ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Otonano Gu-wa] Brainwash Game ล้างสมองลองใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 03, 2018, 12:57:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peemharu

จริงเรื่องมันมาดี เลยนะแม่งน่าจะเป็นเพื่อนกันแล้วไปไล่ล่ากัน 2 คนอย่างสนุกสนานไม่ใช่คนนึกทำกะพระเอกเรานั่งเขินอยู่เลยๆแบบนี้เศร้าน้ำตาจะไหล ::Orz::

--จบแบบนี้หรอ  ทำไมตรงๆทะลุทางด่วนไปเลย จบได้สงบมาก ::Thankyou::

themoon

SEX หมู่เลยไหมครับงานนี้น่าจะมีภาค 2นะ  ขอบคุณครับ

eeepc

คิดว่าในสังคมจริงก็มีคนประเภทนี้อยู่แน่ๆ บางครั้ง ตอนอ่านเนื้อเรื่อง มันเสียวตามไปด้วยก็จริง แต่ พอ แตกไปล่ะ ความรุ้สึกผิดชอบ ดันกลับมาเต็มๆ เฮ้อ

kokonaja

อยากรู้ว่าตอนจบ เคนตะมันจะจัดการอะไรต่อ แล้วนางเอกจะกลายเป็นผู้หญิงติดเซ็กเหมือนบ้านพระเอกป่าว

maxzader

::Doubt::   ทำไมรู้สึกเรื่องนี้มันเหมือนพระเอกยังไม่มีตัวตนหรือว่าจะมาช่วงท้ายเพราะช่วงแรงเคนตะเด่นเกินไปแล้ว   ::Fighto:: 

สุดท้ายกล้ายเป็นเคนตะที่เป็นพระเอก งงในงง ฮาๆๆ ไม่ได้เข้ามาอ่านหลายวันจะตามทันไหมเนี้ย !!!

champsigma

ปกติอ่านแต่แบบ ไม่เต็มใจบ้าง ตัวเอกรู้เรืองที่หลังบ้าง บีบหัวใจสุดๆ
ต่างกับเรื่องนี้เลยที่ อะไรๆก็เป็นใจให้ลูกประธานฟันง่ายๆ ร่านออกหน้าออกตามากเลยละ

::Doubt::
ไอ้ลูกประธานห่านี้ก็เอาเก่งชิบหาย 3คนทุกคืนเลยเว้ย แถมทำท้อง4คนเลย
เป็นครอบครัวที่ผิดเพี้ยนไปจริงๆ

[email protected]

การกระทำของฉันตอนนี้ มันดูงี่เง่าไร้สาระมากอ่ะ รู้ตัวนะ แต่เราฝืนใจตัวเองไม่ค่อยไหว   เคนตะไม่ได้กล่าวไว้ ::GiveMe::

จบแบบหนัง gth 555Happy แต่เข้าใจความเศร้าขของชิวิตมนุษย์เงิน และสังคมในการทำงานได้ดี

ohziinoy

เรื่องนี้เหมือนกับลูกประธานในบ้านเลยที่มี แม่ กับ ลูก และมันเอาแม่มันไป แต่เรื่องนี้ ไม่เหมือนกัน ทุกคนในบ้านรู้กันหมดแม้กระทั้งตัวเอก ตัวเอกทำอะไรไม่ได้ ได้แค่ดูเขาเอากัน มันช่างขัดใจนัก

จบดีกว่าที่คิดอีก ไรวะนั้น ได้อารมณ์ ไปอีกแบบ

Dharc Starlight

ตัวเอกมันไม่คิดจะทำอะไรเลยรึไง วันๆเอาแต่ดูเค้าทำกันแล้วนั่งจิ้น ขัดใจแปลกๆ ::Angry::

จะเรียกว่าจบสวยดีมั้ยเนี่ย? แต่แนวแปลกๆดี ก็โอเคแหละนะ

pupuland

อิจฉาจัง มีพ่อรวยจะทำอะไรก็ได้ แต่ไม่รู้จะมีหักมุมตอนจบหรือป่าว กลายเป็นว่าเสียตัวฟรีทุกคน และทุกคนกลายเป็นครอบครัวชอบเซ็กส์ ผมคิดว่าพระเอกก็น่าจะได้นะ

- อ่านจบละ เหมือนอย่างที่คิด ติดใจกันหมด สงสารพระเอกสุด น่าจะอั้นอั้นที่สุดละ คุณแม่สบายเลย มีคนทำแทนคุณพ่อ

nutza019

::Fighto:: จิตวิญญานแห่งดาร์คลอด จะคงอยู่ตลอดไปชอบประโยคนี้จริงๆครับ ไอ้เคนตะนี่มันดวงดีแค่พ่อรวยเฉยๆไม่งั้นทำอย่างนี้ไม่ได้หรอก ตัวเอกก้อทึ่มจริงๆปล่อยให้มันทำตามใจอยู่ได้ แต่ก้ออย่างว่ามันเปนกาตูนแนวนี้นี่นา สมกับชื่อเรื่องจริงๆครับล้างสมอง  เพราะเงินล้วนๆ  ::Evil::

::Dizzy:: จบแบบนี้แปลกจริงๆ ไอ้เคนตะมันเป็นคนดีกว่าที่คิดไว้ แปลกใจเลยครับ  ::Grimace::

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

Tanatos

น้องชายไม่ทำอะไรสักอย่างเลยรึ ร่วมวงหรือกระทืบไรงี้ ดูบื้อๆ บ้องตื้น ::Angry:: ::Angry::

เคนตะเหมือนจะเป็นคนดีอย่างน้อยก้รักษาสัญญาไม่ฟันฟรี 5555

tamagot123

::Crying:: โอยยยิ่งอ่านยิ่งปวดตับแปร๊ปๆ เคนตะนี่แม่งโหดจริง เล่นซะพ่อกูนอนลำเมอทุกคืนเลย ผมว่าตอนจบ น่าจะเป็นไปตามชื่อเรื่องคือทุกคนโดนล้างสมอง เคนตะก้ไม่ไปไหน

เอ่ ตอนจบจะว่างโล่งตับก้ได้นะ5555 ทุกคนยอมเอง แถมเคนตะก้ช่วยเยอะเลย

testseven

เออ จะเอาเงินฟาดหนักขนาดไหนเนี้ย ยอมกันง่ายๆทุกคนเลย (แม้แต่พ่อยังยอมแพ้ ใช่เรอะ)
แต่ก็อย่างว่า แนวเรื่องมันมาแบบนี้ ดูท่าน่าจะยอมทำสัญญาอยู่ดี
(แต่เป็นผมนี้ น่าจะกินแฟนก่อนแล้วละ เห็นน้องสาวโดนทำแบบนั้นล้ว ไม่ยอมหรอกมั้ง)

edit: หลังอ่านจบ จบง่ายแฮปปี้เอ็น จนสงสัยว่ามันทำธุระดิจอะไรถึงทำให้ได้ชายสายเปย์ขนาดนี้ฟระ ไม่ได้ล้างสมองด้วยด้วยวิธีการอะไร นอกจากเปย์อัดจริงๆ

delphi

เริ่มต้นมาก็เหมือนจะได้แม่ซะละ แอบคิดว่าจริงๆแล้วตัวพ่อเอง เค้ารู้มาก่อนหรือเปล่า ว่าตัวลูกของประธาน มีลักษณะนิสัยแบบนี้ แต่คงไม่มีทางเลือกคงไปเป็นหนี้กับเค้าเหมือนกันเลยต้องจำใจต้องให้มาอยู่ แง๋มๆ ยังจะจบยังไงเดี๋ยวมา edit ต่อล่ะกันนะครับ ** จบล่ะ สุดท้ายก็ดูเหมือนจะ Happy กันทุกคนยกเว้นพระเอกดูจะงงๆ กับเหตุการณ์
ปล.พ่อพระเอกไม่รู้มาก่อนแหะ หรือว่ารู้ คิดว่าคงรู้ว่าจะมาพักและมีอะไรกัน แต่คงไม่รู้ว่าจะให้แต่ละคนตั้งท้องแน่ๆ