ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[TRANCE] sexcHHHange ตัวแทนโรงเรียน 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 07, 2018, 12:28:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HK

Boyd Dek Long Thang

ดุ้นแต่ละคนที่ส่งมาแลกเปลี่ยน นี่สุดๆ ไปเลยอ่ะครับ

ดุ้นในฝันก็ชายหลายคน จับมามัดรวมๆ กัน ในคนๆ เดียวน่าจะดี อิอิ

สาวๆ แตกแล้ว แตกอีก แบบนี้ ไม่รู้ว่าจะจัดการหมดทั้งโรงเรียนไหมหนอ

ว่าแต่ อาจารย์ มุสุมิ นี่ พริ้วมากๆ จริงๆ  ::Confident::

baretta

มาแล้วตอนสอง นึกว่าโรงเรียนหญิงจะไป แลกเปลี่ยโรงเรียนชายอีกนะเนี้ย

ddcc

ไม่เกี่ยวกับเรื่องนี้แต่รูปแรกที่ขอเรื่องพี่ยูอิเด็ดมากกก ขอให้ได้ขอให้โดนครับนาย
มาเรื่องนี้ในที่สุดก็จบแล้วสินะะะะะ ยินดีด้วยท่าน จำได้ว่าตอนแรกฮาทุกฉาก ตอนนี้จะเป็นยังไงนะะะะ

S'aum i_photo

Mr.Shocker

คราวนี้มาฝ่ายชายบ้าง สุดยอดไปเลยฮะ ยอมมม

wasdyuki2540

siwapol55

ผู้ชายสามคนกับผู้หญิงทั้งโรงเรียน อึดมาก
ขอบคุณครับ

boxser

thegift52

เรื่องอย่างนี้ สามัคคีกันเป็นปกติล่ะครับ สำหรับผู้ชาย
.
ต่อไป ได้มีแข่งทวิภาคี แบบฮอร์กวอรต์แน่เลย อิอิ

bigzelon

watari

ยังลุ้นว่าจะได้เห็นลีลาของอาจารย์สาวหรือเปล่า ตอนแรกแค่สัมผัสก็เรียบร้อยแล้ว
อันดับ1-3 เป็นใครกันน้ออออ

Tsuki

"ความรู้สึก ปกป้องใครไม่ได้หรอก"

killuagon

ตั้งแต่ตอนที่1ล่ะ คนแต่งนี่ไปได้กาวมาจากไหน แนวมาก cum-men rider แว๊นมาแค่แตะก็แตก

วิ่งผลัดโคตรฮา ส่งต่อไม้พลาดทีผิดคิวเลย ส่ดท้ายอาจารย์เทพสุดจริง