ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otonano Gu-wa] Brainwash Game ล้างสมองลองใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 03, 2018, 12:57:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jikkig16

ดูมาถึงตอนนี้ รู้สึกเกียจไอ้ลูกประธานนี่จัง มันแย้งทุกอย่างไปจากพระเอกที่สำคัญทุกคนทำตามอย่างบ้าบอ หวังว่าช่วงหลังจะมีอะไรๆบ้างน่ะ
::Thinking::
มาอีดิดก็ไม่มีไรจะเพิ่ม โดนล้างสมองทั้งบ้านไปแล้วจริงๆ พระเอกเป็นไอ้เคนตะงั้นหรอ 555

cat669

ดูทุกคนเฉยชามากอ่ะ ประธานมันมีอำนาจขนาดไหนเลยนี่ พระเอกก็นิ่งได้ใจ แทนที่จะขอร่วมไปด้วย 5555

เพิ่ม:ก็ยังงงในอำนาจพ่อมันอยู่ดี แต่เรื่องถัดไปดูน่าติดตามมาก อย่างน้อยพระเอกก็ไม่เสียของสำคัญมั้ง?

pond7747

เปิดมาก็นึกว่าจะเป็นในครอบครัว มีตัวหัวดอเข้ามา ถ้าจริงๆก็ทำร้ายจิตใจยุเหมือนกัน เคนตะมึงนี่ก็คนดีเกิน พระเอกกุยังไม่ได้ใครสักคน ::Crying:: ::Crying::

เคนตะมันตัวร้ายนี่หว่า สุดร้ายก็ไม่ได้แดก

pj762856

ลูกประธานเลวบริสุทธ์  อย่างนี้ต้องโดนล่อตูดให้เบี่ยงเบน

araiwasud11

อยากเป็นไอ่เคนตะ ขึ้นมาเลย สาวๆจัดหนักหมดเลย ::DookDig::

stupid_dull

ทั้งบ้านจะง่ายไปป่าวครับ ถ้าขนาดนี้ก็แบ่ให้พระเอกบ้างก็ได้ครับ
ไอ้เคนตะควรแบ่งปันบ้าง มีตั้งสามคนในบ้าน ทั้งแม่ พี่สาว น้องสาว

แบ่งให้พระเอกของผมบ้าง คุณแม่ก็ได้นะครับ ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ขอสักคนนะคร้าบ
ให้เป็นแนว incest ไปเลยครับ  ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

jakkrit primp

ไอ้เคนตะ แมร่งทำให้กูนึกถึงโลกแห่งความเป็นจริง เดี๋ยวนี่อะไรก็ใช้เงินซื้อได้ทุกอย่าง คนที่ไม่มีเงินแมร่งเท่ากับว่า มึงแทบจะไม่มีอนาคตเลย

niceanglev

ถ้าแบบนี้ต้องยอมเคนตะหมดนี่  ฮาเร็มชัดๆอยากเอาตอนไหนก็ได้หมดเลย งามๆทั้งนั้นด้วย

edit : เวรกรรม เคนตะมันหื่นขนาดทำท้องทั้งบ้านเลย อำนาจบ้านมันล้นขนาดสั่งบริษัทอื่นได้ด้วย เมพขิงๆ

Batz-Maru

หน้าตาพระเอกอย่างเคนตะ บ๊ะเจ้ากล้วยช่วยทอด  ::Orz::

Sunsetzi

ดูๆแล้วไอ้ลูกประธานนี้หยามพระเอกมากทำกับคนในครอบครัวไม่พอ ทำกับเพื่อนสมัยเด็กอีก จะเหมาเปนฮาเลมของมันหมดเลยรึไง

ต่อตอนท้าย...สรุปไอ้เคนตะนี้มันก้เอาความรวยชนะทุกสิ่งจิงๆได้ยกครอบครัวเลย

Gondar

แมร่งไอ้ลูกประธานนี้มันจะมีในชีวิตจริงมั้ยวะ อ่านละปวดตับฉิบหายเลย แต่ก็ชอบอะไรแบบนี้นะ 55555

จบแบบค้างโคตรๆ สรุปพระเอกเราก็คล้อยตามไปด้วย ส่วนซิซุกะก็ฟินไปยาว โนบิตะก็ดูซิซุกะโดนเยไป  ::Hungry::

Neo Rory

รู้สึกหงุดหงิดพระเอกชิบหายเลยอ่านไม่ยอททำไรสักอย่างมีแต่ยอมๆไป

อ่านมาจนจบอยากใหมีต่ออีกนะแบบว่าพระเอกเก็บตกไปทีละคนเลยแบบนี้

hanamione

ในเรื่องนี่ สะท้อนด้านมืดของสังคม มากเลย เงินมันคือทุกสิ่งจริงๆ อยากรู้ว่าพ่อมันจะตอบอย่างไรบ้าง ถ้าจะรวยขนาดนี้ เปิดฮาเร็มแบบสุระต่านเถอะ รับรองมีแจ่มๆยอมพลีกายชัว

edit สรุปแล้วพ่อกับมันยอมจริงด้วย แมร่งดูแล้ว มันคิดการไกลมากมันคิดทำลูก เยอะๆเพื่อ ครอบครองประเทศเลยหรือไง

nukeiei

หึยยยมีเงีนละทำได้ทุกอย่างจรีงๆ
มาต่อครับหลังอ่านจบ มันสมชื่อเรื่องจรีงๆว่าแต่พ่อทนไปได้ไง 555

inwyin

ถ้าไอเคนตะมันรวยขนาดนี้แล้วมันไม่ซื้อมาเยอะๆให้เป็นฮาเร็มเลยฟะ ถ้าไปซื้อแบบยังงี้เปลืองกว่าอีก
พระเอกแม่งก็ไม่ได้สักคนแต้มบุญน้อยชิบ เรื่องที่ 2 ก็น่าดู ผมชอบลายเส้นเก่าๆแบบนี้ ลายเส้นโด ใหม่ๆมันยังไงไม่รู้
หรือผมจะชอบแบบเก่าๆมากกว่า แล้วก็ขอแนวนี้อีกเยอะๆนะครับ  ::Thankyou::  ::Thankyou::  ::Thankyou::