ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 14 ทางเลือก

เริ่มโดย HatHU, พฤศจิกายน 04, 2018, 10:27:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jjgreat

ยอมมีลูกกับชู้จนได้น้องเม จะมีหักมุมตอนจบมั๊ยเนี่ย

zeebraa

เมหลงนพกู่ไม่กลับแน่ๆ งานนี้จะสงสารต้น หรือ บี ดี

Nu metal

ติดรสสวาทซะถอนตัวไม่ขึ้นแล้ว สงสารต้นมาก ไม่น่าเลย 

ryg123456

น้องเมย์เลือกแล้ว
หวังว่าพี่นพจะดูแลนางตลอดไปโดยไม่ทิ้งขว้างนะครับ

Sopun Jeekkee

สงสัยว่า ใครกันแน่ คู่ไหนกันแน่ที่ เป็นครูฝึก

Helmqwerty

ยอมรับเลยว่าเป็นเป็นเรื่องแต่งที่ทำให้มีอารมร่วมเยอะจริงๆสงสารต้นอ่ะ

anna123

จะโดนช฿หลอกหรือป่าวนะ หรืออาจมีโดนรุม

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  น่าจะใกล้จบแล้ว  จะhappy กันทุกฝ่ายได้ยังไงนะ หรือต้นจะต้องถูกโดดเดี่ยว

Wannadit Iempan

เมย์แน่ใจแล้วหรือว่าลงตัว ยังไม่ทันหย่าแล้วจดทะเบียนใหม่ จะยอมท้องก่อนแล้ว

kookai

หวังว่าจะไม่ดราม่าเมย์ท้อง นพทิ้ง นะครับ
หรือรู้ความจริงว่านพวางแผนทั้งหมด ...ขอบคุณครับ

newregistry

จะมีหักมุมอะไรอีกไหมครับ อ่านๆแล้วเริ่มสงสารต้น

liger

napakon

jo2515

แล้วเรื่องจะเป็นอย่างไรเมื่อน้องเมจะมีผัวไหม่

myidol

เลิกหนะดีเลย เด่วพอชู้มันเบื่อ นางเอกจะได้เสียดายผัว ส่วนต้น อยากให้ได้กับลูกศิษย์ซักคน รางวัลแด่ผัวดีเด่น