมาที่โต๊ะ ผมเลยรีบมานั่งโต๊ะเพื่อฟัง นุชบอกแจ๊กว่า ผ่าน ลุงเค่าโอเคร นั่งรวมกันได้ แล้วมีเสียง อึ๊อ....แจ๊กบอกนุชว่าตื่นเต้นใช่มะน้ำไหลมาข้างขาแล้ว นุชตีแจ๊กดังเพี้ย แล้วแจ็กก็บอกนุชว่า วันนี้สวยจัง มาดูดปากหน่อย ทำเอาผมต้องย้ายมุมมานั่งอีกด้าน กินเบียไป แล้วก็มีเด็กในร้านท่อนบนไม่ใส่เดินมาบอกผมว่า 1 ดิ้งนะพี่ 100 นึง ผมจึงพยักหน้า น้องก็ขึ้นมาคร่อมผมเลย แต่ตาผม ดูแต่นุชกับแจ็ก ที่กำลังนัวกัน แล้วผมก็มองเลยไปที่ลุง แกหยิบแว่นมองนุชเช่นกัน แต่มองไปที่หน้าอก ผมเลยมองตามลุง แจ็กกำลังจับนมนอกเสื้ออยู่ แล้วแจ๊กหยุดจูปดื่อๆ แล้วลุกไปคุยกับลุง ลุงยิ้มแล้วพยักหน้า แจ๊กกลับมาที่โต๊ะ จับหัวเข่านุชก็ตั้งขึ้น ข้างนึง อีกข้างอยู่ที่พื้น แสดงว่า ด้านหน้าต้องเห็นหมดแน่ ผมมองไม่เห็นว่ามีอะไร แต่สังเกต จากหน้าลุงยิ้มอย่างพอใจ นุชหันหน้าหนีด้วยความเขิล แล้วแจ็กก็เอามือจับมาจูปปาก กันอย่างอร่อย แล้วเหตุการณ์ก็ปุบปับมาก ลุกแกเดินมายืนตรงหน้านุช พร้อมกับ นั่งยองๆ แลบลิ้นคาไว้ แล้วแจ็กก็พูดอะไรกับนุชซักอย่าง นุชหันไปมองหน้าลุง แล้วหยิบแก้วเหล้ามาอม แล้วประกบปากไปกับลุงคนนั้น ทางด้านผม น้องที่ร้านก็โยกใหญ่พร้อมกับจับมือผมเข้ากางเกงในเธอ ผมวางมือเฉยๆ น้องก็เอามือมาจับของผม แล้วบอกผมว่า เย็ดมั้ยๆ ที่มันแข็งเนี่ยอยากจะบอกน้องเค้าว่ามันแข็งจากภาพข้างหน้า ไม่ใช่เมิงเลย ผมก็นิ่งๆไป แล้วมองนุชต่อ แจ๊กเปิดสูตรนุชที่นั่งหันข้างให้ผม ซึ่งไฟสลัวๆสีแดง ส่องทะลุผ้ามันบ่างจนเห็น ทรงนม และหัวนุชกำลังเด่ ตั้งแล้วมือลุงก็สอดเข้าไปช้อนเต้านุชแล้วคีบที่หัวนมเหมือนทำกับเด็กในร้านไม่มีผิด

Ep.24

พอลุงใช้นิ้วชี้กับนิ้วกลางคีบหัวนมนุช ทั้งมือก็กำนมนุชไปด้วย นุชเหมือนสะดุ้งและปัดมือออก เบาๆพร้อมกับหันไปมองแจ็ก แต่แจ็คทำไม่รู้ไม่ชี้ เหมือนไม่ได้สนใจ แกล้งหันมองไปทางอื่น จนนุชต้องใช้มือ 2 ข้างดันแขนลุงออก แล้วบอกลุงว่าพอก่อนนะพี่ เก้ๆกังๆกันอยู่พักนึง นุชก็ซูดปาก หายใจเฮือกใหญ่ แล้วถอนหายใจแรง 2-3 ที ก่อนจะสะดุ้งเหมือนตกใจแล้วลุกขึ้น  แต่ผมไม่เห็นภาพก่อนหน้าที่เกิดว่าเพราะอะไร นุชลุกเข้าห้องน้ำไปและทำหน้าเจื่อนๆ มองแจ๊ก  จนแล้วก็เข้าใจที่นุชทำหน้าเจื่อนและถอนหายใจ เพราะลุงคนนั้นคุยกับแจ๊ก ว่า ไอ้หนุ่มเด็กคนนี้อยู่ร้านไหน  ลุงมาไม่เคยเจอ นมใหญ่ใจถึงดี แต่เล่นตัวไปนิดหน่อยแค่จุดไฟแช็คจะดูหีหน่อย ว่าสวยแค่ไหน เผลอไปเผาหมอยหน่อยเดียว ขวดถึงกับหลุด  ผมถึงกับใจเต้น หน้าเสียแสดงว่า ลุงเอาปากขวดสอดเข้าไปแน่ๆ แจ็กตอบเห็นละลุงน้องมันเด็กไซ้ลายไม่ค่อยรับงาน  ผมผูกปิ่นโตอยู่ลุง เป็นไงของดีอย่างที่บอกมั้ย  ลุงว่าดีๆ แจ๊กตัดบทพร้อมลุกขึ้นบอกงั้นผมกลับก่อนนะ  ลุงตอบแจ๊กพร้อมตบไหล่ ขอบใจมาก ชอบมากหนุ่ม  จากนั้นแจ๊กก็เดินไปห้องน้ำหายไปพักนึงและออกมาพร้อมกับนุชที่ตาแดงเหมือนเพิ่งร้องไห้มา และพากันกลับ  ผมก็สั่งเช็คบิลทันที และออกมาหน้าร้านแต่ไม่เจอทั้งคู่แล้ว

มีอยู่แค่นี้เองครับตามหาส่วนที่เหลืออยู่เหมือนกัน

พระพาย

ขอบคุณเจ้าของบทประพันธ์ด้วยครับ จำไม่ได้ว่าใครแต่ง ก๊อปปี้เก็บเอาไว้นานพอสมควร เลยนำสำเนามามให้เพื่อนๆได้อ่านกันครับ