ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#4: วันลองชุด

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 06, 2018, 12:54:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้เรื่องนี้จบแบบไหนดีครับ(กลับมาเปลี่ยนโหวตได้นะครับ)

จบแบบ Happy ending
67 (45.6%)
จบแบบ โศกนาฏกรรมรุนแรง
21 (14.3%)
จบแบบ โศกนาฏกรรมเบาๆ
15 (10.2%)
จบแบบค้างๆ เป็นปริศนาไว้ให้คิด
22 (15%)
แล้วแต่ผู้แต่งเลย
46 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 147

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 14, 2018, 12:57:09 หลังเที่ยง

Phoowadol

สำหรเรื่องการโหวต  ผมขอเลือกจบ แบบแฮปปี้เอนดิ้งละกันครับ ถึงแม้ว่าในตอนต่อไปข้างหน้าจะเกิดอะไรขึ้นกับนุ่นก็ตาม และนุ่นเองอาจจะรู้สึกผิดบ้าง แต่ก็ขอให้สุดท้าย ทั้งเอกและนุ่นต่างเข้าใจกัน หรือไม่อาจค้นพบ รสนิยมทางเพสที่เหมือนๆกันก็เป็นไปก็จะดีทีเดียวหละ เนอะ ::Shy::

๋GEORGE

นุ่นก็ตื่นขึ้นมา อ้าวเราฝันไปเหรอเนี่ย เสียดายจัง

La Pt

ohmiyabi

เอกนี่จอมวางแผนเลย ส่วนโหวดนั้นแล้วแต่ผู้แต่งเลยครับ

nakin007

อ่านตอนนี้ลุ้นเลยน้องกายจะได้รึปล่าว รอบที่แล้วพลาดไปครั้งนึงแล้ว

azeroa

::DookDig::ดูทรงแล้วน่าจะออกแนวเฉียดๆให้ลุ้นๆ แต่คนได้มีพระเอกคนเดียว

วรวุช พุทธสมาน

เอาตามที่ผู้แต่งประสงค์ไว้ตั้งแต่แรกเลยครับ ผมเชื่อว่ามันจะเป็นตอนจบที่ดีที่สุดแน่ๆครับ

array

pie2008

limousinedk

ที่จริงอยากให้จบแบบมีปม มันจะจินตนาการได้หลายแบบ แต่ขอจบแบบมีความสุขละกันกลัวตับพัง

สายลม แห่งความหนาว

navy868

Korn Phawat

ขอแบบเดินเรื่องยาวไม่โหดร้ายนะครับ