ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 14 ทางเลือก

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 04, 2018, 10:27:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MAC

หนูเมกับน้องนพหน้าจะลงกามมาราธอนนะต้องชนะแน่ๆเลย ::Shy::

eak111

ขอทายว่าสุดท้ายน้องเมย์ท้องแน่เลย  เกริ่นมาซะขนาดนี้
ทางของเรื่องจะเป็นไงเดาต่อไม่ถูกจริงๆ

lolGoodดีย์

รู้สึกว่างวดนี้ดีแล้วที่อาจจะต้องหย่ากันไป

yakyedheemak

ถ้าเมย์รู้ความจริงคงจะเกลียดนพมากแน่นอน

ones26421

ติดใจในเกมส์กาม คงจะเลือกลำบากครับ

Punyawut Sansurin

โอโห ไม่คิดว่าน้องเมจะมาถึงจุดๆนี้ได้เลยนะครับ

wingodin

แผนการโหดร้ายมาก ถ้าต้นมารู้ทีหลังคงแค้นแทบกระอักเลือดแน่ๆ

chaiwat99

Boeufy

golfwhiper

ponggunyuki2527

ใช้แผนนี้ เจอความจริง มันจะเจ็บลึกนะ

triplexxx

มันจะมีหักมุมอะไรอีกไหมนะ ถ้ามีล่ะก็ เมน่าสงสารมาก

ff2551

จากตอนแรก ๆ เห็นใจ
ตอนนี้ กลับอยากให้โดนสั่งสอนบ้าง

diaby

ขอบคุณมากครับ เริ่มต้นของตอนนี้ดูเครียด แต่ไม่ทันไรท่านก็เดินเรื่องให้เกิดอารมณ์เสียวจนกลับอารมณ์แทบไม่ทัน แต่ก็ชอบนะครับ กระชากอารมณ์ได้ดี มาจนถึงตอนนี้ถือว่าบรรลุเป้าหมายตามชื่อเรื่องครับ กามฝึกหัดของน้องเมน่าจจะจบหลักสูตรกลายเป็นสาวร้อนสวาทแล้ว อยากรู้จังว่าท่านจะให้จบยังไง แต่ถ้ามีภาคสองต่อ แฟนๆคงดีใจครับ และอยากถามว่าผลงานของท่านมีโอกาสเป็นอีบุคส์บ้างไหม อยากอุดหนุนและเก็บเรื่องไว้อ่านนานๆครับ

Dowprakay Cha

ในที่สุดน้องเมย์ก็ได้เลิกกับต้นสมใจอยาก