ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ว่าที่เจ้าสาว#4: วันลองชุด

เริ่มโดย asdf4321, พฤศจิกายน 06, 2018, 12:54:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้เรื่องนี้จบแบบไหนดีครับ(กลับมาเปลี่ยนโหวตได้นะครับ)

จบแบบ Happy ending
67 (45.6%)
จบแบบ โศกนาฏกรรมรุนแรง
21 (14.3%)
จบแบบ โศกนาฏกรรมเบาๆ
15 (10.2%)
จบแบบค้างๆ เป็นปริศนาไว้ให้คิด
22 (15%)
แล้วแต่ผู้แต่งเลย
46 (31.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 147

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 14, 2018, 12:57:09 หลังเที่ยง

moodumhero

เอาแล้วไงโดนจนได้จะมีบทโดนน้องกายร่วมด้วยมั้ยนั่นรอลุ้นๆ ขอบคุณครับ

anna123

จะโดนคนที่นอนอยู่แจมด้วยไหมนะ ลุ้นๆ

nicky1976

น้องกายร่วมแจมด้วยแน่ หรือเป็นแผนของเอกอยากลองสวิง

ทีม ช่างเทวดา

เหมือนตามอ่านนิยายเรื่องนึงเลยครับ สนุกมากครับ

อิทธิพล ทบชา

เรื่องนี้อยากให้จบแบบแฮบปี้เอนดิ้ง​

LittleSnake

แล้วแต่ผู้แต่งเลยครับ

แต่ถ้าเลือกได้ ก็ขอแบบ แฮปปี้ เอนดิ้ง ครับ

Lactasoy Milk

น้องนุ่นสุดสวยจะรอดจากมือของกายหรือเปล่านะ กายนี่รุกตลอดเลยหวังจะฟันให้ได้

chathixin

Loukdan

mdemigod

chatchawan rungthiwa

youang

ขอโหวตให้สิทธิ์คนแต่งเลยครับ ^^ ขอเป็นผู้ตามที่ดีนะครับ อิอิ ^^ ว่าแต่จะโดน 2 รุม 1 มั้ยน้อ อิอิ ^^ ขอบคุณครับ

knight2000

warin89

จริงๆก็แล้วแต่ผู้แต่งนะว่าจะจบยังไง แต่จริงๆก็เหมือนใบ้ตอนจบตั้งแต่เริ่มเรื่องแล้ว
อ่อ ยังมีประเด็นที่ว่าสุดท้ายเดาว่านุ่นต้องท้องแน่ๆคะ(แต่ลูกใครไม่รู้นะ ขึ้นกับผู้แต่งหวังว่าเอกคงไม่รู้ อิอิ) ::HoHo::