ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#3-2:คอร์สเจ้าสาว-part2

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 03, 2018, 09:16:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdf4321

คอร์สเจ้าสาว - part2
คุยก่อนเริ่มเรื่อง:
   ก่อนอื่นต้องขอบคุณทุกท่านที่ติดตามผลงาน สำหรับผู้ที่ช่วยคอมเมนต์ก็ได้เห็นในสิ่งที่ผมอยากซ่อน ซึ่งผมมองว่ามันเป็นส่วนที่ไม่ใช่สาระสำคัญอะไร มันเป็นกิจปกติของทั้งสองทุกครั้งที่เจอกันอยู่แล้ว แม้เอาออกเรื่องก็ยังดำเนินต่อไปปกติ บางคนอาจจะแทบไม่รู้สึกว่าผมซ่อน เพราะเนื้อเรื่องมันต่อเนื่องแบบไร้รอยต่อ แต่สำหรับคนที่อินและมีน้ำใจตอบคอมเมนต์ คุณจะได้เห็นส่วนที่ผมว่าส่วนที่ผมซ่อน ผมเชื่อว่ามันคุ้มค่ากับการตอบคอมเมนต์ไม่มากก็น้อย แต่ผมยังทิ้งปมทิ้งไว้เพื่อรอคลายข้อสงสัยใน part 3
จุดประสงค์จริงๆของผมคือผมอยากดูว่าเรตติ้งจริงๆของเรื่องนี้มันยังดีพอที่จะลงต่อไหม หากเรตติ้งต่ำ ผมอาจจะลงทั้งหมดที่แต่งไปแล้วในมือ หากเรตติ้งดีผมจะค่อยๆลงต่อไป มันไม่ใช่อยากเล่นตัวให้ผู้อ่านติดตามนะครับ แต่ผมรอคอมเมนต์สักวันสองวันเผื่อว่าคอมเมนต์เหล่านั้นผมอาจจะนำไปปรับปรุงรายละเอียดบางอย่างให้อารมณ์สมบูรณ์ก่อนลงผลงานในตอนต่อไป
สำหรับตอนนี้ ผมไม่มีซ่อนครับ (ตอนหน้าก็น่าจะเป็นเช่นนั้น) ซึ่งตอนนี้เป็นส่วนที่เป็นบทนำไปสู่ part 3 อาจจะสั้นไปสักนิด ตัดตรงนี้น่าจะเหมาะสมที่สุดแล้ว

เริ่มเรื่อง

ห้องนวดของเราที่น้องรุ้งเตรียมให้ มีเตียงวางเรียงกันสี่เตียง มีม่านสีขาวบางๆกั้นอยู่ โดยน้องรุ้งบอกว่าเดี๋ยวจะไปนวดด้วย บอกให้เราอาบน้ำเตรียมตัวรอเลย เรากับป้าตุ้มไปอาบน้ำและเปลี่ยนชุดเป็นผ้าคุมอาบน้ำออกมา เลยแอบถามป้าตุ้มว่า
"ทำไมเราไม่ใส่เสื้อผ้าล่ะค่ะ มันโป๊ๆยังไงไม่รู้คะ"
"เขาให้น้ำมันอโรมาซึมเข้าผิวหนังได้ทั่วถึงและผ่อนคลายทั้งตัว และไม่อยากให้ชุดเปื้อนด้วย" ป้าตุ้มตอบแล้วยิ้มด้วยสายตาเอ็นดูเราเหมือนเคย  มาถึงตอนนี้เราก็คงเปลี่ยนใจไม่ทันแล้ว จึงต้องเลยตามเลย เราใส่ชุดคลุมอาบน้ำพร้อมกับแอบใส่กางเกงในเข้ามาด้วยดีกว่า เรารู้สึกว่าอายหมอนวด

บรรยากาศในห้อง ปรับแสงไฟสลัวๆ เปิดเพลงบรรเลงด้วยเปียโนเพื่อผ่อนคลาย และ เปิดเตาอโรม่าให้กลิ่นที่ทำให้เคลิบเคลิ้มผ่อนคลายตลบอบอวนไปทั่วห้อง  เราเริ่มเคลิ้มกับสบายตัว ไม่นานก็ได้ยินหมอนวดเดินเข้ามา หมอนวดเริ่มจากนวดเส้นผ่อนคลายไปทั่วตัว แต่แรงกดของหมอนวดแรงถึงเส้นกว่าเอกนวดให้เยอะ เหมือนคนรู้จุดรู้เส้นอย่างนั้น พอเราเริ่มๆเคลิ้มๆ เหมือนจะหลับเอาให้ได้ เราเริ่มรู้สึกเหมือนมีของเหลวเยิ้มๆ หนืดๆ คล้ายน้ำมันหอมระเหย ค่อยๆหยดราดไปทั่วแผ่นหลัง น่าจะเป็นน้ำมันอโรมากลิ่นหอมอ่อน มือของเขาค่อยๆลูบไปทั่วทั้งคอ แขน แผ่นหลัง จนกระทั่งลูบผ่านก้น ผ่านยาวไปถึงต้นขาและปลายเท้า มันซึมย้อยหยดลงไปถึงเบาะรองนอน

จากที่เคยกดเน้นๆไปที่เส้นที่จุดเพื่อให้คลายเมื่อย ตอนนี้เริ่มสัมผัสแผ่วเบาดั่งขนนก วนรอบแผนหลัง ค่อยๆลูบไล้ ไปตามแก้มก้นแล้ว กลับเริ่มลูบไล้เริ่มจากปลายเท้า ปลีน่อง ข้อพับ ต้นขา แล้วเค้าค่อยๆ กดหนักๆ แถวๆแก้มก้น มันรู้สึกสบายเหลือเกิน แต่นิ้วเหมือนไปป้วนเปี้ยนใกล้ๆกลีบนุ่นน้อยอยู่เรื่อย เราเข้าใจว่าเขาคงไม่เจตนามั้ง

ไม่นานเขาราดน้ำมันอโรมาลงบนกางเกงในให้ย้อยเข้าไปกลางร่องก้น แล้วเริ่มใช้นิ้วกดรีดไล่น้ำมันให้มันซึมผ่านกางเกงในเข้าไป แล้วกดหนักสลับเบาที่แก้มก้นแถวๆพับในอีกครั้ง มันเริ่มเข้าใกล้กลีบนุ่นน้อยเรื่อยๆ จนเราเริ่มเคลิ้มและเสียวตาม อย่างบอกไม่ถูก เหมือนถูกอะไรบางอย่างมากระตุ้นที่นุ่นน้อยให้ร้อนฉ่าไปทั้งตัว แล้วหมอนวดก็มากระซิบข้างหูว่า
"รบกวนนอนหงายหน่อยครับ" เราเหมือนเคยได้ยินเสียงนี้มาก่อน แต่ก็ทำตามที่เขาบอก
"อ้าว น้องกายเองเหรอ"
"สวัสดีครับ พี่นุ่น" น้องกายทักทายพร้อมกับยกมือไหว้อย่างนอบน้อม
"พี่นุ่นไม่ต้องเกร็งครับ ทำตัวตามสบายเลยครับ อยากให้กดนวดสอดตรงไหนเป็นพิเศษบอกได้เลยนะครับ ไม่ต้องเกรงใจ ..." เราได้แต่ผงกหัวเข้าใจแบบหลบตาด้วยความอาย

น้องกายก็พูดง่าย เราจะไม่เกร็งได้ยังไงคราวที่แล้วเล่นเราไปเกือบมิดหัวรอบนี้ยังมานวดเราอีก ยังคิดในใจว่า น้องรุ้งนะน้องรุ้ง แกล้งกันหรืออย่างไร เมื่อถึงขนาดนี้เราก็คงต้องเลยตามเลยละกัน เราได้แต่เอาผ้าขนหนูปิดหน้า ไม่กล้าสู้สายตาของน้องกาย ที่กำลังนวดหรือลวนลามเราอันนี้ไม่แน่ใจ

คราวนี้น้องกายราดน้ำมันอโรมาที่หน้าอกค่อยๆไล้ไปตามเต้านมสะดือ หน้าท้อง ผ่านท้องน้อยแล้วหยุดแล้วให้มันไหลไปตามง่ามขาอย่างช้าๆ แล้วเริ่มลูบจากปลายเท้าผ่าน แข้ง เข่า หน้าขาและเข้าไปจบที่ง่ามขาอีกรอบ น้ำมันค่อยๆไหลนองไปตามร่องง่ามขา แต่เราก็ยังรู้สึกลุ้นๆว่าเร็วๆสักทีเถอะ อยากออกไปแล้ว เมื่อไหร่จะเสร็จสักที

ขณะนี้แม้ว่าจะมีกางเกงในตัวจิ๋วบังอยู่ แต่น้ำมันอโรมามันเปียกชุ่มจนซึมจนรู้สึกได้ว่ามันเปียกถึงนุ้นน้อย ไม่ต้องก้มดูก็น่าจะเดาได้ว่าไรผมของนุ่นน้อย ทั้งกลีบ ทั้งเม็ดละมุดคงลอยเด่นอยู่ตรงหน้าของน้องกายแน่ๆ แต่น้องกายไม่มีท่าทีหื่นกระหายเหมือนคราวที่แล้ว เขายังตั้งหน้าตั้งตานวดและลูบไล้ไปเรื่อยๆเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แม้อาการของเราจะจิกเกร็งเป็นระยะๆก็ตาม มันทั้งเสียวทั้งจั๊กกะจี๋และผ่อนคลาย

ต่อมาน้องกายเริ่มวนมือลูบเป็นวงกลมรอบๆจากหน้าอก หมุนวนไปจนถึงยอดและบีบคลึงเบาๆที่ปลายหัว  ลงมาจนถึงท้องน้อย เราเกร็งจนอยากจะร้องกรีดแต่ทำได้แค่ครางในลำคอ เราก็อยากจะของร้องว่าหยุดเถอะ แต่กลัวว่าเสียงจะหลุดรอดไปเตียงข้างๆ

น้องกายได้ยินเสียงครางเหมือนเป็นสัญญาณอะไรบางอย่างน้องกายเริ่ม เขาบอกกระซิบข้างหูเราว่าขออนุญาตขึ้นไปนวดบนเตียงนะครับ เขาเริ่มใช้กล้ามหน้าอกและลิ้นค่อยๆถูไปตามตัวและหน้าอก ส่วนมือก็ช้อนใต้ข้อพับให้ลำทวนขนาดกระป๋องโค๊กถูเข้ากับนุ่นน้อยเต็มๆ เหมือนไปชวน "มาเล่นกันเถอะๆ" ในใจเราก็คิดอยู่ว่าถ้าลุกตอนนี้เดี๋ยวน้องรุ้งกับพี่ยีนจะเคืองเอา ใจฝ่ายดีที่สมองควบคุมอยู่กำลังต่อสู้กับตัญหาที่ปลายประสาททุกอนุกำลังได้รับข้อมูลส่งให้ แถมไม่รู้มีอะไรบางอย่างมาช่วยฉุดให้ตัญหาเริ่มเป็นฝ่ายได้เปรียบอีกแล้ว  เราได้แต่เอาผ้าปิดปากไว้ไม่ให้ครางเสียงดังจนป้าตุ้มกับพี่ยีนได้ยิน

ส่วนน้องกายน้อยตื้อชวนนุ่นน้อยเล่นอยู่อย่างนั้น แต่ไม่มีทีท่าว่าเราจะอนุญาตให้ถอดกางเกงในตัวจิ๋ว น้องกายจึงถอดบ๊อกเซอร์เพื่อให้เจ้ากระป๋องโค๊กมาดูต้นทาง พร้อมกับถูกับนุ่นน้อยโดยมีเพียงกางเกงในตัวบางกั้นไว้เท่านั้น คราวนี้มันสัมผัสอย่างรู้สึกได้ น้องกายถูไถจนเอวเราเริ่มส่ายตามแรงถูของน้องกาย ขาของเราเยียดยืดด้วยความเสียว มือเริ่มจิกผ้าที่อุดปากแน่นไม่ให้มันหลุด ตัวเริ่มเกร็งเหมือนจะขาดใจให้ได้ ตัญหาราคะสวาทเกือบจะบังคับปากให้เอ่ยว่า "น้องกายช่วยพี่ที" แต่จิตใจยังคิดว่าขอบคุณกางเกงในตัวน้อยที่ช่วยป้องกันนุ่นน้อยจากลำทวนชายอื่นที่ไม่ใช่เอก เครื่องป้องกันหนึ่งเดียวที่ทำให้ปณิธานที่เราตั้งมั่นว่าเราจะเป็นของเอกคนเดียวเท่านั้นยังคงอยู่

ขณะที่่จิตใจกับสัญชาตญาณเบื้องลึกของมนุษย์กำลังต่อสู้กันอย่างเข้มข้น
ป้าตุ้ม: "นุ่นเสร็จหรือยังเอ่ย" เราได้ยินเสียงสวรรค์เหมือนจะมาขัดจังหวะให้เราหลุดพ้นจากวังวน
น้องรุ้ง:  "คอร์สว่าที่เจ้าสาวต้องนวดสามชั่วโมงคะ ป้าตุ้ม น่าจะเหลืออีกประมาณชั่วโมงครึ่งคะ" น้อง รุ้งช่วยชี้แจงแทนเราที่ไม่กล้าเอาผ้าออกจากปาก หากตอบไปมันต้องผสมกับเสียงครางปนเสียวที่น้องกายกำลังรุกปลุกเร้าเราอยู่แน่เลย แต่ใจฝ่ายดีอยากจะเรียกให้มาชวนเราไปด้วย
ป้าตุ้ม: "อ้าวหรือจ๊ะหนูรุ้ง"
น้องกาย: "ป้าตุ้มครับ พี่นุ่นกำลังเคลิ้มหลับอยู่ครับ ยังไม่เสร็จขั้นตอนดีเลยครับ" น้องกายเสริม
ป้าตุ้ม: "ฝากบอกหนูนุ่นด้วยนะหนูกาย เดี๋ยวป้าไปอาบน้ำ อ่านหนังสือรอข้างนอกนะ เอาให้ครบตามคอร์สนะจ๊ะ ตามสบายเลย ไม่ต้องรีบ ขอแค่เจ้าสาวสวยเฉ้งก็พอ"

ป้าตุ้มที่เราหวังจะมาขัดจังหวะกิจกรรมเสียวได้สิ้นสุดบทสนทนาลง โดยที่ไม่มีเสียงตอบกลับจากเราสักคำ เราก็แววเสียงลากรองเท้า ค่อยๆไกลห่างออกๆ ออกไปไกลเรื่อยๆ ... เรื่อยๆ ..... เรารีบเอาผ้าออกจากปากหวังจะร้องขอความช่วยเหลือแต่ เสียงประตูที่ปิดเบาๆนั้น มันเพียงพอที่จะกลบเสียงแหบแห้งอันแผ่วเบาของเราที่มีกำลังเปล่งได้เพียงเท่านั้นจริงๆ

ความหวังที่จะหลุดรอดก็ค่อยๆจางลงไปตามเสียงรองเท้านั้น สิ่งเดียวที่ออกจำต้องรับสภาพกับการตัดสินใจครั้งนี้ต่อไป สติและกำลังที่ต่อสู้กับสัญชาตญาณเบื้องลึกของเราก็ค่อยจะอ่อนลงไปเรื่อยๆทุกที เราความหวังที่จะต้านทานการปลุกเร้าของน้องกายได้อีกนานแค่ไหน ความหวังสุดท้ายของเราจริงๆคือ อีกชั่วโมงครึ่งเท่านั้น หวังให้กรรมการตีระฆังหมดยกเสียที

คุยกันท้ายเรื่อง:
บางคนอาจจะตั้งข้อสงสัยว่าทำไมนุ่นไม่ปฏิเสธการบริการแล้วหนีล่ะ อันนี้ต้องสารภาพตามตรง ผมไม่มีมุกจะรั้งไว้เหมือนกัน นอกจากคำว่า เกรงใจผู้ใหญ่
หากใครอยากอ่านแนวฮา ตลกร้าย แต่หยาบคายนิดๆ ไม่เน้นเสียวมาก ผมฝากติดตาม เรื่องสั้นคั่นรายการ ตอนผัวโรคจิต ด้วยนะครับ ที่เกิดเหตุเดียวกัน แต่ความมันคนละแบบครับ

เรื่องเดิม
เรื่องสั้นคั่นรายการ
<1:ผัวโรคจิต>
<2:รสนิยมเดีียวกัน>
ว่าที่เจ้าสาว
<1:วันบริจาคทุนการศึกษา>  part-1
<2:ถ่ายพรีเว็ดดิ้ง>  [part-1(intro)]   [part-2]
<3:คอร์สเจ้าสาว> [part-1]  [part-2]  [part-3]
<4:วันลองชุด>  part-1
<5:วันรับแหวนแต่งงาน>  [part-1(intro)]  [part-2]  [part-3]
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Phoowadol

โห น้องรุ้งเล่นจัดหมอกายมาให้อย่างนี้ มีหรือที่น้องกายจะไม่อยากสานต่อจากครั้งที่แล้ว คราวก่อนก็ได้ผ่านหัวไปแล้วด้วย แล้วอย่างนี้ นุ่นจะหักห้ามใจตัวเองได้หรือ เมื่อตอนนี้ยังเหลือเวลาอีกตั้งเยอะ. ป้าตุ้มก็ชิ่งไปรออีกห้องละด้วย น้องการผู้ชำนาญกามจะปลุกเร้า. นุ่นได้ขนาดไหน ต้องตามลุ้นในตอน3สินะ จะมีใครมาช่วยได้ทันมั๊ยน๊าาาา พี่เอกจะโทรมาขัดพอดีรึเปล่า ลุ้นๆๆๆๆ อิอิ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

alohaseed

coldhunter

Kitty Hotmail

เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งนะครับแนวนี้ผมชอมมากๆถ้าโดนคนอื่นแตกในแล้วท้องแล้วให้พระเอกรับผิดชอบแทนนี้โดนได้อารมณ์มากๆ ::Evil::

thinks

panax

ตั้งเป็นขั่วโมง กับน้องกายซะด้วย ไม่น่าจะรอดนะครับ ว่าที่เจ้าสาวฉลองสละโสดซะเลย

mercuryzx

เหลือเวลาอีกเป็นชั่วโมง...จะเหลือหรอนุ่น คราวที่แล้วที่มิดหัวเลย 555555

swss2511

เวลายังเหลืออีกนานแถมโดนกระตุ้นเสียวตลอดทนได้ก็เก่งแล้วน้องนุ่น

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ดูแล้วน้องนุ่นของเราไม่น่าจะรอด สถานการณ์พาไปซะขนาดนั้น

hanabombam

จากนวดจะกลายเป็นนาบซะแล้ว แล้วน้องนุ่นจะรอดหรา ช่วงไข่สุกซะด้วย ได้ลูกของพ่อกระดอคนอื่นแน่ๆ คราวนี้  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: เอกเอ๊ย ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ให้เอกโทรตาอีกรอบละกันจะได้รอดอีกครั้ง

พิษณุ แก้วจันดี

นวดครั้งนี้ อาจจะเป็ยจุดเริ่มต้นของเรื่องราวเลยยยย

t2222t2000

น้องนุ่นตามใจนุ่นน้อยเถอะนะ เฉียดไปเฉียดมาหลายทีแล้ว

6584347

timeai

โถ้ววนุ่นน้อยจะพ้นการมุดถ้ำจากกายน้อยมั้ยนะ ลุ้นจนเสียวเลยครับ ขอเนื้อแนบเนื้อ คราวนี้นุ่นน้อยคงกระเจิง