ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[TRANCE] sexcHHHange ตัวแทนโรงเรียน 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 07, 2018, 12:28:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lordofthetwo

เวอร์ดีจริงๆ เรื่องนี้ นึกว่าจะแค่มาแก้ปัญหาไม่กี่คน นี่ซั่มทั้งโรงเรียนแบบไม่มีหยุดพักเลย สุดยอดเกินไปแล้ว

CoolNook Thangsakul

เอช็อด ดีด ลอยเข้าเส้นชัยนี้ ฮาท้องแข็งเลย

liverpudlian

Banjung2

มันคือยอดมนุษย์ ขนาดหลับยังตั้งโด่เลย
อาจารย์ผู้หญิงก็เก่งเกิน แค่จับก็พุ่งแล้ว

Phoowadol

ส่งตัวแทนมาแต่ละนาย อื้อหือ นั่นมันน้องชาย. หรือว่าไม้เบสบอลกันแน่นะ เสียบเข้าไปที ไม่ทะลัใส้ทะลุพุงรึนั่น สมแล้วที่คัดตัวแทนเด็ดๆมา แต่ละคนโครตอึดเลย แต่ว่า กิจกรรมวิ่งผลัดนี่อย่างฮาเลยอะ ท่าส่งไม้พลาดเป้า เข้าก้น นีเล่นเอาผมหัวเราะขำก๊ากกกก เลย5555. อืมสุดท้ายนึกว่าจะเจ๋งโดนครูสาวเข้าไป ล่มปากอ่าวกันหมด. ไปฝึกมาใหม่นะหนุ่มๆ 55

noly69

bigboy001

::Thinking::  จริง ๆ ก็ต้องบอกว่า งุ่นง่านพอกัน 2 โรงเรียนแหละ เอาซะบานตะไทขนาดนี้ ยัดกันแบบ 3 อันต่อ1รูจะเป็นยังไงนะ

virgoranger

zero21

ชมรมอะไรเนี้ย อยากเข้าร่วมบ้างจัง 555 มา 3 แต่เก็บเรียบเลย ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

pond7747

จากผู้หญิงมาเป็นผู้ชาย  น่าจะเอามาเจอ 3-3  ::WowWow::

Akira Watanabe

::Sweat:: สามหนุ่มพลังม้า ฉายาแต่ละคนโหดกันจริง ๆ สาวซิงโดนไปทีถึงปางตาย

::Sweat:: มันแต่งตัวยังกะพวกฮีโร่ยุค 90 มีมอไซค์ มีผ้าพันคอ ฮา ๆ

game2539

สาวซิงจะไหวไม่เนี้ยแต่ละคนโหดๆทั้งนั้น

อาจารย์โหดไอ้3คนนี้อีกแค่แตะเบาๆทั้ง3 คนก็แตกเลย

treerasitnut

เรื่องนี้คนเยอะได้ใจเลยครับ55 รอเรื่องเพื่อนน้องตัวแสบเหมือนกันครับ เปนโดยินที่ดีที่สึดตั้งแต่เคยอ่านมาเลยย ปล ผมไปหาดูหลายเว็บไม่เหนจะมีตอน4เลยครับท่าน TT

ผมไม่ได้อ่านเรื่องนี้ แต่มาedit ตามสัญญา ว่าจะเม้นทุกเรื่องครับ🙏🏻

voldermor96

นี่มันจอมอึดกับควยเหล็ก่ชัดๆ เล่นทีทั้งโรงเรียน

Tunpia NorHor

อ่านตอนแรกเจอชมรมดนตรีของโรงเรียนผู้ชายแล้วตกใจเลย ลองมาอ่านตอนสองจะเจออะไรต่ออีกละเนี้ย อิอิ