ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมมันไม่เอาไหน ตอนที่ 3 เดอะซีรี่ส์ อาจารย์พี่ขวัญ by Worming

เริ่มโดย worming, พฤศจิกายน 07, 2018, 02:11:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worming

เพื่อความบันเทิง หากเพื่อนๆ คนไหนยังไม่อ่านตอนแรก แนะนำให้กลับไปอ่านตอนแรกก่อนนะครับ แล้วไล่อ่านตามลำดับที่ลงไว้นะครับ จะได้ไม่งง อิอิ
ตอนแรก https://xonly8.com/index.php?topic=205096.0

ต่อจากตอนที่แล้ว

ผ่านมากเกือบสองอาทิตย์แล้วที่อ.พี่ขวัญยอมใช้หนี้พนันบอลแทนผม ผมพยายามถามอ.พี่ขวัญทุกวัน ว่าพวกนั้นทำมิดีมิร้ายกับอ.พี่ขวัญหรือป่าว แต่แกก็บอกว่าไม่มีนะ มีแค่เอนเตอร์เทรนแขกพวกนั้นอย่างเดียว พอถามว่าเคยส่งรูปอะไรมาให้ผมหรือป่าว แกก็บอกว่าไม่เคยส่งให้เลยนะ รูปอะไรหรอ ก็มีแต่คุยปกติ ผมก็เลยไม่อยากซักไซร้อะไรมากมาย ไม่เคยส่งก็ไม่เคยส่ง แต่พอตกดึกทีไร เห็นส่งแต่รูปตัวเองในท่าโป๊ๆ ลามกๆ มาทุกที จนบางครั้งผมอยากจะส่งรูปที่อ.ขวัญแกส่งมาให้กลับไปให้แกดูว่าใช่รูปแกไหม แต่ก็ยังไม่กล้า เพราะกลัวว่าอ.พี่ขวัญแกจะซักไซร์ว่าได้รูปพวกนี้มากจากไหน กลัวเรื่องจะยาวอีก แต่อ.พี่ขวัญแกก็ดูปกติดีนะ ไม่เหมือนคนที่โดนทำอะไรที่มิดิมิร้ายหรือโดนกระทำชำเราเหมือนในรูปพวกนั้นเลย อาจารย์พี่ขวัญคงไม่ได้ทำเหมือนในรูปพวกนั้นหรอกมั้ง หรือว่าพวกนั้นแกล้งตัดต่อรูปโป๊อาจารย์พี่ขวัญ แล้วส่งมาให้ผมดู แต่ทำไมถึงเป็นไลน์อาจารย์พี่ขวัญนะที่ส่งรูปพวกนั้นมาให้เรา คิดถึงตอนเล่นพนันกับพวกมันใหม่ๆ พวกมันก็ชอบอวดรูปดาราโป๊อยู่บ่อยๆ ผมก็งงว่าดาราดังขนาดนั้นจะไปถ่ายรูปโป๊ขนาดนี้ได้ไง ทำให้ผมต้องเสียน้ำไปกับรูปพวกนี้ตั้งหลายครั้งเพราะนึกว่าเป็นรูปจริง แต่ไปๆ มาๆ พวกมันก็บอกว่าเป็นรูปตัดต่อกันเองซะงั้น ผมถึงกับอึ้ง พวกมันตัดต่อได้เนียนมากจะผมแทบเชื่อว่าเป็นรูปจริง ถ้าอย่างงั้นพวกนั้นคงจะตัดต่อรูปอ.พี่ขวัญแล้วส่งมาแกล้งผมแน่เลย เพราะอ.พี่ขวัญเป็นคนเรียบร้อยหวงเนื้อหวงตัว คงไม่ทำอย่างในรูปที่พวกมันส่งมาแน่ๆ พวกมันอาจจะแกล้งผมว่าอ.พี่ขวัญของมึงโดนพวกมันกระทำชำเราไปแล้วไรงี้หรือป่าว เพราะพวกมันยิ่งกวนๆ อยู่ แถมผมก็ยังติดหนี้พนันพวกมันอีกด้วย พวกมันคิดจะแกล้งผมยังไงก็ได้ ดีนะที่ได้อ.พี่ขวัญมาช่วยใช้หนี้ให้ ไม่งั้นผมคงต้องกลายเป็นปุ๋ยเฝ้ารากต้นมะม่วงไปแล้วแน่ๆ ชีวิตนี้ผมคงทดแทนบุญคุณแกไม่หมด

รูปโป๊ที่ส่งมาเกือบทุกวัน แรกๆ ก็จะเป็นรูปแหวกเสื้อโชว์นมที่ลานจอดรถมั่ง แหวกโชว์นมที่กลางห้างมั่ง ช่วงหลังๆ มีเปิดกระโปรงให้ถ่ายมั่ง บางรูปมีอ้าหีให้เห็นจะๆ มั่ง และบางรูปมีพลาสเตอร์แปะที่กลีบ บางทีมีแง้มพลาสเตอร์ออกให้เห็นน้ำขาวๆ ขุ่นๆ ข้างในด้วย ผมเห็นแล้วถึงกับอึ้ง ว่าถ้าเป็นอ.พี่ขวัญจริงๆ จะเป็นยังไงนะ แล้วก็มีรูปที่เป็นผู้หญิงเต้นบนเวทีไฟสลัวๆ แต่ละท่าเซ็กซี่แบบว่าแทบไม่ต่างจากท่าที่ใช้กันบนเตียงเลยทีเดียว แรกๆ ก็มีกกน.และเสื้อในอยู่ แต่หลังๆ แทบไม่มีกกน.กับเสื้อในเลย มีแต่ชุดเซ็กซี่แนวต่างๆ ตำรวจมั่ง พยาบาลมั่ง กี่เภ้าจีนมั่ง แถมยังชอบแหวกเสื้อให้นมโชว์ออกมาเต็มๆ ส่วนด้านล่างก็เป็นแค่กระโปรงสั้นๆ บางทีกระโปรงก็รั้งไปถึงเอวก็มี ทำให้โชว์ท่อนล่างเต็มๆ บางทีเหมือนมีเม็ดพลอยใหญ่ๆ ปิดที่จิ๋มหรือที่ตูดของอ.พี่ขวัญอีก และช่วงท้ายๆ ส่วนมากก็มีเหมือนเมือกขาวๆ ไหลออกจากทั้งสองรูของแกตอนกำลังเต้นอยู่ แทบทุกรูปจะเห็นหน้าอ.พี่ขวัญค่อนข้างชัด แล้วก็มีรูปที่กำลังโดนพวกนั้นรุมเย็ดอีก ทั้งหี ทั้งตูด ทั้งปาก ครบทั้งสามรู รูปที่นั่งแหกจิ๋มโดยที่ตูดยังมีควยพวกนั้นเสียบอยู่ รูปใบหน้าที่กำลังอมควยและมีควยล้อมรอบอยู่ห้าหกควยอีก และรูปรุมเย็ดท่าต่างๆ ลิงอุ้มแตง ท่าหมา ท่าหงาย ท่าตะแคง แต่ละท่าก็มีควยเย็ดทั้งสามรูทุกครั้ง แต่ละรูปก็จะเห็นหน้าอ.พี่ขวัญอย่างชัดเจน พวกมันตัดต่อได้อย่างแนบเนียน จนบางทีอาจผมก็เกิดอารมย์ อยากให้เป็นอ.พี่ขวัญจริงๆ ก็มี เฮ้ย ไม่ได้นะ อ.พี่ขวัญเป็นผู้มีพระคุณกับเรานะ เราจะคิดกับอาจารย์พี่ขวัญแบบนั้นไม่ได้สิ

วันนี้เป็นวันจันทร์ พอดีมีเพื่อนสมัยม.ปลายมาทำธุระแถวม. เลยแวะมาทักทาย ผมเลยถือโอกาสชวนมันกินข้าวเช้าด้วยเลยที่โรงอาหารในม.  มันบอกเสาร์อาทิตย์นี้มันมีแข่งกีฬา อยากให้ผมไปเชียร์ ผมเลยบอกว่าไม่ค่อยว่าง ใกล้สอบแล้วด้วยจึงอาจจะไม่ได้ไป ผมกับเพื่อนก็คุยกันกำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม อาจารย์พี่ขวัญกับเพื่อนๆ อาจารย์เดินผ่านมาพอดีเหมือนกินข้าวเสร็จแล้วกำลังเดินกลับอาคาร ผมเลยลุกขึ้นไปกะจะทักทายแกซักหน่อยแต่ก็ได้แค่สวัสดีครับอาจารย์พี่ขวัญ อาจารย์พี่ขวัญก็หันมายิ้มให้แล้วแกก็รีบเดินจากไป

เมฆ "อาจารย์ที่ม.มึงนี่สาวๆ สวยๆ ทั้งนั้นเลยว่ะ"

มิกซ์ "เฮ้ย อาจารย์กูนะ มึงอย่าคิดอกุศลนะเว้ย"

เมฆ "เออ กูไม่ได้โรคจิตขนาดนั้นหรอก ไอ้บ้า"

แล้วผมกับเพื่อนก็รีบกินข้าวแล้วผมก็ไปเรียน ส่วนไอ้เมฆก็ขอเดินชมสาวในม.ซักพักก่อนกลับม.มันเพราะมันมีเรียนช่วงบ่าย ไอ้เมฆมันเป็นเพื่อนในแก๊งค์สมัยเรียน มันเป็นนักกีฬา ตัวค่อนข้างใหญ่ มันเข้าเรียนมหาลัยได้เพราะโควต้ากีฬานี่แหล่ะ มันบอกว่าตอนมันซ้อมเสร็จหรือแข่งเสร็จเพื่อนๆ มันจะชอบพากันไปนวดซึ่งมันก็ต้องไปด้วย มันเล่าให้ฟังว่าแรกๆ ก็นวดอยู่หรอก แต่หลังๆ มามีทั้งนวดทั้งนาบ บางทีมันก็เอากะเค้าด้วย มันบอกแทนที่จะหายเมื่อย ดันเมื่อยหนักกว่าเดิมอีกว่างั้น แล้วเสาร์นี้ก็จะมีแข่งอีก มันอยากให้ผมไปดูมันแข่งให้ได้ แต่ผมก็ยังไม่ได้รับปากมัน พอกินข้าวเสร็จแล้วมันก็ขอตัวไปเดินเล่น มันบอกว่าขอดูของสวยๆ งามๆ ซะหน่อยก่อนกลับม.

เพื่อนกัน นานๆ เจอกันที มันเลยแวะมาเล่นด้วย แต่ดันมาแซวอาจารย์เราซะงั้น ท่าทางไม่น่าไว้ใจเลย รู้งี้ไม่ชวนมากินข้าวที่โรงอาหารด้วยก็ดี แล้วผมก็เข้าเรียนตามปกติ พอถึงคาบอาจารย์พี่ขวัญ แกก็สอนตามปกติแต่เหมือนจะสอนไปหน้าแดงไป ไม่รู้แกไม่สบายหรือป่าว แล้วแกก็ให้ทำแบบฝึกหัดและสั่งการบ้าน ผมพยายามจะคุยกะแกแต่แกชอบอ้างไม่ว่างตลอด ผมก็ได้แต่ส่งไลน์ไปขอบคุณอาจารย์ที่ช่วยชีวิตผมยอมใช้หนี้แทนด้วยการไปเอนเตอร์เทรนพวกนั้น แล้วก็บอกให้ผมตั้งใจเรียนและอย่าไปยุ่งกับอบายมุขพวกนั้นอีก ผมก็ได้แต่ตอบครับๆ ไป พอตกเย็นตอนสี่ห้าทุ่ม ผมกำลังเข้านอนสลึมสลือ ก็มีไลน์ดังอีกแล้ว เป็นไลน์อาจารย์พี่ขวัญส่งรูปมาห้าหกรูป ผมรู้ทั้งรู้ว่าพวกมันอาจจะใช้มือถืออ.พี่ขวัญส่งรูปพวกนี้มาแกล้งผม ผมเลยได้แต่เปิดดูผลงานการตัดต่อพวกมันแต่ก็ไม่ได้ทักกลับไป เพราะถ้าทักไปพวกนั้นคงลบออกอยู่ดี ก็มีรูปอ.พี่ขวัญเหมือนกำลังชักว่าวให้ชายคนนึง รูปใช้ปากรูปนึง รูปขึ้นคร่อมรูปนึง แต่ดูเหมือนเก้ๆ กังๆ ไม่ค่อยชำนาญ แล้วก็รูปโดนรุมสามรูสองรูป แล้วก็รูปอ.พี่ขวัญนั่งแหกหีอยู่ฟุตบาทข้างถนนอีกรูปนึงโดยที่เหมือนมีน้ำขุ่นๆ เต็มตัวและเหมือนมีไหลออกจากทั้งหีทั้งตูดด้วย แล้วคืนวันอังคารก็มีส่งรูปมาอีก รูปแรกเป็นรูปตอนกลางวัน เป็นรูปเซลฟี่ตัวเองในห้องน้ำเปิดนมข้างนึงเต็มๆ ต้องยอมรับว่าพวกนั้นตัดต่อได้เนียนมากๆ เหมือนอ.พี่ขวัญถ่ายรูปเองสุดๆ รูปต่อมาก็เป็นรูปอ.พี่ขวัญชักว่าวให้กับผู้ชายอีกแล้ว แต่เหมือนดูชำนาญขึ้น รวมถึงรูปใช้ปากและก็รูปขึ้นคร่อมด้วย แล้วก็รูปโดนรุมสามรูอีกเหมือนเดิม แล้วก็ปิดท้ายด้วยรูปที่ถ่ายข้างถนนอีกสามรูป รูปแรกเป็นรูปนั่งแหกขาแต่จะดูเซ็กซี่กว่ารูปเมื่อวานเพราะเหมือนจะเอียงตัวไปข้างหลังหน่อยนึงโดยมีมือข้างนึงดันพื้นไว้จากข้างหลัง ส่วนอีกมีก็เอื้อมจากด้านหลังมาแหกหีตัวเองโดยที่น้ำเมือกเต็มตัวและเต็มหีเต็มตูด และอีกรูปเป็นรูปท่าหมาหันตูดให้กล้องแต่ก็ยังเอียงคอหันหน้ามาสบตากล้อง มือทั้งสองอ้อมมาแหวกกลีบทั้งสองข้างออกจากกันให้เห็นรูที่เต็มไปด้วยน้ำขาวๆ อย่างชัดเจน แล้ววันพุธสี่ทุ่มกว่าก็ส่งรูปมาอีก รูปแรกเป็นรูปตอนกลางวันอีกแล้ว เป็นรูปถ่ายใต้กระโปรงแต่กกน.มีช่องให้เห็นหีอยู่เต็มๆ อีกรูปก็ใต้กระโปรงและมีมือมาแหวกรูจนเห็นข้างในจะๆ แล้วก็เป็นรูปในห้องที่อ.พี่ขวัญใช้มือชักว่าว ครั้งนี้เหมือนจะชำนาญขึ้นแล้ว เพราะในรูปดูคล่องแคล่วดี รวมถึงรูปใช้ปากกับรูปขึ้นคร่อมที่ไม่มีท่าทีเก้ๆ กังๆ แล้ว แล้วก็รูปโดนรุมแบบสามทางอีกสองสามรูปซึ่งดูเหมือนจะรับได้ทุกท่าแล้ว และก็ปิดจบกับรูปข้างถนนอีกตามเคย โดยท่ามีความเซ็กซี่มากขึ้น มีแหกให้เห็นน้ำที่อยู่ข้างในแถมยังเล่นหูเล่นตากะกล้องด้วย แต่ละรูปโพสต์ท่าได้ยังกะดาราหนังสือโป๊ แต่ต่างที่ทุกรูปจะแหกให้เห็นน้ำที่อยู่ในรูกำลังไหลเยิ้ม และปิดท้ายด้วยรูปปิดพลาสเตอร์ที่หีอีกแล้ว ผมต้องยอมรับว่าพวกมันตัดต่อรูปได้เนียนจริงๆ เพราะไม่ว่าพวกมันจะส่งให้ผมตอนไหน ผมก็ไม่รอดที่จะเสียน้ำกะรูปพวกนี้ซักที แต่คืนวันพฤหัสพวกมันไม่ได้ส่งรูปอะไรมา ผมรอจนเพลียๆ เลยหลับไป

แต่ละวันผมแทบไม่ได้แสดงความเป็นห่วงอาจารย์แกเลย ผมเริ่มไม่แน่ใจว่ารูปพวกนั้นเป็นรูปจริงหรือรูปที่พวกนั้นตัดต่อกันแน่ เพราะรูปแต่ละรูปดูเหมือนจริงมากไม่เหมือนรูปตัดต่อเลย แต่ดูท่าทางของอ.พี่ขวัญ ก็ไม่เห็นว่าจะเหมือนคนอิดโรยหรือแสดงอาการผิดปกติเลย แกก็ยังคงทำตัวปกติเหมือนทุกวัน ทั้งการแต่งตัวและการพูดการจา จะมีหน่อยก็อาการหน้าแดงบ้างเหมือนคนไม่ค่อยสบาย แต่ก็ดูเหมือนคนแข็งแรงดีไม่มีทีท่าจะป่วย แต่ผมก็ได้แต่เก็บความสงสัยว่าพวกนั้นใช้วิธีไหนในการส่งรูปจากไลน์ของอ.พี่ขวัญ พอตอนเย็นผมก็ลองแอบไปดูที่ลานจอดรถปั๊มน้ำมัน ก็ไม่มีรถอ.พี่ขวัญหรือรถตู้พวกนั้น ไม่รู้นัดกันที่อื่นหรือเปล่า ผมรอซักพักก็กลับคอนโด พอตกกลางคืน พวกนั้นก็ใช้ไลน์ของอ.พี่ขวัญส่งรูปมาอีกแล้ว สิบกว่ารูปเลยทีเดียว คราวนี้เป็นรูปตอนกลางวันถ่ายใต้กระโปรงโดยที่แง้มพลาสเตอร์ออกให้เห็นน้ำขุ่นๆ ในรูหี ผมเห็นแล้วใจหายว้าบเลย เพราะว่าถ้าเป็นรูปของอ.พี่ขวัญจริงๆ คงจะต้องเก็บน้ำพวกนี้ไว้ในหีตั้งแต่วันพุธเลยหรอเนี่ย รูปต่อไปเหมือนอยู่ในห้องแล้ว เป็นรูปที่กำลังนั่งแหกขามีมือกำลังดึงพลาสเตอร์โดยมีแก้วรองอยู่ รูปต่อไปก็เป็นรูปที่น้ำขาวๆ ขุ่นๆ กำลังไหลลงแก้วน้ำ ผมก็งงๆ ว่าจะเอาแก้วน้ำรองไว้ทำไม พอเปิดรูปถัดไปเป็นรูปอ.พี่ขวัญกำลังยกแก้วนั้นดื่มน้ำขาวๆ ขุ่นๆ นั่นเข้าไป แล้วรูปถัดไปก็เป็นรูปอ.พี่่ขวัญอ้าปากโชว์น้ำขุ่นๆ นั้นในปาก แล้วก็รูปเหมือนกำลังกลืน แล้วก็รูปอ้าปากที่ไม่มีน้ำพวกนั้นเหลือแล้ว ไม่นะ นี่เหมือนรูปอ.พี่ขวัญกินน้ำพวกนั้นที่อยู่ในรูหีของพี่ขวัญถึงสองวันลงไปเลยหรือเนี่ย แล้วรูปถัดไปก็เป็นรูปใช้มือใช้ปากแล้วก็รูปขึ้นคร่อม ซึ่งรูปขึ้นคร่อมมีหลายท่ามาก ทั้งท่านั่งเหมือนเป็ดน้อย ท่านั่งอ้าขาแล้วหงายตัวขึ้นเล็กน้อยแล้วมือดันด้านหลัง ทั้งท่าก้มตัวต่ำแล้วเด้งเอว ทั้งท่าหันหน้าให้ผู้ชาย ทั้งท่าหันหลังให้ผู้ชายหรือว่าท่าหันหน้าออก แต่ละท่าเหมือนจะคล่องแคล่วมาก แล้วก็มีท่าคร่อมแต่มีผู้ชายเอาควยมาให้ดูด อีกสามสี่ท่า แล้วก็มีผู้ชายมาปะกบรูตูดอีกกูนึงอีกสามสี่ท่า ซึ่งแต่ละท่าเหมือนผู้ชายแทบไม่ได้ทำอะไร มีแต่อ.พี่ขวัญจัดการให้เองทั้งหมดเลย แล้วก็มีอีกเกือบสิบรูป แต่ละรูปจะมีน้ำควยเปื้อนที่ตัวมากขึ้นเรื่อยๆ ทั้งที่หน้า นม หรือตามตัว แล้วก็รูปข้างถนนอีกแล้ว แต่คราวนี้เป็นรูปเหมือนอยู่บนสะพานลอย นั่งแหกหีท่าเซ็กซี่อีกแล้วก็ท่าหันหลังใช้มือทั้งสองแหกหีอีกโดยที่มีแบล็กกราวด์เป็นรถที่กำลังวิ่งมา รูปนี้น่าจะโชว์นมให้กับรถข้างล่างด้วย และอีกรูปที่ผมเห็นแล้วต้องวิ่งเข้าห้องน้ำรอบที่สามคือรูปนั่งแหกหีโดยที่มีผู้คนจรจัดนอนหลับอยู่ ไม่สิ ทำไมเราถึงมีอารมย์กับรูปอาจารย์พี่ขวัญได้นะ ไม่สนล่ะว่ารูปพวกนั้นจะจริงหรือตัดต่อ แต่ขอระบายน้ำออกจากตัวก่อนละกันครับ

พอถึงวันเสาร์ผมก็ไปดูไอเมฆเพื่อนผมแข่งกีฬา แต่มันเสือกบอกว่าแข่งวันอาทิตย์วันนี่แค่ซ้อมเฉยๆ ผมเลยขอตัวกลับพอกลับบ้านดีกว่า พอถึงตอนเย็นก็คิดไรไปต่างๆ นาๆ ว่าพวกนั้นคงจะส่งรูปตัดต่อรูปโป๊อาจารย์พี่ขวัญมาแบบไหนอีกนะ พอสี่ทุ่มกว่าก็มีรูปส่งมาห้าหกรูปไม่ใช่รูปโป๊ของอาจารย์พี่ขวัญ แต่เป็นรูปสาวแว่นชุดเกาะอกสีชมพูนั่งอยู่กับสาวๆ อีกสี่ห้าคน รูปดูเป็นฝ้าๆ ดูไม่ค่อยชัดเหมือนถ่ายผ่านกระจก รูปต่อไปก็เหมือนจะซูมให้เห็นหน้าชัดๆ แต่ดูๆ ไปหน้าตาก็คล้ายๆ อาจารย์พี่ขวัญอยู่นะแต่คงไม่ใช่อาจารย์พี่ขวัญหรอกมั้ง แล้วก็มีรูปเหมือนผู้ชายกำลังจูงมือสาวแว่นเดินไปไหนก็ไม่รู้เห็นแต่ด้านหลังอีกสามภาพ แต่ละภาพผู้ชายก็ไม่ซ้ำกัน แล้วพวกนั้นก็ไม่ส่งรูปอะไรมาอีก อ่าว มีรูปแค่นี้เองหรอ ผมนั่งรอสักพักก็ไม่มีรูปส่งมาอีก ผมเลยผลอยหลับไป ส่วนวันอาทิตย์ผมก็ไปเชียร์ไอ้เมฆที่ม.มัน ทีมของมันเล่นเก่งมาก เอาชนะไปสองศูนย์ มันบอกว่าอาทิตย์หน้าก็จะมีแข่งอีกเพราะว่ามันเข้ารอบไปแล้ว ถ้ามันชนะอีกสองทีก็จะได้แชมป์ ผมมองดูแล้วทีมพวกมันก็น่าจะไปถึงแชมป์ได้อะนะ แต่ก็แกล้งหยอกมันว่ากูคงได้มาดูมึงแค่อาทิตย์หน้าล่ะม้าง มันก็ทำท่าจะถีบแล้วก็พูดว่า ไอ้ห่า แทนที่จะเชียร์ แม่งมึงกองแช่งนี่หว่า ผมก็ว่าล้อเล่น แล้วพวกเราก็หัวเราะกันสนุกสนานกับชัยชนะของทีมไอ้เมฆมัน แล้วผมก็ขอแยกตัวกลับคอนโดพรุ่งนี้เป็นวันจันทร์มีเรียนเช้า ส่วนพวกไอ้เมฆก็บอกว่าจะไปนวดซะหน่อยเพราะเหนื่อยมาก

พอถึงสี่ทุ่มกว่าก็ส่งรูปมาอีก เป็นรูปสาวแว่นคนเดิมนั่งที่เดิมแต่ชุดเปลี่ยนนิดหน่อย เป็นเสื้อคอเต่าที่เจาะโชว์ตรงร่องนมกว้างมาก ถ้ากว้างกว่านี้คงมีหัวนมโผล่แน่ๆ นั่งกันห้าหกคนเหมือนเดิม แล้วก็มีรูปผู้ชายเดินจูงมือไปน่าจะหกภาพ แต่ละภาพผู้ชายก็ไม่ซ้ำกันอีกแล้ว แต่ผมก็ไปสะดุดที่ภาพผู้ชายจูงมือภาพนึง ซึ่งมองเผินๆ ก็เหมือนรูปผู้ชายจูงมือสาวแว่นเดินเหมือนรูปอื่นๆ แต่ที่บอกว่าสะดุดตาคือผู้ชายคนนั้นใส่เสื้อเหมือนเสื้อทีมที่ไอ้เมฆใส่ลงแข่งเมื่อตอนกลางวัน..

ตอนต่อไปนะครับ
กว่าจะถึงฝั่งฝัน https://xonly8.com/index.php?topic=207955.0
ผมมันไม่เอาไหน https://xonly8.com/index.php?topic=239255.0

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

pongsan

อาจารย์พี่ขวัญ...เริ่มถลำลึกลงไปเรื่อยๆแล้ว! จากการเสียสละ....ดูท่าจะกลายเป็น เสียวสะใจ!! ::Horror::  แต่ก็เพลินผู้อ่านล่ะทีนี้ ::Grimace::  ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆแบบนี้ครับ ::Thankyou::

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

bondinlove

mommampup01

ขวัญ...เริ่มถลำลึกลงไปเรื่อยๆแล้ว! เสียวสะใจ!!   แต่ก็ทำให้เสียวตาม

olemantu

อาจารย์ขวัญโดนเต็มแล้ว แต่ลูกศิษย์ยังไม่รู้ยังนึกว่าเป็นการตัดต่อภาพ แบบนี้คงต้องตามไปดูจนได้เห็นกับตาแล้วละ

sbfreedom