ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 14 ทางเลือก

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 04, 2018, 10:27:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

skat3699

สงสัยว่าตอนจบต้นจะรู้ความจริงมั้ย แล้วคงจบแบบหักมุมอีกแบบ

Muruku Nattaya

tdt14023

ผมว่านายนพกับน้องเมอาจจะจบไม่สวยก็ได้นะครับรู้สึกว่าผู้ที่กุมความลับและกำหนดเรื่องราวให้เป็นไปต่างๆน่าจะเป็นน้องบีนะถ้าน้องบีไปบอกความลับเรื่องตีท้ายครัวของนพให้ต้นรู้คงเรื่องใหญ่แน่และถ้าบีต้องการแบ่งขอใช้งานนพจากน้องเมบ้างเมจะรับได้ไหมอยากรู้เรื่องราวจะเป็นอย่างไรต่อไปแล้วนะครับมาต่อไวๆนะครับ

Themis_1

งี้แหละ ติดใจควยจนหลงหมดผิดถูกช่างมันส์ เอามันส์เข้าว่า 

rossarin855

ยอมรับเลยว่าเป็นเป็นเรื่องแต่งที่ทำให้มีอารมร่วมเยอะจริงๆสงสารต้นอ่ะ

nappa01

watana999

xxZxcxx

Thananm15

ohmiyabi

บีนี่ร้ายมาก

aek2aek2

ผมว่าน้องเมท้องแล้วนพไม่รับผิดชอบแล้วคิดเสียใจย้อนหลัง

controlx

solomon1977

น้องเมกล้ามากนะครับหน้าด้านพูดออกมาได้ทั้งที่ตัวเองมีชู้ก่อนคิดได้ไงเนี่ยแต่ยังดีที่มีความละอายใจสงสารแต่พี่ต้นตกเป็นเหยื่อของแผนการแบบไม่รู้ตัว

schareon

เรื่องราวเป็นแบบนี้ ใครผิด ใครถูก นะ