ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dare mo Ore ni wa Kigatsukanai ตายแล้วไปไหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 04, 2018, 07:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ke2l3e2oS

พลังชั่งร้ายกาจ ขนาดโดนแก้ผ้าขนาดนั้น คนรอบข้างยังไม่สงสัย

น่าอิจฉาวุ้ย ผลิตน้ำได้ไม่จำกัดเนี่ย

virgoranger

เสื้อถูกถอดไม่มีใครเห็นเลยรึ

น้ำไม่มีหมดซัดได้ทั้วคืนก็ดีนะ

Suthep Thepprathan

แหวกแนวทีครับแนวนี้ ภาพก็โอเคดูสบายตา ส่วนคำแปลอ่านแล้วไม่สะดุดครับ ขอบคุณมากครับ

wuttiya

ดีนะที่หน้าตาพระเอกไม่ทำแบบหน้ากลัว แถมยังทำให้คนเป็นอิจฉาไปเลยนะ แต่จะอยู่แบบนี้ได้นานแค่ไหนต้องีบติดตามซะแล้ว

ppherbalife

DARKAXL

มาแนวเดียวกับหมวกวิเศษเลยแฮะ ตรั่บๆไปขนาดนั้นยังไม่รู้สึกตัว คนรอบข้างก็ไม่สนใจ
ถ้าตายแล้วทำแบบนั้นได้จริง กรุยอมตายเดี๋ยวนี้เลย ::HoHo::

HaoMaRu

ไม่ค่อยสมเหตุผลเท่าไหร่แฮะ โดนจับอะไรก็ไม่รู้สึก เดินแก้ผ้าหน้าตาเฉย
.
.
.
.
เหมือนกับไอ้ผีตัวนี้เย็ดกับตุ๊กตายางมีชีวิตเลย ได้แต่สนุกอยู่ฝ่ายเดียว แบ่งให้อีกฝ่ายสนุกด้วยดิ

reppok111

ตกลงพี่เค้าตาย หรือได้พรให้ขึ้นสวรรค์กันเนี่ย คุ้มไปเลยครับ

เอาได้ไม่มีหมดแบบนี้ สุดยอด

boomtsumaha

อืมแบบ พระเอกมันเอาลงได้ไงฟะ อีกฝ่ายไม่ตอบโต้อะไรเลยแท้ๆ เป็นผมคงหมดอารมณ์

veronicaz

แนวหยุดเวลา ล่องหน สะกดจิตแว่นทะลุเสื้อผ้า
แนวพวกนี้อ่านทีไรรูดดุ้นทุกที เอาจริงๆแม่งเป็นความปรารถนา​ของทุกผู้เลยผมว่า 555

เรื่องนี้ได้ๆ แต่ถ้ามันจิตกว่านี้ผมงี้จะฟินมาก

เอ้อ พูดถึงงานแปลหน่อยครับ
ผมชอบนะ ไดอะลอกที่คล้องจองกัน อ่านแล้วลื่นดีมาก เห็นอยู่สามไดอะลอก ผมชอบๆ

mariners1

คนที่โดนนี่ไม่รู้สึกอะไรเลยหรอเนี่ย ทั้งแก้ผ้า ทั้งโดนเอา

———————
เริ่มอยากเป็นแบบนี้บ้างแล้วสิ แตกได้เรื่อยๆ เยได้ทุกคน

toxin45

เป็นผีชั้นดีสินะ จับต้องผู้คนได้ แถมเจ้าตัวและคนรอบข้างดูเหมือนไม่รู้ตัวด้วย

hentaiknight

พระเอกมันเป็นวิญญาณแบบไหนกันเนี่ย เอาได้กลางเมืองโดยไม่ทีคนสนใจ แต่มันจะสนุกเหรอ ที่สาว ไม่มีอารมณร่วมครับ

อีดิท

อืมม์ พอรู้ว่ามีความสามารถพิเศษ มันกะเอาหมดเลยน๊า

picnick

เอาซะอยากเป็นวิญญาณเลยทีเดียว แนวๆหยุดเวลาเลยแหะ