ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#4: วันลองชุด

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 06, 2018, 12:54:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้เรื่องนี้จบแบบไหนดีครับ(กลับมาเปลี่ยนโหวตได้นะครับ)

จบแบบ Happy ending
67 (45.6%)
จบแบบ โศกนาฏกรรมรุนแรง
21 (14.3%)
จบแบบ โศกนาฏกรรมเบาๆ
15 (10.2%)
จบแบบค้างๆ เป็นปริศนาไว้ให้คิด
22 (15%)
แล้วแต่ผู้แต่งเลย
46 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 147

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 14, 2018, 12:57:09 หลังเที่ยง

sutee seechart

กายมาอยู่ข้างๆ แถมมีเมาแบบนี้ สวิงต่อหน้าว่าที่สามีมั๊ยเนี่ย

miloauto

จบแบบ Happy ครับ
ตกลงนุ่นจะโดนกายด้วยไหมน่ะ

tvqoscjc

bangsan

ต้องโดนสองรุมหนึ่งแน่ๆสงสัยผัวจะชอบแบบนี้

ชำนาญ หาญสำรำ

น้องกายลุกขึ้นมาร่วมวงด้วยอีกคน

mamamartc

funkypunk

ผมก็ตามใจผู้แต่งดีกว่า เพราะน่าจะลงตัวมากที่สุด ส่วนผมก็จะลุ้นต่อไปว่าจะเกิดอะไรขึ้นหลังจากนี้  ::Horror::

Ilovefuck

ขอแบบสวิงกิ้ง หน่อยดีกว่า ครั้งนี้กายน้อย น่าจะได้โชว์พลังบ้าง

มโน สกลนคร

โหวตตามแต่ผู้แต่งเลย ให้เป็นตามจินตนาการตามเรื่องที่วางมาแล้ว
สนุกได้ค้า

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ผมโหวตแนว soft โศกไป แต่ดูๆ แล้วเหมือนผู้แต่งวางโครงไว้แล้ว ปูทางเรื่องเอกที่ตอนแรกดูจะดี ตอนหลังดูแบดบอย ผมว่าผมเปลี่ยนใจสนับสนุนตามแนวทางผู้แต่งดีกว่าครับ :)

myidol

ตอนที่แล้วหักมุม ตอนนี้ขอให้โดนจังๆเลยนะครับ เอากันข้างๆแฟนตัวเองเนี่ยแหละ

pputter

ขุนเรือง ภักดี

longman_44

น้องกายตื่นมาร่วมประสานกายด้วยแน่เลย

7946410