ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otonano Gu-wa] Brainwash Game ล้างสมองลองใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 03, 2018, 12:57:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sonteen42

แหม่เปิดมาตอนแรกก็คิดอยู่ว่าจะเป้นยังไง ชอบครับเรื่องนี้ แปลกดี แต่งงใจ ทำไมพระเอกมันไม่เห็นทำอะไรสักที จะเป็นตากล้องไปตลอดเลยรึยังงายยยยยยย บอกตรงๆอยากเป็นเคนตะ 5555555555

แหม่ ตอนจบมันก็จบไปดื้อๆ เลยแหะ อยากให้มีบทสรุปกว่านี้ เสียดาย เรื่องใหม่น่าอ่านมากครับ ยังไงก็ ติดตามตลอด ขอบคุณสำหรับแรงแปลที่ผ่านมาครับ

Daft Punk

เอาง่ายๆเลยนะ ตั้งแต่เห็นหน้าไอ่ เคนตะนี้แล้วรู้สึกหงุดหงิดมาก แบบหมั่นไส้เลยอะ แล้วมีสรรพคุณ พ่อรวยมีอำนาจใหญ่โต อีกแล้วแบบแม่งเมิงนี้หน้าหมั่นไส้ชิปหาย ไม่มีใครกล้าทำอะไรด้วย แม่เจ้าาาาา

พระเอกแม่งก็ซื่อบื้อชิปหายๆๆๆ อยากจะไปตบซักที 2ที ให้หายโง่

แล้วไอ่เคนตะ ก็มาทำน้องเมิงนี้ ซากิจังเพื่อนสมัยเด็กงี้ พี่ แม่ อีก

#อ่านแล้วหงุดหงิด แต่ก็ยิ่งอยากอ่านให้มันรู้เรื่อง   ::Touchy::   ::Touchy::   ::Touchy::

ช่วง Edit เพิ่ม

ติดใจคำพูดพระเอกตอนท้ายมาก ทุกคนอาจจะโอเคแล้วมีความสุขก็ได้มั้งเนอะ !!!  ไม่รู้สึกตะขิดตะขวงใจเลยเหรอ โดนล้างสมองเกือบ 100% เลยสินะพระเอกกุ ได้ทุนไปเรียนต่อด้วยนี้  อย่างน้อยให้พระเอกได้จิ้มบ้างไรบ้าง ไม่งั้นไม่แฟร์อะ 555555

เพื่อนพระเอกก็ไปอีกคนแล้วววว เข้าด้านมืดไปอีกคนแล้ววววว เหลือแต่พระเอกคนเดียวติ๋มอยู่นั้นแหละ เดี๋ยวจะไม่เหลืออะไร

glaciar

เคนตะมันพ่อรวยจริงๆหรอฟะ แม้งทำบุญด้วยอะไร ที่รร.ก็ฟาดเรียบ มาบ้านก็จัดอีก
หวังว่าตอนที่เหลืออยู่จะไม่มีอะไรมาหักมุมนะครับ  ::Thinking::

อีดิต สมกับชื่อเรื่องจริงๆ ครอบครัวเพี๊ยนกันไปหมด  ::Cold::

bramasole

เคนตะ พ่อนายเป็นประธานหรือGMว่ะเนี่ย อิจฉา ::Crying::

ไอ้พระเอกก็ได้แต่ถือกล้องถ่าย ดูหญิงที่ชอบโดนเคนตะอัดซะงั้น ไม่แจมว่ะ  ::Glad::

เชื่อเลยมันยังจะไปทำสัญญากับสาวผมทองอีก 5555

koper2sunfad

ไอ้เคนตะคุงนี่มัน จะบ้าจะซื่อบื้อไปถึงไหนนี่ แฟนสาวโดนขย่มต่อหน้ามัวแต่ถ่าย VDO อยู่ได้ ::Angry::  รึว่าจริงๆ มันเป็นแผนลับกับเจ้าท่านลูกประธานเคนตะหว่า ::HeyHey:: กะฟันสาวร่วมกันทั้งโรงเรียนละมั้งงงงงงงง

มา่เพิ่มหลังอ่านจบจ้า
เชร็ดดดด จบแบบนี้  ::Orz:: ไอ้พระเอกมึงก็พระเอกเกินไปนะ ทั้งพ่อทั้งลูกเลย นั่งมองเมีย โดนเอานี่นะ  ::Cold::

catalog

อ่านตอนแรกๆ คิดว่าเหมือนหลายๆเรื่องที่ผ่านมาแบบแนวครอบครัว แต่ .. อ้าวเฮ้ย !! มึงรวยถึงขนาดทุกคนยอมและรับรู้เรื่องราวทั้งหมด อยากรู้ว่าจะทำสัญญาไหม น่าสนใจ  ::Sweat::

hheenngg

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า ให้รวยไว้ก่อนและจะทำอะไรก้ได้ นี้แต่ตอนแรก หมดบ้านหมดโรงเรียน และถ้ามีเงินต้องให้ยืมเยอะๆ และเอาดอกด้วยวิธีนี้ๆๆสะใจจเลยทีเดียว ผมว่าแม้งต้องตกลงทำสัญญา และนรกก้จะเกิดขึ้นแน่นอน
Edit

อ่าวเห้ย ผิดจากที่คิดแบบไกลๆๆๆๆเลยครับสรุปเคนตะเป็นคนรักษาสัญญา และทำให้ทุกคนมีความสุข แก้ไขปัญหาให้ทักคนในบ้าน แม้งพระเอกสะงั้น นายเจ๋งมากครับ

Wtw

ความรู้สึกเหมือนกับว่าตกเป็นเมืองขึ้น หรือแพ้สงคราม คล้ายๆน้ำท่วมปาก แสดงความรู้สึกและไม่สามารถแสดงความคิดเห็น ต้องเก็บไว้ในใจ

เกิดความกลัวไม่อยากตกอยู่ในสภาพแบบนี้

akasaboy

::Sweat:: ::Sweat:: อยากถามว่ามันมีคนแบบนี้ด้วยหรอ โครตเอาแต่ใจเลย ถ้าผมเป็นพระเอกนะ ต่อยร่วงไปนานแล้ว แต่ถ้าไม่ต่อยคงไปเป็นลูกน้องมันแล้วคอยช่วยทำการบ้านแทนมันบ้าง แต่ดูแล้วตอนจบจะหดหู่มาก ๆ เลย ตามสไตล์

ตอนแรกนึกว่าจะมี Incest กันในบ้านทั้งหมดผิดคาดแหะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

วลี วลี

::Hmmm::พระเอกซื่อบื้อเกินครับ เลยรู้สึกหดหู่นิดๆ แต่ว่าแอบเสียวเอาเรื่องเลยครับ อยากรู้่าลูกประธานจะโดนเอาคืนมั้ย 

automata67

1.หลังจากที่อ่าน พระเอกเรามีตับรึเปล่า หน้านิ่งมาก คนทั้งครอบครัวโดนแบบนี้ เอ็งยังเฉยได้ เนื้อเรื่องโดนใจสาย ntr แน่นอน แต่อยากให้มีการย้อนความของแต่ละคน ว่าทำไมถึงยอมลูกประธาน มันเอาจะอินกว่านี้มาก

2.หลังจากอ่านจนจบ ntr รึเปล่าไม่แนใจ จบแบบ วิว-วิน แต่สรุป พระเอกเอ็งยังซิงใช่มั๊ย

pid gey

ลูกประธานนี้ประธานอะไรหวา แบบนี้เหมือนเป็นประธานโคโลนี่ละ  ::Horror::

exranner5

อยากเป็นท่านเคนตะเลยย ได้เหมาทั้งหมดบ้าน

หลังอ่านจบ
สรุปท้องทั้งบ้าน พระเอกก็นิ่งเกินไปปป บางที

worachat39

โอ้ยยยยยย อ่านแล้วหงุดหงิดพระเอกมันบ้าป่าวเนี่ยปล่อยให้ทุกคนโดนไปหมดต่อหน้าเลย สาวๆก็ยอมหมดทุกคนเลย ไม่รู้สึกอะไรเลยรึไงเนี่ย

อืมเอาเหอะ ถือว่าเป็นครอบครัวขายตัวละกันครับ 5555 ไอลูกคนรวยมันก็ทำตามสัญญาอะแหละทุกคนแฮปปี้ก็โอเค ตอนหน้านี่คนละเรื่องแล้วใช่ไหมครับพระเอกมันเปลี่ยนหน้าแต่น้องสาวหน้าเดิมเลย

bunyawatbun

ไอ่เด็กคนนี้ มันเทพทรูชัดๆ เหนือกว่าทุกคน จะทำอะไรก็ได้ 555

ตอนจบสงสัยท้องทุกคน แต่กลัวหักมุม พ่อเคนตะล้มละลายแทน แล้วเงินที่จะทำสัญญาฟรีหมด 555