ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครผิด....ใครถูก... ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 07, 2018, 09:00:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pong Pan

ลุ่นต่อคับ 
ชุบจะหาเมียเพิ่มอีกเปล่า

ดรีม เอง

ชุปจะคงต้องเดินตามพ่อตานะมีเมืยเยอะและอยู่ร่วมกันได้ 555/

phaii

ในที่สุด นายชุบก็เจอความสุขจริงๆซะที

มะยม ร้อยเอ็ด

wink

earlybird

จะเอาอย่างพ่อตา แบบว่ารวมเมียมั้ยนะ

auddy999

theherobank

zerotee

Otaza

อยู่ในจักรวาลเดียวกันกับเรื่องก่อนๆด้วย เอามาแจมกันอีกนะครับ เนื้อเรื่องน่าจะต่อยอดได้อีกเยอะเลย

pp1659

โยงเข้ากับเรื่องมุมมืดได้ดีครับ แล้วน้ารินทร์กับน้านุ่น มีเอยถึงไหมครับ

Nunza

ภาคต่อซะงั้น โดนเอาคืนแน่เลยลุงเฉย

jarern32

minky way

ขอปรบมือรัวๆให้ไร้ท์ครับ ทำให้เรื่องสองเรื่องมาบรรจบกันแบบเนียนนุ่มเลย แต่สงสัยครับว่าลุงเฉยมีเมียห้าคนนี่ครับแบม เมย์เพียว รินทร์ นุ่ม แล้วใครล่ะที่หายไป 
ส่วนนายชุบสงสัยว่าเมียเก่าคงวางยากะครูวิเรื่องหลานลุงหลานอาแน่ แต่ไม่รู้จักครูวิที่มาจากครอบครัวลุงเฉยเสียแล้ว ที่ยอมรับเรื่องฮาเลมได้ แถมยังยอมจัดให้นายชุบอีก

ekplaywalk

อ้าวพี่พร เอ้ยไม่ใช่พี่เฉย 75แล้วหรอ